Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
Thu gọn cột thông tin

[2013] Pretty Little Liars [Season 5 - Vietsub E25 END]

[Lấy địa chỉ]
miss_Blinkie Tài khoản bị xóa
Đăng lúc 26-9-2011 19:06:08 | Xem tất
Có bạn nào cho mình hỏi password của tập 10 part 001 ở Mediafire là gì được không? Cám ơn {:290:}

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
katty_cat + 2 Pass là kst nhé

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2011 07:08:44 | Xem tất
miss_Blinkie gửi lúc 26-9-2011 19:06
Có bạn nào cho mình hỏi password của tập 10 part 001 ở Mediafire là gì được không? Cá ...

bạn download = torrent đi,cũng vẫn còn nhiều người seed lắm,cả mu cả mf đều đặt pass mà k ghi ở dưới,upload team chơi quá :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2011 17:58:58 | Xem tất
Mặc dù đã xem hết raw từ lâu rùi nhưng mình muốn xem v-sub thế nào, mình mới down 1 vèo torrent từ ep1 đến ep10 nè, có người seed, nhanh lắm, 90p là xong.

Phim này đúng là toàn các cô xinh, stylist đẹp quá, cô nào cũng mặc đồ dễ thương và đặc biệt. Thích các kiểu tóc của Hanna, stylist của Spence :)

Chung lò với Gossip Girl có khác hihi, giờ PLL đang pausing để GG phát sóng mà, hy vọng nhà mình cũng làm bộ GG luôn thể (hơi ngán vì ra đến S5 rùi). Bữa nào rảnh tui ngồi làm review cho bộ GG với Fringe nhé (keep me posted) :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2011 23:59:25 | Xem tất
he he tập 10 đúng là xem vietsub nó khoái kinh cơ,xem raw cứ như là nhìn hình đoán tiếng amực dù mấy câu đơn giản cũng hiểu lõm bõm!
cuối cùng sự thật thì có phải S là một nhóm người ki,và bí mật của jason và ian rùi jena và anh cảnh sát thế nào,tại sao cang f phát hiện ra thì sẽ nguy hiểm cho người biết chuyện hu hu!
xem xong 12 cái đoạn mà cô dr bị a bắt cóc ùi ,đúng là ngày càng rắc rối mà!
hu hu ai bít nó thế nào ko,điều đặc biệt của phim mỹ ko thể đoán nó kết thúc và mạch phim thế nào,ko phải như hàn rùi trung quốc và việt nam xem mấy tập bít kết thúc sao rùi,cái anỳ đặc điểm riêng của mỹ,vì vậy đã trót xem phim mỹ nào rùi là theo từ đầu tới cuối thui!
cảm ơn st làm việc chăm chỉ,cảm ơn nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2011 11:18:59 | Xem tất
Pretty Little Liars S02E11 KST.NET.VN

Chúc các bạn xem phim vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2011 12:29:53 | Xem tất
G-Tu gửi lúc 30-9-2011 11:18

Tem tem, có ep 11 rùi, e yêu subteam :X :X :X. Xem TA bập bõm chả hiểu gì cả :">, bõ công lượn qua lượn lại nhà mềnh hàng ngày :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2011 14:41:36 | Xem tất
G-Tu gửi lúc 30-9-2011 11:18

heehhee. thanks subteam nhìu nha.ngày nào cũng ghé qua vài lần xem có tập mới chưa.....{:159:}{:159:}{:159:}{:171:}{:171:}{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2011 22:14:09 | Xem tất
Cảm ơn ST nhé,các bạn làm việc năng suất quá :))...xem đến đây mình cũng biết A là ai rồi ...hớ hớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2011 00:38:21 | Xem tất
uấy đã cps ep 11 nhà mình làm nhanh quá,khoái,đang hồi gây cấn!
ko bít bọn jena sẽ làm thế nào đây!
cảm ơn các bạn lần nữa nha!
dạo anỳ ta yêu phim mỹ quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2011 02:14:10 | Xem tất
xin chào, mình là mem mới. tks vì đã có tập 11. mình muốn hỏi fan 1 vấn đề --> nhân vật Jason Theo như mình đọc trên wiki thì diễn viên đóng vai này được thay, nhưng tại sao tính cách lại trái ngược nhau hoàn toàn nhỉ. Ở  phần 1, Jason chững chạc, thành đạt và rất quyết đoán khi trở về làm 1 buổi tưởng niệm em gái là Allison. Nhưng sang phần 2, thì lại khác hẳn, suy sụp và hoàn toàn quên hết ký ức cũ. Potay, nen xem phim, mình cứ tưởng Allison có đến 2 ông anh Jason lận. Lý do này khiến phim bị mất đi tính mạch lạc. ý kiến chủ quan thôi nhé, chúc mọi người xem phim vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách