Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Pretty Little Liars [Season 5 - Vietsub E25 END]

[Lấy địa chỉ]
1741#
Đăng lúc 7-3-2015 18:13:00 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là sắp tạm biệt ss5 rồi, có 1 theory rất hay mình muốn cho mọi người xem.
Mn xem rồi cho ý kiến nhé. Rất hợp lý, mong thớt xôm tụ ạ!
Mn muốn xem phim thì có thể lên google search ra để theo kịp tiến độ phim nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1742#
Đăng lúc 11-3-2015 08:36:55 | Chỉ xem của tác giả
ss 5 kết thúc nhưng phim đã kết luôn chưa cả nhà, cuối cùng thì A là em sinh đôi của Alison? Nhưng Alison là do ai giết hại? Minh coi 2 ss đầu rồi ngưng vì chờ kết thúc phim mới coi 1 lần, vì phim rất hay và hồi hộp, bí ẩn, xem không dứt mắt ra được.

Bình luận

Hiện tập mới nhất 5.23 vẫn chưa biết A là ai hết!:)Phim được renew thêm 2 ss nữa!Biên kịch đồn là cuối ss 5 này(còn 2 ep nữa)sẽ biết về A.Chắc biết xíu hà   Đăng lúc 11-3-2015 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1743#
Đăng lúc 20-3-2015 12:00:30 | Chỉ xem của tác giả
Ko biet ben subteam minh co dinh lam tiep ko?Ben My da chieu den tap 23 roiDanh ngoi cho ST vay!
Mong ST se lam tiep som de theo kip voi ben My!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1744#
Đăng lúc 25-4-2015 18:28:12 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá.. mỗi lần coi phim xong là ngủ không được..
lâu lâu đau tim nữa chứ T_T
anyway, mong là ra thêm phim sớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1745#
Đăng lúc 25-4-2015 20:46:51 | Chỉ xem của tác giả
cứ ra vào ngóng mãi T_T sao st k làm nữa vậy?
Dù đang theo dõi cả phim Revenge nhưng cá nhân mình thấy phim này hay hơn, hồi hộp hơn.
Phim này st drop rồi hay chỉ là nghỉ 1 thời gian thôi?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1746#
Đăng lúc 30-4-2015 11:39:54 | Chỉ xem của tác giả
season 5 đã ra tới tập 25 và đã kết thúc sắp sửa mở ra 1 season mới vậy mà nhà mình vẫn chưa có tập mới lun...hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1747#
Đăng lúc 4-5-2015 12:08:04 | Chỉ xem của tác giả
Title vẫn để màu đỏ, chứng tỏ ST ko drop phim này, mà có lẽ đang làm và sẽ tung ra một lèo hết S5 lun.
ST cố nhên.
Mình hóng phim này từng ngày, mong ngóng ngóng mong
******************************8888
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1748#
Đăng lúc 16-5-2015 14:30:11 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình theo dõi từ hồi gần hết ss2 thấy hay không chịu nổi xem miết xem miết tới ss4 là thấy hơi đuối rồi Phim có quá nhiều nhân-vật-nghĩ-không-liên-quan-nhưng-lại-hết-sức-liên-quan, làm nhiều hồi đợi ra tập mới hay rảnh xem lại chẳng nhớ ai là ai Càng về sau mình cảm thấy (cả mình và) phim hơi đuối, nhưng vì muốn biết A là thằng con ông nội nào nên phải kiền trì đu bám TTvTT Hiện giờ đang cmt này là mình chỉ mới xem tới gần hết ss4 thôi, lúc nào theo kịp qua ss5 sẽ lại lên cmt tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1749#
Đăng lúc 23-5-2015 12:49:55 | Chỉ xem của tác giả
Hết ss5 rồi cả nhà. Mấy ss trước dẫn dắt làm người xem nghĩ đó là em sinh đôi của Ali nhưng có vẻ như không phải. Cũng là trong một cặp sinh đôi nhưng hính như là anh em sinh đôi với Jason? Hoặc đó là những người anh khác của Ali. Có lẽ đó là lý do khi thấy Ali bị đập vào đầu Mrs.D lại hốt hoảng, tưởng cô bé đã chết và đem đi chôn sống như vậy.
Phim chỉ có thắt một đống nút thôi mà chẳng thấy mở nút gì cả. Những bí ẩn từ ss1 đến bây giờ vẫn để ngỏ, người xem chỉ quên đi và vướng vào 1 nút thắt mới mà thôi. Nhưng mà vẫn tò mò lắm, còn 2 ss nữa thật ko? Mình nghe "đồn" có 9ss hay sao ấy mà @@ điểm cộng của series này là khiến người ta tò mò chết thôi, 2ss hay 4ss nữa thì vẫn theo PLL
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1750#
Đăng lúc 4-6-2015 17:57:27 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn nào xem tập mới nhất chưa? (6x01 ấy) Phải nói lâu lắm rồi mới coi một tập PLL hay như vậy. Chưa thấy cảnh sát chỗ nào tệ như cảnh sát ở Rosewood! )
Hi vọng ST không drop phim này để mình gom về cho đủ bộ!^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách