Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Pacific Rim - Siêu Đại Chiến (Vietsub HD - FullHD Completed)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 14-10-2013 08:01:47 | Chỉ xem của tác giả
phim đang coming soon rồi hehe {:313:}
mong rằng phim sẽ hoàn thành sớm
phim này đúng thể loại mà mình thích
ST cố lên nha
p/s: lâu lắm rồi mình mới ở trang 1 {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 14-10-2013 08:04:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay cực kì, mấy phim robot này mình thích lắm
Cảm ơn ST nhiều lắm, ngồi đợi hóng mãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

kites.mrth Tài khoản bị xóa
13#
Đăng lúc 14-10-2013 08:13:44 | Chỉ xem của tác giả
Mong chờ phim lâu lắm rồi :)) Mong là phim sẽ sớm ra mắt trong thời gian tới. Thanks E-zone
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-10-2013 08:20:51 | Chỉ xem của tác giả
Lót dép ngồi chờ phim ra mắt. Mong sớm được thưởng thức bộ phim bom tấn này
Ủng hộ sub team nhiều nhanh chóng ra mắt phim chất lượng hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-10-2013 09:26:57 | Chỉ xem của tác giả
Quá tuyệt! Phim không gây ấn tượng ở nội dung nhưng kỹ xảo cực kỳ cực kỳ hoành tráng, nâng chuẩn của phim hành động hè năm nay lên 1 mức mới <3 Xem ở rạp phải công nhận là rất thích vì âm thanh hình ảnh trong các trận chiến giữa Jaeger và Kaiju cứ gọi là dội ầm ầm vào mặt =)))

Mình khá kết các nhân vật, dù từ comic lên phim phải giảm đất diễn của nhiều người nhưng họ xuất hiện vẫn rất ấn tượng. Muốn xem nhiều hơn về 2 cha con nhà Hansen (có con cún rất xinh) điều khiển Striker Eureka, Sasha và Aleksis điều khiển Cherno Alpha, 3 anh em nhà Wei  điều khiển Crimson Typhoon...lên phim được có chút xíu ; ;

Dù phim về robot khổng lồ đánh nhau với quái vật cũng khổng lồ nốt, nghe có vẻ chả có gì huê mộng lãng mạng hết, nhưng ko hiểu sao các bạn gái vẫn rất thích phim này. Lần đầu tiên mình thấy đám bạn con gái của mình coi phim hành động mà phấn khích dữ vậy ;))

Bình luận

ừ mình cũng thấy tới đó là ok, còn về sau tn thì để khán giả tự bổ não :)))  Đăng lúc 15-10-2013 09:36 AM
Có đứa bức xúc vì tới màn cuối nam nữ chính còn chưa hôn nhau :)) Dù mình thấy tình cảm phát triển tới đó là ok rồi. 2 anh chị dễ thương <3  Đăng lúc 14-10-2013 09:40 AM
cũng có tình yêu tình báo mà bạn ;))  Đăng lúc 14-10-2013 09:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 14-10-2013 09:31:57 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay nè :3 lần trước có xem ở rạp rồi nhưng mà vẫn mong có 1 ngày phim được làm sub để kéo về máy
nội dung ổn, kĩ xảo đỉnh...cơ mà không thích cái kết cho lắm :'( không muốn ông chỉ huy chết tí nào...haizzz

Bình luận

ừ nhưng k muốn nhìn thấy ông ý chết luôn lúc đấy, muốn ông ý cùng vui vs mọi người đã...haizz  Đăng lúc 15-10-2013 09:37 AM
Chỉ huy bị nhiễm phóng xạ, hình như cũng sắp chết rồi.  Đăng lúc 14-10-2013 04:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 14-10-2013 10:22:38 | Chỉ xem của tác giả
A đây rồi, yeah !!! Xem bản HD phim này ở Server khác nhưng không là bản chuẩn nên xem khó chịu vô cùng.

Cuối cùng thì Esubteam cũng có project cho phim này. Quá tuyệt. Phim hoành tráng, đánh nhau điên đảo, chỉ có cái là nhân vật nữ chính hơi xấu, hic hic.

Tks Esubteam và hóng link.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 14-10-2013 11:19:54 | Chỉ xem của tác giả
Đang đặt gạch hóng xem phiiim mới, cách giải stress tốt nhất với mình.
Cảm ơn Subteam nhiều nhiều đúng thể loại mình thích nữa chứ :E
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 14-10-2013 12:47:49 | Chỉ xem của tác giả
phim này có 3 anh em họ Lưu người gốc Việt đóng nè. Xem 2 lần rồi nhưng vẫn down về để xem lại. Thanks sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 14-10-2013 13:17:40 | Chỉ xem của tác giả
woa woa woa, phim này hồi mấy đứa bạn cứ bảo đi xem rạp đi, hay lắm, mà lúc đó ko có thời gian rảnh để đi, xong hôm trước xem bản SD thấy phim hay thật luôn.

Tiếc cái hồi đó ko ra rạp xem, phim này phải xem ở rạp mới thú, màn hình lớn, âm thanh vòm mới cảm nhận được hết cái chất nghe nhìn trong phim, tiếc hùi hụi luôn. Mấy đoạn đánh đấm được làm rất thật, xem mà cảm nhận được lực, sức nặng và chuyển động của đôi bên luôn. Trong số mấy em Jaeger, thích em Gipsy Danger nhất. Nhưng ko thích anh diễn viên chính lắm, có cảm giác hơi nhạt nhòa :))

Dù sao thì cũng đang hóng bản HD để xem lại. Cảm ơn ST nhiều nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách