Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Người Đàn Ông Thép (Vietsub FullD - HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 28-10-2013 18:11:37 | Chỉ xem của tác giả
Đợi phim này mãi rốt cuộc cũng đã có trên kites rồi!  Lại có phần mới của superman, không biết có hay như những phần đã từng xem hay không, phim này là phim bom tấn mùa hè năm nay nên không thể bỏ qua được ! Cám ơn ST đã dịch phim này !{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 28-10-2013 18:22:34 | Chỉ xem của tác giả
đợt trc chiếu rạp không có ai đi cùng nên ko đi xem đc. hóng mãi cuối cùng cũng đã có
xem trailer hoành tráng lắm nên đặt nhiều kì vọng
tải về coi ngay mới được, cảm ơn ST nhiều lắm ạ ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 28-10-2013 18:32:51 | Chỉ xem của tác giả
phim này chưa được xem rạp
thể coi xem phiên bản này thế nào
thấy bảo hay lắm đầu tư công phu {:180:}{:180:}
cảm ơn subteam {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 28-10-2013 18:45:23 | Chỉ xem của tác giả
Series này thì hay thôi rồi khỏi phải nói luôn
Xem phim lại nhớ đến Thị trấn Smallville ngày nào
Clarken thần tượng 1 thời!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 28-10-2013 19:51:26 | Chỉ xem của tác giả
sao không có ai giữ seed sao ạ??????????????
làm ơn cho tớ kéo với nào, 0,4~0,5kb/s thì đến mùa quýt năm nào mới tải xong đây ạ?
ai đó giữ seed cho tớ với nào. huhuhuhuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 28-10-2013 20:13:07 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng đầu tiên về phim này màu sắc khá tăm tối, ảm đạm, màu sắc ko rực rỡ như phần 1. Ko hiểu anh diễn viên chính phải nhốt mình trong phòng tập bao lâu để có body hoàn hảo như thế. Từ trc đến nay mình đặc biệt thích thể loại super heroes của Marvel. Các cảnh quay của phim này đều hoành tráng, xem rạp thì thật đã mắt. Khá cảm động đoạn superman ko thể cứu bố.
Sao nhìn bố mẹ của Superman mình cứ liên tưởng đến bố mẹ của em Clark trong series thị trấn Smallville, mà hình như superman tên cũng là Clark.
Phim hay diễn viên đẹp, nội dung thì okie về mặt giải trí, Cảm ơn ST đã sub phim này, mình sẽ down về và thưởng thức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 28-10-2013 20:48:44 | Chỉ xem của tác giả
thank subteam nhìu
phim này đã từng xem,ấn tưởng nhất có lẽ là về phần kỷ xảo,hiệu ứng rất là hoành tráng,về phần nội dung theo mình lại hơi dài
anyway thank
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 28-10-2013 23:16:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim này rồi, cấu trúc lủng củng, ngược với các trình tự của các bộ phim siêu nhân trước.
Anh chàng siêu nhân cũng đẹp trai nhưng hơi già. Hành động cứu trái đất thì chỉ có 1 là lao vào đối phương và làm cho tan nát mọi thứ. Kết thúc phim là 1 thành phố hoang tàn, như cảnh tượng mấy phim thảm họa vậy đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 29-10-2013 01:20:47 | Chỉ xem của tác giả
Hùi trước lỡ dịp coi ở rạp, đợi đến tận bây giờ mới có ở trên kites :"< Bom tấn một thời :3
Nói chung là cuồng anh sịp đỏ lâu rồi, lại nghe mấy đứa coi rồi vào phim nì hay lắm nên đợi mãi =.=
Thks subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 29-10-2013 08:25:06 | Chỉ xem của tác giả
Đợi mòn mỏi cuối cùng subteam đã cho ra lò siêu phẩm này. Down luôn và ngay bản Full HD xem cho sướng con mắt nào. Nghe bảo doanh thu phim không tốt, nội dung cũng không thu hút lắm khiến mình hơi buồn. Cơ mà đã có trai đẹp thì vẫn xem thui. So về hiện tại phim anh hùng của Marvel đang chiếm ưu thế cả về số lượng lẫn doanh thu, có lẽ với nhiều người anh hùng của DC khá u ám nặng nề, ít yếu tố hài hước. Nhưng mình vẫn luôn dành tình cảm  đặc biệt cho nhà DC nhất là Superman và Batman vì nó gắn liền với tuổi thơ và cả tuổi trẻ của mình.
E-Subteam cố gắng hoạt động mạnh mẽ như bi giờ nữa nha {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách