Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2013] Người Đàn Ông Thép (Vietsub FullD - HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-10-2013 09:52:07 | Xem tất
Bom tấn supermanvẫn chưa có link download,chắc vẫn chưa hoàn thành xong.Mong subteam mau hoàn thành sớm để anh em có thể kéo về thưởng thức {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2013 10:27:20 | Xem tất
Hóng quá đi mình kết nhứt là cái thể loại ảo như nè... ;;) bê máy bay vứt như vứt cái ghế, bay vù một cái lên tít mặt trăng lại đẹp zai sáu múi hehe...;;)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2013 11:25:30 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2013 11:41:41 | Xem tất
Chờ mãi mới thấy Subteam ra dự án này, hóng điên cuồng, k có tgian đi xem nên chỉ ở nhà hóng HD, có một số link down từ các web khác nhưng chất lượng không được đẹp, mà sub thì cũng lệch lung tung, rất may là nhìn thấy Kites quảng cáo trên fb nen phải down ngay :D
Thanks ST nhiều nhiều, để xem không còn "tam giác đỏ" nữa thì a ý còn mạn như xưa k :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2013 12:28:14 | Xem tất
Man of Steel hay lắm...
rất đáng đồng tiền bát gạo...
nhưng, theo ý kiến của riêng mình (nên mọi ng đừng ném đá nhé) thì nó hơi mang hơi hướm của 3 phần phim batman của Christopher Nolan..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2013 14:15:00 | Xem tất
Trước xem series "thị trấn smallville" được có đến phần 9 k tìm đâu ra nguồn xem tiếp đc nữa làm mình tiếc hùi hụi {:402:}. Giờ thì đc gặp lại Clark Kent rồi phần nào giải tỏa, nhưng mình vẫn thích dàn diễn viên ở series kia hơn. Nhưng thôi đỡ nhớ là đc rồi, cảm ơn subteam nhé !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2013 14:57:53 | Xem tất
Vừa xem hoạt hình superman với mấy đứa em xong, lượn vào nhà E lại thấy ngay Man of Steel^^
lại còn completed nữa chứ^^ mừng hết lớn lun^^
sao mừ ST hiểu mình quá trùi lun Thanks ST và iu ST thiệt nhiều^^
Phải down liền để tối nay kịp giờ gặp áo choàng đỏ^^ lần nữa thanks ST nhiều nhiều nhiều^^

Bình luận

sr bạn mình đăng nhầm =))))  Đăng lúc 28-10-2013 05:15 PM
me too hình như ko có ai giữ seed sao á, treo máy quá trời nguyên buổi chiều mà được hơn 2% ngóng quá đi á đang hám xem mà ko down nhanh đk :((((  Đăng lúc 28-10-2013 05:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2013 16:26:12 | Xem tất
Ai có link bên fshare ko cho mình với. Down = torrent cả chiều mà toán 1kb/s là thế quái nào ý nhỉ?

Bình luận

me too hình như ko có ai giữ seed sao á, treo máy quá trời nguyên buổi chiều mà được hơn 2% ngóng quá đi á đang hám xem mà ko down nhanh đk :((((  Đăng lúc 28-10-2013 05:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2013 17:13:08 | Xem tất
Xem 3 phần Super Man điện ảnh, vô số phần Super Man truyền hình thì mình bị loạn rồi.
Thế cuối cùng thì câu chuyện về Super Man là như thế nào nhỉ. Ảnh biết bay từ nhỏ hay trưởng thành rồi mới biết bay? Cha đẻ chết từ xưa hay sau này mới chết? Gặp Lana từ hồi đi học hay mới gặp ở chỗ làm?

Bình luận

Câu trả lời sẽ đc giải đáp khi bạn xem serie Thị Trấn Smaillville  Đăng lúc 28-10-2013 05:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2013 17:25:00 | Xem tất
maikhahaha gửi lúc 28-10-2013 17:13
Xem 3 phần Super Man điện ảnh, vô số phần Super Man truyền hình thì mình bị loạn rồi.
...

Chính vì xem Thị trấn Smallville rồi nên mới hỏi thế đó! Ở trong phim ấy Clark Kent biết bay từ nhỏ, học chung trường với Lana Lang và sau khi trưởng thànhcòn quay lại Kryton gặp cha đẻ nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách