Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cool_cold
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Koo Kum / คู่กรรม - Nadech Kugimiya ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 24-3-2014 11:15:01 | Chỉ xem của tác giả
Bản này coi không hay bằng bản lakon, hình như đạo diễn lướt dữ quá, coi không hiểu gì hết, với lại bạn nữ chính này đóng cứ đơ đơ thế nào ấy, chả thấy cảm xúc gì cả, coi bản lakon mấy tập đầu chỉ muốn tát cho bạn Angs mấy cái, còn bản này đơ toàn tập, nhờ có vẻ đẹp trai của Kobori kéo lại. ^^
Cuối cùng vẫn phải cảm ơn subteam nhiều ah.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 24-3-2014 13:36:19 | Chỉ xem của tác giả
Đọc sơ qua nội dung thấy rất hay, hi vọng sẽ có nhiều cảnh quay đẹp. Tâm trạng của các nhân vật trong phim không hề dễ thể hiện chút nào, tò mò muốn xem phim này. Điện ảnh Thái gần đây đã có rất nhiều khởi sắc, nó gần gũi với Việt Nam hơn là Hàn Quốc. Cảm ơn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 24-3-2014 19:22:30 | Chỉ xem của tác giả
8132 gửi lúc 23-3-2014 10:43 AM
phim hay quá, ý nghĩa nữa, lâu rồi k xem phim Thái nào hay như vậy  mặc dù chưa xem x ...

thanks b, t đang xem rùi cũng xem Lakorns Koo Kum rùi, nhưng mà vẫn thấy movie hay hơn chắc do diễn viên đẹp hơn hóa ra bạn diễn viên này nổi tiếng kinh khủng thế mà hem biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 25-3-2014 14:56:49 | Chỉ xem của tác giả
tks subteam nhé
Nadech Kugimiya đẹp zaiiiiiiiiiiiiiiiii qá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
thik ghê cơ
xem phim thái h còn hay hơn phim hàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 28-3-2014 15:04:03 | Chỉ xem của tác giả
mình thích phiên bản truyền hình hơn
chị nhân vật chính trong phim cứ đơ đơ thế nào ý
dù sao cũng cảm ơn subteam nhiều,dạo này bị cuồng phim thái mới chết chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 30-3-2014 17:52:20 | Chỉ xem của tác giả
Hình như bộ này có làm phim truyền hình thì phải. Mình không có ý so sánh nhưng mình thấy hai nhân vật chính trong bộ này về tính cách xem ra trẻ hơn hai nhân vật chính trong bộ truyền hình, dường nhu họ trẻ trung trong sáng hơn nên những cảnh đụng độ của hai người cũng đáng yêu và tức cười hơn từ điệu bộ cử chỉ đến lời nói.
Đây đúng là một mối tình oan nghiệt mà, cả hai người đều có sự dằn vặt đấu tranh của riêng mình, Kobori thì giữa đất nước và tình cảm dành cho Ang. Với Ang thì đó là tình cảm với nước Thái và người yêu thời thơ ấu và tình cảm không mong muốn với Kobori.
Cuối phim thật là xúc động và buồn vốn biết sẽ không có kết thúc tốt đẹp cho câu chuyện này nhưng vẫn thấy tiếc cho hai người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 31-3-2014 20:15:23 | Chỉ xem của tác giả
Đọc qua nội dung có vẻ hay quá! Nói thật thì mình không thích mấy chủ đề về chiến tranh lắm vì thương tâm lắm và khá là khô khan. Nhưng đọc qua nội dung này lại thấy có vẻ không khô khan như mình nghĩ. Căn bản cũng đã thấy zai đẹp rồi. thích anh này lâu rồi. Giờ zai đóng phim này thì dù có không thích chủ đề này cho lắm thì cũng quyết ngồi xem cho bằng hết. Tạm thời như zậy! khi nào xem xong mình sẽ làm một bài cảm nhận về film nữa. Phải tích cực xây nhà chứ nhể!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 14-4-2014 00:05:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá! Nadech đóng quá đã, nhưng diễn viên chính đóng không hay lắm.
Cơ mà thích Nadech và cột truyện ghê. Xem đi xem lại không biết bao nhiều lần rồi.
Cơ mà chưa coi thử bản lakorn xem thế nào.
P/S: thanks ST nhìu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 27-4-2014 07:19:47 | Chỉ xem của tác giả
Xem video cho vui, nadech thì ngich ngom, richy thì nghiêm quá hen

yadechhouse kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 10-5-2014 09:28:59 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới biết đến sự có mặt của phim này!
Mình rất thích những phim có bối cảnh lịch sử của nước ngoài, xem trailer và phần review bạn viết thấy khá là hay nên phải down về xem ngay thôi. Hai bạn nam nữ chính trong phim quá đẹp!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách