Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cool_cold
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Koo Kum / คู่กรรม - Nadech Kugimiya ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 3-2-2015 13:04:39 | Chỉ xem của tác giả
nào giờ không thích phim Thái (chắc do xui nuốt phải mấy bộ không ra hồn ) nhưng giờ sẽ suy nghĩ lại đó,cực kì thích phim này,SE buồn thật nhưng ấn tượng mà
D9i xem bản truyền hình đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 19-2-2015 22:04:34 | Chỉ xem của tác giả
Đã coi xong Koo Kum bản điện ảnh của Nadech và Koo Kum bản truyền hình của Bie. Bản nào cũng lấy đi của mình ko biết bao nhiêu nước mắt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 5-4-2015 14:35:55 | Chỉ xem của tác giả
... Phim buồn thật đấy, Lúc đầu cứ thắc mắc mãi thái độ của Chiako, nhưng đến cuối phim mới thấy đc tấm lòng của Chiako.. Xét cho cùng, cả Chiako, Kobodi đều thật đáng thương,. Ty đẹp nhưng lại k được hưởng một c/s hạnh phúc,. đến khi Chiako gặn lại Vanas nh~ tưởng họ sẽ đến được với nhau, v mà,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 29-4-2015 08:41:13 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ subteam nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 29-4-2015 09:14:39 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ subteam 1 cái + cảm ơn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 5-5-2015 09:20:14 | Chỉ xem của tác giả
mình coi film này 1 lần, sau đó qua Thái và ở đúng thành phố trong film, thấy được những khung cảnh đó, cảm xúc khi xem film lại ùa về, thế là coi lại .. film rất hay, xem xong đọng lại nhiều cảm xúc đẹp về tình yêu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 9-5-2015 21:32:07 | Chỉ xem của tác giả
xem bản truyền hình do Noona đóng được có 3 tập rồi cũng nhát theo dõi xem bản điện ảnh này trước cả bản truyền hình cơ Về cơ bản là thích Na đóng vai này :'( si tình quá nhiều...T_T nói ngọng giọng tiếng Thái nhìn "thật" phết Có mỗi chút không có thiện cảm nổi với chị nữ chính đơ quá, xem phim cứ tới đoạn Na là cảm xúc dạt dào, còn tới đoạn nữ chính là chuyển sang chế độ "sleeping"
phim này hay, hiệu ứng cũng đẹp. Thanks ST đã sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 8-12-2015 21:28:05 | Chỉ xem của tác giả
hehe lâu lâu lại lead một phim. Em cũng thích film lắm lắm luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 13-3-2016 07:02:17 | Chỉ xem của tác giả
Đã coi xong phim. Tui nói, ai mà ko coi bảng lakorn thì có là thánh mới hiểu nổi chuyện gì đang diễn ra. Lakorn nó dài nên mới hiểu đc tâm lý nhân vật chuyển biến ra sao, tại sao lại có chuyện này chuyện kia. Coi bên bảng movie là dưới góc độ của bạn Kobori trong câu chuyện, thấy đơ đơ, hơi ngắn gọn nên cũng chẳng biết nên cảm thấy thế nào. Nói chung là nó ko nặng nề, tình cảm = lakorn. Mình thích bảng lakorn của Bie và Noona hơn. Mà đoạn hot scene nó khó hiểu thật đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 2-4-2016 23:06:52 | Chỉ xem của tác giả
phim rat hay , cam on sub team nhieu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách