Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cool_cold
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Koo Kum / คู่กรรม - Nadech Kugimiya ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 11-5-2014 00:50:54 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn làm ơn cho mình hỏi, phần nhạc không lời trong đoạn cây cầu bị đánh bom giữa bộ phim là gì vậy? Nghe quen quá mà không tài nào nhớ ra được...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 17-5-2014 02:50:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thích bài nhạc ở đoạn đánh bom trên cầu với khúc đám cưới ngay sau đó. Ko biết bài đó tên gì nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 2-6-2014 16:25:05 | Chỉ xem của tác giả
TRời ơi, em biết đến Nadech lâu lâu lắm ồi á, mà đây là film đầu tiên em xem, trai gì mà vừa đẹp vừa duyên nữa chứ, chết mất thôi!!!!!!!!!!!!!!!!
Trong film em khoái nhất cái cảnh anh Ko oằn tà là oại với em vợ lúc nhậu xỉn về, như đứa trẻ hừng hực á, tua đi tua lại chục lần xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 11-6-2014 03:34:25 | Chỉ xem của tác giả
thề là ngày trước mình vô tình nhảy hố bản drama cặp Bie- Noona rồi cứ thế mà tiếp tục đâm đầu vào xem
ngồi xem ngưỡng mộ cuồng loạn Kobori bao nhiêu cứ chắc mẩm phim này HE, ai ngờ nó dập mình tơi bời hoa lá ở tập cuối
mình từ trước tới nay toàn ghét phim SE, nên có thói quen trước khi sập hố là phải tìm ending xem nó có ra gì ko, riêng Koo Gum là ngoại lệ căn bản Kobori dễ thương và quá ảo
h đã biết nội dung nên nhảy hố chắc ko chuẩn bị hậu cần gì nhiều chỉ 1 hộp Kleenex chắc là đủ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 11-6-2014 03:40:39 | Chỉ xem của tác giả
havisweet gửi lúc 24-3-2014 01:36 PM
Đọc sơ qua nội dung thấy rất hay, hi vọng sẽ có nhiều cảnh quay đẹp. Tâm trạng của c ...

recommend bạn xem luôn cả bản lakorn của Bie - Noona
phim dài hơn nên nhiều chi tiết vs tâm trạng nhân vật khắc họa rõ nét hơn
chưa kể OST tuyệt cú mèo ý mình kiểu bị cuồng nhạc phim 1 thời gian dài ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 12-6-2014 17:44:20 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Hanhle108 ơi, làm ơn cho mình hỏi, phần nhạc không lời trong đoạn cây cầu bị đánh bom giữa bộ phim là gì vậy? Nghe quen quá mà không tài nào nhớ ra được... Bạn có thể cho mình link được không? Cám ơn nhiều!

Bình luận

sr, mình trả lời nhảm cái reply đầu, nhạc nền đoạn cầu đánh bom chính là soundtrack của phim đó bạn, bài Angsumalin đó :))  Đăng lúc 13-6-2014 05:52 AM
có thể cho mình cụ thể đoạn ý của tập mấy ko???  Đăng lúc 13-6-2014 04:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 20-10-2014 01:34:46 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi,cái phim thê lương đến sợ.
Kobori của Nadech làm mình bấn điên cuồng luôn.
Đẹp trai thì khỏi bàn r.
Nhưng cái mặt cũng rất nai tơ,ngây ngô và hiền lành.
Mà sao a si tình thế a ơi,bị ng ta lạnh lùng thế mà lúc nào cũng bám theo.
Những cảnh a cun cút nghe vợ đuổi,vợ mắng nhìn như chó con ấy <3
Mà vợ a phũ quá,thấy a mà thương TT_TT
Đến cuối mà vẫn chẳng đc hưởng hp thì chết mất tiêu.
Phim 2 tiếng mà mất ko biết bn nước mắt cho cái tình yêu đơn phương của a.
Cơ mà dẫu sao Na ơi,nhanh nhanh đóng phim vs Ya tiếp nhá.
E cày xong Rising sun mất r.
Muốn có phim nữa mà xem <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 13-11-2014 20:18:52 | Chỉ xem của tác giả

Phim hay quá cơ. Thank thớt nhiều nha. Mong thớt ngày càng đem nhiều phim hay về cho ace mãn nhãn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 24-11-2014 21:57:18 | Chỉ xem của tác giả
Tình cờ hôm nay mở SNTV và thấy bộ phim Hoàng Hôn trên sông Chao Phraya, càng xem càng thấy giống Koo Kum này, bay vào đây mới thấy nội dung 2 phim hoàn toàn trùng khớp, cái tên tiếng Anh cũng khớp. Vậy là phim này có 2 bản truyền hình lẫn điện ảnh. Cái ông đóng bản truyền hình là ông đóng Teacher's Diary nhưng mà phim này kết thúc buồn quá nên chắc không theo bản truyền hình tới cùng đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 24-12-2014 22:10:54 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu tìm phim Thái xem không ngờ vớt được bộ chất quá đi mất. Yêu bộ phim yêu luôn nhạc phim. Thích nhất là đoạn vật nhau của hai anh chị, lúc đó nam chính nhìn như van xin, tội quá đi mất. Điểm trừ duy nhất của  bộ phim chắc là diễn xuất của nữ chính, mặt đơ không chịu được. Đến đoạn cuối cùng chị nói câu "Anata wo Aishite imasu" mà mình vẫn không cảm xúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách