Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cool_cold
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Koo Kum / คู่กรรม - Nadech Kugimiya ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 27-8-2013 22:58:23 | Chỉ xem của tác giả
Đã coi xong phim. Tui nói, ai mà ko coi bảng lakorn thì có là thánh mới hiểu nổi chuyện gì đang diễn ra. Lakorn nó dài nên mới hiểu đc tâm lý nhân vật chuyển biến ra sao, tại sao lại có chuyện này chuyện kia. Coi bên bảng movie là dưới góc độ của bạn Kobori trong câu chuyện, thấy đơ đơ, hơi ngắn gọn nên cũng chẳng biết nên cảm thấy thế nào. Nói chung là nó ko nặng nề, tình cảm = lakorn. Mình thích bảng lakorn của Bie và Noona hơn. Mà đoạn hot scene nó khó hiểu thật đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 23-2-2014 20:57:51 | Chỉ xem của tác giả
Hehehehe, hạnh phúc quá hạnh phúc quá.
Cuối cùng cũng có phim điện ảnh của nadech rồi
Cu Na nói khó đóng phim điện ảnh thế mà cuối cùng cũng có một bộ của ẻm...
Ngóng quá đi mất thôi...
Mà phim này chiếu từ tháng 4 mà sao mình không hề hay biết tin gì hết vậy kà
Kỳ cục kẹo thật...
Nhưng mà cũng may là không biết sớm không thôi hóng dài cả cổ... hự hự hự.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 9-3-2014 07:45:31 | Chỉ xem của tác giả
Koo Kum [2013][HD]

Thumb:

Have fun.!!!

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
•Mia• + 5 Cảm ơn bạn
autumn21 + 5 Cảm ơn bạn :D
.Min. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 13-3-2014 06:48:48 | Chỉ xem của tác giả
CUối cùng phim của Na cũng được Tzone làm vietsub

Cứ tưởng phim bị lãng quên rồi chứ

Cám ơn subteam và Tzone nhé

Dù phim ko thành công, lới chê nhiều hơn khen

Nhưng phim điện ảnh đầu tay của Na, sẽ xem thử xem là nó ra nông nỗi nào đây

Cũng ko ngờ nó được nhiều giải diễn xuất năm nay nhờ phim này, thấy phim chìm quá

Mà để ý sao kết thúc phim Thái nào cũng ít khi happy ending, phim ma hay phim XH đều vậy, chả bù với lakorn

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
•Mia• + 2 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 18-3-2014 17:34:49 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim mà khổ quá.
Khổ #1: Phim dài mà còn hơi khó hiểu nữa.
Khổ #2: Nhìn zai đẹp nhiều nên xem xong mắt không được ổn định cho lắm.
Khổ #3: SE Trời ơi sao làm phim mà ác quá vậy, cứ HE cho người ta sung sướng thì chết ai hả hả hả????
Nhưng đánh giá rất cao phần casting và diễn xuất của phim này. Diễn viên chọn rất tốt. Bạn Nadech thì quá ổn rồi. Quan trọng là mình chú ý chị nữ chính. Gương mặt không quá xinh đẹp nhưng ấn tượng và hợp vai.
Cảm ơn SubTeam nhiều nha!

Bình luận

lần đầu tiên mình thấy có người khen nữ chính đấy  Đăng lúc 18-3-2014 05:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 18-3-2014 20:15:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình coi phim này rồi, thấy cũng hay mà, không khó hiểu lắm. Xem thông tin mới biết phim này được remake nhiều lần rồi, giống Vợ ma. Nadech thì ổn còn nữ chính ko đạt lắm
Cái kết khá cảm động, phim về war mà nên không tránh khỏi SE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 21-3-2014 16:01:43 | Chỉ xem của tác giả
cuối cung kites nhà mình cũng sub bộ này. Nói thật, may mà mình đã xem bản lakorn trước rồi mới xem phim không thì có mà tò tí te, nói chung thỳ là một câu chuyện khá dài nên khi thời lượng phát sóng chỉ có vỏn vẹn 2 tiếng thì cũng rất khó để diễn viên có thể lột tả hết được cái hay của nhân vật.
Diễn xuất của cu Na ổn, nhưng bé nữ chính diễn hơi đơ không có mấy cảm xúc nhưng mà bé này trông duyên dã man haha.
Cuối cùng vẫn là chúc mừng bộ phim điện ảnh đầu tay của cu Na, mong chờ nhiều hơn ở các bộ tiếp sau.
Cảm ơn st nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 21-3-2014 21:03:42 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, cơ mà buồn quá. Tội nghiệp cho Kobori. Xem xong lại lần mò đi tìm mấy phim cũ của bạn Na
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 22-3-2014 20:41:55 | Chỉ xem của tác giả
mình đã xem phim này và thật sự mình không thích nữ chính, tội cho nam chính quá
kết cục lại không được như ý mặc dù đã có được hạnh phúc trước khi đi, cảnh cuối khiến mình lặng thinh luôn
đúng là tình yêu, nó khiến người ta có thể hy sinh, mà phim này có bản lakorn phải người? kết thúc nó như có giống bẩn movie ko? giống thì mình ko xem lakorn, định xem mà sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 23-3-2014 10:43:14 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá, ý nghĩa nữa, lâu rồi k xem phim Thái nào hay như vậy mặc dù chưa xem xong phim nhưng tò mò các bạn diễn viên
cái anh diễn viên chính giống Mario Maurer dã man,
vì hồi trước hay lùng phim của Mario mà gần đây nhất thì có Người tình duyên ma là phim hài mà chả hài tí nào nên hơi buồn rồi đâm ra chán phim Thái
vào ngó thấy bạn diễn viên đẹp hao hao a ý nên down về hôm nay mí xem, k uổng công, hia hía
sau phim này lại đi lùng phim của bạn này xem tiếp xxxxx
đọc các bình luận thấy các bạn chê nhiều quá đâm ra hoang mang, sao mình thấy nó hay nhỉ )) chắc phải kiếm bản truyền hình để xem rùi , mình cũng thấy phim dễ hiểu mà có điều đúng là nữ diễn viên chính đóng k đạt lắm, nhưng mình toàn soi nam diễn viên thôi nà

Bình luận

link day ban: http://kitesvn.com/thread/-ch3-2010-akkanee-s-heart-duangjai-akkanee-nadech-kukimiya-yaya-urassaya--99-1-1.html  Đăng lúc 24-3-2014 02:17 PM
ban xem phim nay ne co nadech dong nua, rat la de thuong: duang jai akkanee  Đăng lúc 24-3-2014 02:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách