Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2013 - Happy Halloween] Stoker - Kẻ đốt lò - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-12-2014 10:51:33 | Xem tất
Thấy phim này lên thớt lâu rồi nhưng hôm nay mới rảnh vào xem trailer, trailer xem thôi đã thấy hấp dẫn rồi, cả 3 nhân vật đều biểu cảm rất thật và âm thanh trong phim rất ấn tượng, dù hơi sợ mấy phim kinh dị nhưng mà lại không cưỡng lại được mấy thể loại này
Thank subteam nhiều lắm, kéo thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-12-2014 18:01:29 | Xem tất
phim này là phim kinh dị hả??? hấp dẫn quá.có phim mới để coi thật là tuyệt với đó mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2014 12:14:14 | Xem tất
OMG~ coi xong trailer, ko thể nào ko xem dc. Khung cảnh và nhạc nền khiến người ta phải rùng mình.
Những con người bị dồn vào đường cùng, khi họ phản kháng, ko gì có thể dừng họ lại.
Với những hình ảnh nặng tâm lý như vầy, chắc tối khó mà ngủ :'(
Anyway, thanks subteam nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-12-2014 17:53:17 | Xem tất
ngồi hóng phim lâu lắm rùi h mới được down hihi cảm ơn subtime nhiều nhiều nha. ủng hộ st
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2014 11:35:08 | Xem tất
down luôn , xem qua trailer thấy cũng hay
nhìn bà mẹ ko có cảm tình lắm, có vẻ ghét đứa con gái
thank subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-12-2014 10:36:21 | Xem tất
Phim này là một trong số rất ít những phim kinh dị mà mình có can đảm ngồi xem 1 mình. hơ hơ. Sở dĩ bay vào là vì nữ chính Mia Wasikowska từng đóng Jane Eyre mà mình mê mẩn, còn quý bà Nicole thì quá hot rùi. Hi.
Sau khi xem phim thì rút ra chân lý chắc từ rày hông coi phim kinh dị nữa, hoặc giả là coi ít ít thui. Vì mình chưa chuẩn bị tâm lý cho những kết thúc kiểu vầy, có lẽ mình không phải tuyp người của phim kinh dị.
Diễn xuất các nhân vật rất ổn, đặc biệt sự nhập vai ma mị bí ẩn và hơi "không bình thường" của hai chú cháu. Cơ mà nhân vật cháu vẫn có sức hút hơn. Cô vợ của Nicole thì tròn vai. Tình tiết trong phim khá hồi hộp kịch tính đối với mình, mình coi nhập tâm tới nỗi cảm thấy rất bực mình, hơ hơ. Coi đã đời cái cuối thấy tức ơi là tức ấy.

Nói chung ngoài vấn đề mình không hợp ra, thì đây là bộ phim diễn xuất các nv rất tốt, góc quay ánh sáng cũng đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-12-2014 10:50:03 | Xem tất
Một trong số ít những bộ phim kinh dị mình đủ can đảm ngồi coi một mình. Là vì nữ chính Mia từng đóng Jane Eyre làm mình mê mẩn, quý bà Nicole thì quá hot rồi.
Coi xong phát hiện ra từ rày hông nên coi phim kinh dị nữa, hoặc giả coi ít ít thôi, vì mình không chuẩn bị tâm lý cho những kết thúc kiểu vầy.
Ngoại trừ vấn đề mình k phải tuyp người hợp phim kinh dị, thì mình thấy diễn xuất các nhân vật khá ổn, đặc biệt là hai chú cháu cùng ma mị và bí ẩn, nhưng người chú mang dáng dấp cuồng sát và tâm lý nặng nề hơn. Nhân vật cháu hãy còn gì đó sự thánh thiện, mình nghĩ vậy, tuy nhiên từ khi mang đôi giày cao gót thì đã thay đổi hẳn tâm lý, coi như bước ngoặt cuộc đời. Bởi vậy mà cái kết làm mình tức ơi là tức. người vợ của Nicole thì tròn vai rồi.
Kịch bản nói chung không có gì quá bí ẩn vì người xem có thể đoán được, chỉ có điều là coi mà rất ức chế. Góc quay và ánh sáng khá đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2014 12:31:13 | Xem tất
đợi phim này lâu lắm rồi, dang diễn viễn không chê vào đâu đc. cảm ơn subtime đã hoàn thành nhanh phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2015 06:17:01 | Xem tất

phim này mình chưa từng nghe qua tên hay thông tin gì, chỉ là vô tình đập vào mắt tấm banner đen trắng quá đẹp, lại thấy tên Nicole Kidman nên nhảy vào
có vẻ là một bộ phim tâm lý phức tạp. Một thể loại mình luôn e dè khi xem vì sợ bị ám ảnh
én-ni-quẩy, tks subteam rất nhiều, chúc mọi người một mùa Halloween vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2015 20:57:33 | Xem tất
Phim kinh dị lại có Nicole Kidman thì nhất định phải xem rồi :"> Cảm ơn sub team nhiều nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách