Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Hannibal - Sát nhân máu lạnh | Vietsub Season 3 E13 END Completed - E07 Fixed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 27-3-2013 21:29:10 | Chỉ xem của tác giả
hóng phim không biết bao giờ có đây {:440:}
cố lên nào các bạn
{:138:}{:412:} ... yêu e-zone

Bình luận

bạn ơi, sửa lại bài cho thành 3 dòng trở lên nhé. Nếu không thì bị tính là spam mất điểm uổng lắm. Thân :)  Đăng lúc 28-3-2013 07:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 27-3-2013 22:03:14 | Chỉ xem của tác giả
PHIM MỚIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII!

Í hí hí, vừa vào nhà E-zone, thấy cái poster quá là ấn tượng XD! Nên nhảy vào xem luôn! Đọc phần giới thiệu thì đây quả là một bộ film vô cùng cân não :-?

Không biết sẽ có bao nhiêu tình tiết gay cấn ly kì xảy ra nữa xD Đều là những thiên tài cả, chắc chắn cuộc chiến sẽ vô cùng dữ dội và thú vị :">

Đặt gạch hóng ah~~~~~

Thank ST nhé :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-3-2013 22:33:18 | Chỉ xem của tác giả
Đọc nội thấy hấp dẫn, trúng ngay đề mình yêu thích, mà phải nói Mỹ làm bộ phim trinh thám này nọ hay
Đặt gạch hóng thôi nào :)
Mấy cái tâm thần học gì đó là mình chết mê :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-3-2013 22:37:35 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nội dung phim hấp dẫn quá, đợt này mình đang cuồng mấy thể loại trinh thám kinh dị (mặc dù mình là cái đứa nhát nhất trần đời này)
Xếp gạch ngồi hóng, mong sớm có phim coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 27-3-2013 22:48:21 | Chỉ xem của tác giả
nhào vào đặt chỗ ngay thôi.
Mình cực kì thích các thể loại phim thế này.
Mấy hôm nay trên AXN quảng cáo loạt phim này quá trời đang định hóng nhưng mà nhà mình có rồi, sau này sẽ down về trữ.
Nhìn dàn cast đã thấy hấp dẫn.
Laurence J Fishburne là mình cực thích từ các loạt Phim CSI.
Mads Mikkelsen thì chuyên trị các vai tội phạm nguy hiểm biến thái rồi
Mong quá.

P.S Thanks subteam vì những dự án hoành tráng hấp dẫn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 27-3-2013 22:50:52 | Chỉ xem của tác giả
hóng quá đi thôi... đọc giới thiệu thôi mà đã thấy nghiền rồi {:290:}

mình thích nhất là mấy series tâm lý hình sự thế này... càng căng não càng lý thú

cảm ơn ST đã làm bộ này, yêu ST nhứt {:284:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 27-3-2013 23:02:41 | Chỉ xem của tác giả
TRỜI ƠI!!!! Đúng là mình k ngờ sub team của kites nhà mình làm bộ phim này. Hạnh phúc k kể xiết!   
Đây là 1 trong những serie mình muốn có ng sub và muốn được theo dõi nhất nên đã gửi yêu cầu làm sub phim này ở các trang chuyên sub phim khác nhau mà vẫn chưa thấy có động tĩnh j
Dạo này kênh AXN HD toàn quảng cáo phim này, hình như đầu tháng 4 chiếu thì phải
Nội dung thì hấp dẫn khỏi bàn rồi   vừa mang yếu tố hồi hộp, căng thẳng của hình sự vừa mang yếu tố rùng rợn của kinh dị
P/s: Lúc đâu nge qua ND có cảm nhận như kiểu phiên bản truyền hình của phim Sự im lặng của bầy cừu - The Silence of the Lambs ( và 1 chút liên tưởng đến Dexter) về khoản xác ng, máu me) ý nhỉ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 27-3-2013 23:22:00 | Chỉ xem của tác giả
shioh gửi lúc 27-3-2013 23:02
TRỜI ƠI!!!! Đúng là mình k ngờ sub team của kites nhà mình làm bộ phim này. Hạnh phúc ...

Mà nhân tiện mình có 1 mong muốn là k biết sub team nhà mình có làm sub mấy bộ này k : Dexter 7 seasons (imdb 9.1) , Sherlock Holmes 2 seasons , American horrror story 2 seasons
=> Toàn phim hot cả :)))))

Bình luận

Sherlock Holmes 2 seasons => có làm. Trước khi hỏi bạn nên tìm hiểu chút nhé :)  Đăng lúc 28-3-2013 11:27 AM
xin
Có thread đề cử ở ngoài kia nhé bạn.  Đăng lúc 28-3-2013 12:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 28-3-2013 06:15:30 | Chỉ xem của tác giả
"Nhưng vì tâm trí của kẻ giết người anh đang truy đuổi quá rối rắm, đến nỗi Will cũng không thể đọc được, anh đã phải nhờ đến sự giúp đỡ của Tiến sĩ Lecter, một trong những nhà tâm thần học hàng đầu đất nước. Với sự tinh thông phi thường của một bác sĩ xuất chúng, Will và Hannibal (chỉ khán giả biết đây là kẻ giết người hàng loạt) đã tạo nên một sự hợp tác tuyệt vời và có vẻ như không có tên tội phạm nào họ không thể bắt"
Đọc đến đây thì thấy người nổi hết da già lên rùi, mình thích cái kiểu phim hình sự mà thể hiện tài trí của nhau nhử vậy nè, làm cho nhân vật chẳng bít suy nghĩ của nhau như thế nào để mà bít đường mà lần và phim ngày ngày càng hấp dẫn và đáng công chờ đợi.
Hi vọng sẽ là Prison Break thứ 2.
Ủng hộ Subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 28-3-2013 08:13:40 | Chỉ xem của tác giả
đặt gạch hóng thôi.
Hannibal thì quá nổi tiếng rồi.
Thanks subteam nhiều.
Mong rằng sẽ có sớm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo