Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shinemy1987
Thu gọn cột thông tin

[2016] Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên/ 遇见王沥川/ Cao Dĩ Tường, Tiêu Tuấn Diễm/Vietsub Ep 38 HD END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-4-2015 14:57:12 | Xem tất
các chế ơi cho em hỏi bài hát ở phút thứ 20:30 của trailer thứ 3 là bài gì thế ạ?
nghe kết quá mà ko tìm ra bài hát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2015 20:44:06 | Xem tất
Hic ghét quá vậy là chưa có phim à : (

Chờ mòn mỏi ; ;

Mà truyện này hay quá quá quá í cực kì ấn tượng!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2015 16:03:48 | Xem tất
Phim đã đóng xong lâu rồi, hix, không biết em phải đợi a Vương Lịch Xuyên đến mùa quýt năm nào đây???
Huhuhu...sao mà hóng ngay hóng đêm, cả năm trời vẫn không có phim để xem
Đọc truyện, thì đọc đi đọc lại, .
Xem trailer thì cũng xem đi xem lại nốt,...xem trailer mà đã khóc tè le hạt me thì xem phim chắc chuẩn bị luôn cái tô hứng là vừa (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2015 19:45:06 | Xem tất
Aida, nhà đài ơi thương tụi con với. Dạo này buồn buồn, chán chán con lại lôi truyện ra nghiền, huhuhu, Lịch Xuyên ca ca của con, huhu Tiểu thu tỉ tỉ của con.
Số kiếp chờ phim bao giờ ms kết thúc chứ aaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-6-2015 00:25:23 | Xem tất
Phim xem trailer đủ thấy bám sát cốt truyện rồi ko nhỉ hoa lưỡng sinh mỗi cái tên nhân vật giiống còn đâu xuyên tạc , đơi đợi và đợi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2015 10:38:16 | Xem tất
3 năm rồi vẫn lận đận chưa bán được bản quyền, có bác nhà đài nào thương chúng con với, mua giùm chiếu giùm nhanh nhanh đi
chờ đợi ngày Cao tiên sinh vụt sáng lên hàng soái ca mà mãi chưa thấy được :<
có một thời gian chỉ ngóng trông tin tức Vương Lịch Xuyên công chiếu, xong bặt vô âm tín
mùa phim truyền hình năm nay thấy ngoi lên, em ôm ấp hi vọng, để rồi cuối cùng đập vào mặt (vẫn lại) là mấy chữ "chưa bán được"
thôi ta lại hẹn nhau năm sau nhé, mong sẽ không lỡ hẹn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2015 12:12:35 | Xem tất
Theo tin trên weibo, ngoài một số IP hot, đài Chiết Giang đã mua bản quyền một số phim truyền hình, dự kiến phát sóng trong năm 2016.
- Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên: Cao Dĩ Tường, Tiêu Tuấn Diễm

Ơn giời cuối cùng ngày này cũng đến, xem nát bét cái trailer 3 năm nay rồi.
Mong năm mới quá. 2016 đến liền đi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2015 13:45:49 | Xem tất
vạn lần đội ơn đài Chiết Giang đã mang Lịch Xuyên về team của mình để ban phát cho chúng cháu được nhờ )
cuối cùng cũng nhận được tin tốt, thật không uổng công đợi chờ chưa muốn từ bỏ của tui mà )
nhà đài làm ơn chiếu sớm sớm đừng để tận cuối năm sau cháu còn đội ơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2015 18:04:06 | Xem tất
lovekdrama47 gửi lúc 28-10-2015 12:12 PM
Theo tin trên weibo, ngoài một số IP hot, đài Chiết Giang đã mua bản quyền một số phim  ...

"Đính chính thông tin: Weibo "娱乐透视眼" đã xóa tin đài Chiết Giang mua bản quyền phát sóng một số drama như "Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên", "Lan Lăng Vương Phi", "Mỹ nhân tư phòng thái"...

Trong danh sách drama phát sóng năm 2016 mà đài Chiết Giang công bố ở hội nghị bán quảng cáo chỉ có một số dự án hot như: "Tịch Mịch", "Đông cung", "Tam sinh tam thế Thập lý đào hoa", "Tiên kiếm 5", "Vương quốc ảo", "Lục phiến môn", "Tình yêu vạn vạn tuế", "Tiểu biệt ly", Người đàn ông tốt, Thần thám nội trợ, Hoan lạc tụng, Yên Chi, Công tắc tình yêu, Cẩm Tú Vị Ương, Cô gái trên cây Sake.

Hỏi một blogger thì bạn ấy bảo có lẽ kênh Chiết Giang mua bản quyền "Cô gái trên cây Sake" nên mọi người đoán nhà đài mua cả những bộ phim "tồn kho" khác." (dịch bởi ss Green Rose)

chúng ta lại mừng hụt rồi cậu ơi ;__;

Bình luận

Ôi muốn đốt đài =(((((  Đăng lúc 28-10-2015 11:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2015 19:13:04 | Xem tất
Thật ra cũng chưa đọc nguyên tác ) cơ mà thấy các bạn đau lên đau xuống vì phim chưa được mua bản quyền phát sóng nên cũng tò mò xem trailer )

Xem trailer thấy khá hài lòng, diễn viên cũng rất ok, không hiểu sao mà mãi không bán được bản quyền chắc tại năng lực nhà sản xuất còn cộng với diễn viên chưa có tên tuổi cho lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách