Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joanna
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Fall in love/爱神来了/ Thần tình yêu tới/ Chung Hán Lương, Vương Tử Văn... Vi

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 6-5-2013 20:33:05 | Chỉ xem của tác giả
^^ phim này Chung Ca rất đáng yêu, tạo hình lại đẹp nữa

Nha Sĩ Tư Tùng trong phim này thực sự rất tuyệt vời trong cách yêu, nhẹ nhàng nhưng lại sâu sắc

Thích nhất là lúc anh viết lên tấm bảng tình yêu trong khu trung tâm mua sắm "Anh muốn chứng minh rằng ngoài công việc và sự nghiệp, anh chính là thành tựu lớn nhất của cuộc đời em" , si tình nhưng không bi lụy ^^ ...

Mở đầu nhẹ nhàng, kết thúc đẹp, không tình tay ba ghen tuông ầm ỹ, không quá mức sướt, một bộ phim tình yêu lãng mạn rất dễ thương ......
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-5-2013 21:50:23 | Chỉ xem của tác giả
Má ơi, sao Chung ca càng ngày càng đẹp dã man zị nè???{:447:} tuổi tác nó tỉ lệ thuận vs độ đệp chai hay sao ế???{:414:}
Phim nì ngó bộ lãng mợn tung tóe rồi....gì chứ có Chung ca là phải ủng hộ, anh lái cái xe Harley sao mà ngầu thế??
Thanks ST, coi xong phim sẽ làm cái com cho nó đàng hoàng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-5-2013 00:40:13 | Chỉ xem của tác giả
tgn_82 gửi lúc 10-4-2013 12:00

mình thích tất cả các phim của anh Chung luôn ý :X
Cảm ơn St, bộ phim này hay quá :X
Chung ca đóng phim nào nhìn cũng soái soái nha
ủng hộ anh nhà nào
Chung ca hwaiting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 7-5-2013 01:42:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá đi. Hình ảnh dẹp đồng thời diễn viên cũng miễn trê nha.
Nôi dung phim hay quá vừa haizz vừa lãng mạn đề cao tình yêu đôi lứa trongcuoocj sống hiện nay.
Hóng hớt phim này. hjhj
{:308:}{:284:}{:269:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-5-2013 05:57:24 | Chỉ xem của tác giả
có anh Chung Hán Lương kìa, phim này rất đáng để xem,.,.,.,.hâm mộ anh Chung quá đi mất.,.,.,.,.,{:290:}
mấy phim trước anh Chung đóng cũng hay nữa.,.,.,.,.,nói chung ủng hộ anh í hết mình{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 7-5-2013 06:15:15 | Chỉ xem của tác giả
Thanks ST nhiều lắm, đã đem lại 1 bộ phim hay, nhẹ nhàng của Chung ca nhà mềnh, ^^, phim này đẹp zai dã man,
Phim rất hay, nhẹ nhàng và ý nghĩa, mọi người trong cuộc sống nhiều khi đi qua nhau mà không hề hay biết, họ có liên quan với nhau mà cũng không hề biết, có duyên mà phải có phận mới gặp được nhau, gặp đúng người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 7-5-2013 07:26:21 | Chỉ xem của tác giả
tgn_82 gửi lúc 10-4-2013 12:00

cảm ơn sub ream nhiều nhiều {:291:} nghe giới thiệu phim và comt của các bạn đã xem có vẻ phim rất hay {:301:}, hí hí, giờ mới kéo toreent về down. {:290:} các bạn làm việc vất vả rồi. cảm ơn nha {:308:} xie xie , xie xie
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 7-5-2013 08:55:46 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi đọc các comment thì mình quyết định sẽ down hê hê; vì kết thúc đẹp, thích đẹp , ghét kết thúc không hậu lắm, vì zai đẹp, cơ mờ còn vì các bạn đã vất vả lam sub, nên vì tính cách đẹp của mềnh nên mình quyết xem và ủng hộ, he he heh ee
*blink*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 7-5-2013 10:12:10 | Chỉ xem của tác giả
Nhân vật của Chung ca không chê vào đâu được, đẹp zai, ga lăng, biết quan tâm chăm sóc bạn gái, bao dung vô bờ bến, v..v. Rất thích mấy đoạn anh cười, thấy tâm trạng mình cũng vui lên theo. Hơi tiếc là phần chuyện tình 2 người hơi ngắn nên thấy hơi hụt hẫng. Nhưng dẫu sao vẫn là 1 bộ phim hay.
ST tung ra 2 phim của anh liền nhau thấy vui quá. Anh còn có phim Đấu ái (Duel for love) với Độc chiến (Drug War) cũng hay lắm. Mong ST cân nhắc

Bình luận

có điều Độc Chiến thì Chung Ca ko được đóng chính thôi...:(  Đăng lúc 7-5-2013 11:32 AM
chỉ chỉ xuống dưới + hú hét.....Chắc là Độc Chiến rồi, cái Đấu Ái mới coi lướt nhưng mà chủ đề nhảy múa, khiêu vũ ko thích cho lắm, cầu trời là ĐC!!!!   Đăng lúc 7-5-2013 11:23 AM
Hii, hy vọng của bạn có thể đạt 50% rồi đấy, chờ nhé.  Đăng lúc 7-5-2013 11:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 7-5-2013 13:28:16 | Chỉ xem của tác giả
ở home thấy có poster phim này, nhìn hay hay, thế là nhảy vào thớt này
ai ngờ may mắn thế, gặp được người quen rùi
Chung ca, hồi năm ngoái xem "Không kịp nói lới yêu em" thích Chung ca lắm ý, đẹp trai, diễn xuất thì cực hay
cơ mà ko biết nữ chính Vương Tử Văn là ai, gg mới biết, ko biết diễn ntn đây ta
thank ST nhìu nhìu nha
P/S: tới khi nào thì có sub của So Young thế nhỉ? mình mong phim ấy lắm ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách