Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joanna
Thu gọn cột thông tin

[2013] Fall in love/爱神来了/ Thần tình yêu tới/ Chung Hán Lương, Vương Tử Văn... Vi

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-3-2016 08:48:32 | Xem tất
Ôi phim này xem cách đây 3 năm rồi và năm nào cũng phải xem lại một lần. Cho đến bây giờ thì vẫn ế và cái niềm tin mà phim xây dựng nên cũng phai mờ dần). Duyên phận đúng là một điều khó hiểu, có những điều cố gắng mãi không được. Nhưng cũng có những chuyện tình như được sắp đặt sẵn cho mỗi người, để khi họ xuất hiện thì mình biết rằng tại sao trước kia mình lại phải khổ sở nhiều như thế.
Nhưng lý thuyết là vậy, còn thực tế thì còn khó hơn gấp ngàn lần trên phim. Đúng là chuyện gì cũng đòi hỏi may mắn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2016 22:41:10 | Xem tất
haizzz, xem xong muốn yêu anh bác sĩ khám răng CHL, cảnh kiss trong phim này cũng đẹp nữa, chị nhân vật chính thì cá nhân mình thấy hơi mờ nhạt so với các tuyến nhân vật trong phim, nhẹ nhàng kiểu mờ nhạt ý, còn nam nhân vật chính thì người đâu mà vừa đẹp trai lại vừa phong độ vậy trời, mà giờ ảnh để tóc kiểu gì, tóc này có phải đẹp hơn bao nhiêu không, hu hu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2016 14:29:06 | Xem tất
Xem hoan lạc tụng xong, mình mới tìm đến các phim trước của Vương Tử Văn. Công nhận cắt tóc ngắn trông lột xác hẳn, đáng yêu cá tính và rất hợp vai diễn Tiêu Tiêu, trong phim này thì lại tóc dài dịu dàng >'<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 14:14:20 | Xem tất
Xem phim này 3 năm trước, 3 năm sau xem hoan lạc tụng không nhận ra vương tử văn luôn :O phải lên mạng search phim cũ mới biết đóng phim này. Xưa thích phim lắm cơ, thích Chung ca, thích cốt truyện luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 14:15:48 | Xem tất
Xem phim này 3 năm trước, 3 năm sau xem hoan lạc tụng không nhận ra vương tử văn luôn :O phải lên mạng search phim cũ mới biết đóng phim này. Xưa thích phim lắm cơ, thích Chung ca, thích cốt truyện luôn.  Ôi chị tử văn đợi Nếu ốc sên có tình yêu của chị đấy. Mong mn sub phim này luôn ah. Moahh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-6-2016 11:13:19 | Xem tất
mình cũng download phim này về vì có Chung ca. Mới đầu mình tiếc cho mối tình của bác sĩ Tư Tùng và Lily quá, giá mà họ đến được với nhau. Phim này các tình tiết đều nhẹ nhàng, lãng mạn, nối chung là cũng dễ xem, có điều chị nữ chính trông hơi kém sắc so với Chung ca nên không đẹp đôi lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2016 11:12:48 | Xem tất
1 bộ phim hay và ý nghĩa
Rất đáng xem
Cảm ơn subteam nh nhé
https://www.facebook.com/Xedayxin/?fref=ts
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 14:06:38 | Xem tất
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-1-2017 20:41:31 | Xem tất
Phim xem từ 3 năm trước, là bộ phim siêu siêu thích nên vẫn cứ giữ trong máy hoài Thời gian trước máy hỏng nên mất, nay mới nhớ ra nên hì hục đi down lại xem
Chung Hán Lương thì thích từ trước rồi, còn Vương Tử Văn thì từ hồi xem Hoan Lạc Tụng mới biết đến và vì kiểu tóc ngắn nhìn cá tính và khá hợp, giờ lầy lội xem lại phim này mới biết đã từng xem Vương Tử Văn trong phim này mà k hề hay biết Chắc tại tóc dài k nhận ra
Nói chung đây là bộ phim rất hay, lãng mạn, nhẹ nhàng khiến người xem cũng phải thấy hạnh phúc vì định mệnh của những nhân vật trong phim :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-7-2017 18:07:46 | Xem tất
Có ai chỉ vì Chung ca mà vào coi và tải phim này như mềnh không? Không biết nội dung thế nào
nhưng đọc cmt thì rất ổn. Bắt đầu biết đến Chung ca từ phim Bên nhau trọn đời, sau đó lần mò sang Bí mật bị thời gian vùi lấp. Chuẩn bị coi Chưa kịp nói yêu em. 1 ổ cứng 1TB sắp full vì tải phim về coi rồi
Nhưng vì sự yêu thích zai đẹp hy sinh không tiếc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách