Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Drug War/ Chiến Tranh Thuốc Phiện/ 毒战 - Tôn Hồng Lôi, Cổ Thiên Lạc/ Viets

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 19-8-2013 19:04:20 | Chỉ xem của tác giả
nghe các thanh niên khen phim này lắm cơ , mình cũng tải về xem mới được , thank subteam <3 <3 ,3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 19-8-2013 21:59:28 | Chỉ xem của tác giả
Khác với hầu hết các bạn, m xem phim này vì chú Tôn Hồng Lôi chứ không phải vì Cổ Thiên Lạc. M ấn tượng với chú từ phim Như sương như vũ lại như phong. Phim về cơ bản khá hợp lý, diễn xuất của chú Tôn và Cổ Thiên Lạc rất thuyết phục, nhất là đoạn đầu Tôn Hồng Lôi diễn 2 mang gặp 2 đối tượng buôn ma túy. M chỉ tiếc đoạn cuối gay cấn nhưng với m lại không logic lắm trong sắp xếp tình tiết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 20-8-2013 19:11:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim của Cổ Thiên Lạc thì chuẩn rùi, đặc biệt lại thêm đề tài về nha phiến thuốc phiện. Kết thúc hơi khó hiểu nhưng xuyên suốt toàn phim là màn dàn dựng của nhân vật CTL.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 22-8-2013 21:27:01 | Chỉ xem của tác giả
Ô, sao e ko click vào link torrent được vậy các pác, mỗi lần đưa chuột vào là hiện lên số lượng down hay gì gì ah. Cái fshare thì down quá lâu...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 23-8-2013 11:37:00 | Chỉ xem của tác giả
Cái Poster đầu tiên, nhìn Tôn Hồng Lỗi trong giống như Thành Long ấy nhỉ. Phải công nhận cuộc chiến chống ma túy thật sự cam go và không khoan nhượng. Công nhận Trương Lôi trong phim quá giỏi, phán đoán tình huống, liên kết sựu kiện, đóng giả dân buôn bán ma túy..quá xuất sắc. Lý Thiêm Lạc vì sinh tồn mà không màng bán đứng bạn đồng hành và người thân của mình (Mình không hiểu tại sao Lý Thiêm Lạc không trốn đi trong mấy cơ hội trước đó nhỉ.. tại sao phải chờ đến tận cuối cùng). Hình ảnh Trương Lôi còng tay vào chân Lý Thiêm Lạc sao mà anh hùng kinh khủng. Đoạn đấu súng cuối cùng sao không chờ cảnh sát vũ trang đến nhỉ? Cuối cùng, cả đội không ai còn sống cả. Bi tráng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 29-8-2013 22:45:03 | Chỉ xem của tác giả
có vẻ film này được dân tình rất chi là săn đón
là film hành động đúng sở thích nhìn một lượt thì thấy hẳn 1 dàn sao đóng film oài lại còn có Cổ Thiên Lạc nên phải nhảy ngay vào lót dép ngồi down film :))
thanks for subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 30-8-2013 15:33:40 | Chỉ xem của tác giả
phải công nhận là nội dung phim này quá hay, lôi cuốn người xem...đối với mình phim này đạt 9 điểm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 30-8-2013 21:59:34 | Chỉ xem của tác giả
Phim này công nhận là rất hay và lôi cuốn.
Bất ngờ cho đến tận phút cuối
Xứng đáng 8/10 ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 31-8-2013 12:25:21 | Chỉ xem của tác giả
Cuộc chiến ma túy là cuộc chiến toàn cầu, cuộc chiến thật đáng sợ.
Thuốc phiện làm con người mất đi nhân tính không chỉ về tác hại của nó mà còn cả sự thu lợi được từ nó.
Cũng chính vì những lợi nhuận quá lớn mà họ sẵn sàng giết cả anh em đồng lưu, hạ thấp bản thân mình để có thể được tồn tại để có lợi.
Anh Cổ Thiên Lạc diễn xuất một vai diễn cũng rất xướng, vừa thể hiện một mặt là kẻ nhút nhát nhưng sau bề mặt đó là một sự lạnh lùng tàn ác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 2-9-2013 22:00:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình có nghe bạn khen về phim này, giờ mới được xem hay quá, cám ơn subteam... cổ thiên lạc ngầu quá đi

Bình luận

Cứ có chữ "bài hay" là nhất định hay rùi <3  Đăng lúc 3-9-2013 11:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách