Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
Thu gọn cột thông tin

[2013] Drug War/ Chiến Tranh Thuốc Phiện/ 毒战 - Tôn Hồng Lôi, Cổ Thiên Lạc/ Viets

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-8-2013 19:26:35 | Xem tất
hai2an gửi lúc 23-4-2013 14:05

Hay quá, đứa em vừa nhờ tìm phim này mình lên đây search có ngay ^^
Tiện thể kéo về 2 ae ngồi xem luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2013 07:56:06 | Xem tất
kunaguero gửi lúc 15-8-2013 14:25
hỏi j khai tất nhưng mà cái thật trong câu trả lời có không bạn ơi? cứ như có 1 k ...

Có những ai tham gia, ai là chủ chốt, phương thức như thế nào...đều đúng hết. Nam chính còn hại cả những người thân thiết gọi mình là sư phụ. Đoạn cuối khi bị xử tử bằng thuốc độc đã khai ra rất nhiều thông tin mật về băng đảng này, trùm nọ...có cần nghi ngờ những câu trả lời trước ấy là sai không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2013 07:59:38 | Xem tất
Đây là bộ thứ 2 thấy Cổ thiên Lạc đóng vai phản diện,nhưng công nhận ảnh biết chọn kịch bản ghê,vai nào của ảnh cũng mưu mô,xảo quyệt,nếu làm 1 cảnh sát thì phá án khỏi chê nếu làm tội phạm thì cảnh sát cũng phải điên đầu {:438:}
Bộ đầu tiên tên gì quên rồi nhưng kết cục cũng chết,thật sự coi bộ này thấy hấp dẫn,ám ảnh hơn nhiều,thế giới ngầm ghê rợn kinh coi xong đoạn tử hình rồi phải ngồi khoảng 1 phút mới lấy lại được cảm giác mà cầm con chuột {:404:} ,không uổng phí khi xem phim này,thanks ST đã đem tới 1 bộ phim tuyệt vời như thế,dù 1 tiếng mấy nhưng thấy nó giá trị hơn 1 bộ phim hình sự dài tập.
Từ khi Cổ Thiên Lạc chuyển sang đóng phim điện ảnh thì bộ nào cũng hay,tính cách nhân vật phức tạp,càng lớn tuổi thì đóng phim càng ít mà mỗi lần chọn phim nào thì chỉ có ĐỈNH.(hình như PR hơi quá rồi mong mọi người thông cảm {:428:} )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2013 11:58:05 | Xem tất
Chưa thấy subteam up nội dung film cơ mà thấy có Cổ Thiên Lạc là thích lắm rồi. Mình thích anh này lắm, xem mấy phim của anh đều thấy hay và hấp dẫn cả. Hi vọng phim này cũng thế, hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2013 12:29:10 | Xem tất
ime_nc gửi lúc 16-8-2013 07:56
Có những ai tham gia, ai là chủ chốt, phương thức như thế nào...đều đúng hết. Nam  ...

Bạn có nghĩ trước khi bị tiêm thuốc những lời khai đó có phải sự thật không. hay lại như lần khai trước. tất cả những nhân vật hay phương thức đều đúng nhưng kết cục lại như vậy. chỉ cần được sống có thể bất chấp tất cả. Nói chung louiskoo đóng quá đạt. 1 vai diễn mình thấy hay nhất nhì những phim mình xem của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2013 15:51:48 | Xem tất
Không có phần sau để xác minh nhưng vào trường hợp đó sự thật hay giả dối mới có giá trị thì hẳn nam chính phải hiểu rất rõ. Kết cục như vậy là do nam chính không theo phe nào hêt, "chỉ cần được sống có thể bất chấp tất cả" nên mới dẫn tới cả chính cả tà đều chết. Đó là lý do vì sao phía cảnh sát thờ ơ với những lời nói của nam chính trước khi chết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2013 16:04:49 | Xem tất
kunaguero gửi lúc 16-8-2013 12:29
Bạn có nghĩ trước khi bị tiêm thuốc những lời khai đó có phải sự thật không. hay  ...

Mỗi người nhìn nhận theo một hướng khác nhau nên mình sẽ không luận về bộ phim này nữa. Cảm ơn bạn đã qua tâm bài viết của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2013 19:21:14 | Xem tất
Phim của Cổ Thiên Lạc thì chuẩn rùi, đặc biệt lại thêm đề tài về nha phiến thuốc phiện. Kết thúc hơi khó hiểu nhưng xuyên suốt toàn phim là màn dàn dựng của nhân vật CTL.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-8-2013 14:04:51 | Xem tất
Thật sự là quá hay !
Đã xem 1 lần và bây giờ lại vào kite down về để xem lại :X
Cảm ơn các bạn đã dịch phim rất nhiều !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2013 11:28:24 | Xem tất
phim rất hay, gay cấn, khiến mình xem không thể dứt ra được, mọi tình tiết đều rất hợp lí. Chỉ không thích cái kết, chú cs đóng vai chính chết thảm quá, lúc xem cảnh Thiêm Minh lôi xác chú ý đi cùng cái còng số 8 cảm thấy rất xót xa. Nhân vật đấy thật đáng khâm phục.
Anh Chung Hán Lương đóng phim này gầy với xơ xác quá :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách