Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
Thu gọn cột thông tin

[2013] Crimes of Passion/ Phong Hoa Tuyết Nguyệt/ 一场风花雪月的事/ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-12-2014 14:58:14 | Xem tất
Nói chung là phụ nữ, cứ mủi lòng ai, như lửa gần rơm lâu ngày cũng bén.
Yêu kiểu gì cũng thiệt thòi.
Cứ một phài phút dao động thôi, là rất dễ khổ cả đời. Ôi chữ "yêu"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-12-2014 01:33:51 | Xem tất
phim này xem cũng hay.. . .
huỳnh hiểu minh trông lạnh lùng vậy ,
phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-12-2014 19:29:42 | Xem tất
Cảm ơn subteam ạ.
Mình vừa down về xem. Cảnh quay khá hoành tráng, diễn viên đẹp (có Angela cơ mà), đoạn cuối phim ở vùng nông thôn Trung Quốc thiệt mê hồn. Nhưng nội dung phim khá rời rạc, phim hành động nhưng không mấy kịch tính. Không thấy khắc họa tình cảm gì giữa Angela và Huỳnh Hiểu Minh. Cảnh Hot thì giữa Angela và Jea Hee không thể gọi là hot nếu có bạn đang mong đợi đâu nhé. hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2014 12:09:36 | Xem tất
Các phim của tàu khựa thường chỉ chú trọn về độ hoành tráng nên nhiều khi ko đáp ứng được về nội dung lắm.
Dù sao phim này xem cũng ổn. Diễn viên chính cũng có nhiều đất diễn nhưng chưa thực sự ấn tượng.
Anyway thanks sub team nhiều !!! Merry chrismass all !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-12-2014 00:45:01 | Xem tất
Câu chuyện ổn và hấp dẫn nhưng tình tiết chưa đủ. Cảm thấy tình cảm của hai bạn diễn biến chưa mượt mà lắm. Nhưng thích đoạn Nguyệt Nguyệt gọi điện về báo và khóc.
Mình thấy nhiều người chê diễn xuất của Angela nhưng xem phim này thấy được đó chứ, hay là trước kia diễn cứng hơn à? nói tiếng ạnh rất dễ nghe. Jae Hee đẹp giai nhưng nói hơi khó nghe và cái phim này đa ngôn ngữ quá. Trung, Anh, Hàn, Nhật, Pháp.
Nói chung phim xem tốt, đừng khắt khe quá là được. Xem xong cũng hơi buồn buồn. Mà khổ thân anh Huỳnh Hiểu Minh, lâu lâu mới thấy một phim anh bị đày xuống làm nam phụ. Đã thế còn xem người eo đóng cảnh nóng với anh đẹp giai khác dù nó cũng không hot lắm.
Thank subteam đã làm việc chăm chỉ

Bình luận

AB diễn hay mà, những phim trước thấy phim nào cũng hay, chẳng qua là ngta ghét cô ấy vì vụ pttm thôi  Đăng lúc 1-1-2015 09:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2015 23:52:30 | Xem tất

Tựa phim nghe hay ghê, nghe cứ như trong văn thơ trích ra vậy
Dàn diễn viên coi bộ ổn ghê, nhất là có cặp đôi Angela Baby – Huỳnh Hiểu Minh đòng nữa, không biết đóng phim sẽ ăn ý cỡ nào
Nội dung cũng thấy hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2015 11:10:23 | Xem tất
Mình chưa bao giờ có ác cảm với Angela Baby ấy, vì từ trước đến nay vẫn luôn nghĩ cô ấy xinh. Với cả ngay từ lần đầu nhìn Angela Baby đã thấy có cái gì đó giống Triệu Vy (có lẽ ở ánh nhìn?), liên tưởng đến Triệu Vy cungx vì Huỳnh Hiểu Minh từng thích 2 người nữa :"> Mình nghĩ phim có Huỳnh Hiểu Minh thì diễn xuất sẽ ổn. Với cả Angela Baby cũng là người thông minh, chăm chỉ học hỏi nên chắc chắn sẽ không diễn tệ. Thỉnh thoảng bênh vực Angela Baby 1 chút hehe. Mình đang download, chuẩn bị xem nên bàn luận qua như vậy :"> Lý do trên là tại sao mình quyết định xem phim này đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2015 22:25:19 | Xem tất
Phim này cách xây dựng cốt truyện tốt nhưng diễn xuất của diễn viên không tới làm hỏng bộ film. Mình vốn thích Angela Baby qua bộ film cô ấy đóng với Triệu Hựu ĐÌnh nên hóng vụ này, nhưng diễn xuất cô ấy còn non và xanh quá. Vai diễn Nguyệt Nguyệt đòi hỏi diễn biến tâm lý rất phức tạp, có tình cảm và lòng cảm kích với vai của Huỳnh Hiểu Minh. Nhạy cảm, nhìn thì mỏng manh yếu đuối nhưng cũng rất can trường và liều lĩnh qua cách ở bên Jae Hee- 1 đại thiếu gia của băng Mafia, hay những pha rượt đuổi gay cấn. Thế nhưng qua diễn xuất của AB thì mình chỉ thấy 1 cô cảnh sát yếu đuối, không chịu được áp lực nặng nề, dễ bị kích động. Đôi khi mình nghĩ người thế này mà cũng làm CS hình sự có ngày cũng làm hỏng việc ng ta và quả nhiên là đúng. Cái pha cuối cùng chỉ vì cái tính nước đôi của cô ta, mà khiến Chính Hy ra đi không nhắm mắt nỗi mà thấy sôi máu

Huỳnh Hiểu Minh thì hồi xưa diễn xuất anh này cũng khá lắm, mà từ ngày dính vào mấy cái thị phi showbiz, diễn xuất 1 màu và chán hẳn.

Jae Hee là nhân vật duy nhất tròn vai trong film này. Mặc dù đất diễn ít, và có phần gượng gạo do chắc đóng film phải nói TA với bạn diễn ko mấy quen. Mà công nhận TA anh này cute ^^. Cú pháp thì trôi chảy, mà nói mắc cười . Mê Jae Hee qua nhiều film, từ film gì của Kim Ki Duk tới giờ. Jae Hee là 1 dv cự kì thực lực, mình thích còn nhiều hơn tất cả các dv hiện giờ, bên cạnh Joo Jin Mo, Jae Hee hợp với dòng điện ảnh nghệ thuật hơn. Mà chắc xuất ngũ sau tg dài với scandal kết hôn bí mật, nên tên tuổi đi xuống. Chỉ đóng mấy film truyền hình dài tập, với cuối tuần. Với cả mấy vai nam thứ, uổng cho 1 tài năng tuyệt vời như anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2015 14:47:54 | Xem tất
love chị babe.xinh mà nhí nhảnh dễ thương.down thôi.thank các team nhaa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 19:48:28 | Xem tất
Nào giờ chưa xem diễn xuất của chế babe, phải down về xem nhanh nhanh thôi, hy vọng chế hok làm cho em thất vọng, thanks subteam nhiểu ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách