Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Crimes of Passion/ Phong Hoa Tuyết Nguyệt/ 一场风花雪月的事/ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 8-11-2014 05:18:29 | Chỉ xem của tác giả
có cặp đôi Angela Baby – Huỳnh Hiểu Minh đòng nữa ah, lần đầu xem phim cặp đôi này
nội dung đối với mình thì không mới cho lắm nhưng vẫn muốn xem thử
thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 14-11-2014 09:48:13 | Chỉ xem của tác giả
chưa j đập vào mắt đã thấy nóng ơi là nóng tn
ông Minh lâu lâu ms lại giở cái kiểu cười đểu kìa
thêm đã ông Jaehee nữa
đợi đấy có link là e lao đến 2 ông liền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 17-11-2014 17:04:28 | Chỉ xem của tác giả
Xem trailer thấy Angela Baby kiểu như diễn viên chính nhất của phim ấy nhỉ ), hai anh theo sau làm phụ cho chị ấy )
Phim này xem hot ghê, cảnh hành động cũng được mà cảnh nóng cũng đẹp nữa, toàn trai xinh gái đẹp cả.
Nội dung thì tay ba, mối tình cảnh sát với tội phạm thì không mới nhưng diễn viên và cách xử lý tình huống chắc sẽ khiến bộ phim mới mẻ và hấp dẫn hơn ^^
Chờ sub ạ

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 19-11-2014 13:41:02 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu tưởng Này những phong hoa tuyết nguyệt của Công Tử Hoan Hỉ chứ.
Máu hủ lại nổi lên rần rần )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 20-11-2014 12:31:37 | Chỉ xem của tác giả
phim này xem trailer thấy hay quá, lại có anh Jae Hee đóng nữa chứ mình thích anh ấy lâu rồi
nhưng dạo này thấy anh í ít đóng phim hàn quốc quá chắc phát triển sang thị trường trung quốc quá
xem trailer thấy hình như anh ấy chỉ đông nam phụ thôi, tiếc quá

Bình luận

ko phụ đâu bạn ơi,ông Hee là big love của A.B trong phim đó  Đăng lúc 24-11-2014 05:09 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 30-11-2014 19:39:43 | Chỉ xem của tác giả
Lại phim Angela Baby..Hí hí
Thấy nghe có cảnh nóng nữa chớ
Hóng hóng subteam thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 5-12-2014 21:01:12 | Chỉ xem của tác giả
Crimes of Passion/ Phong Hoa Tuyết Nguyệt/ 一场风花雪月的事/ Vietsub HD Completed

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 6-12-2014 22:46:44 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong.Nói mọi người đừng ném đá, nhưng hình như AB diễn chưa tới ấy. Chẳng hiểu nhân vật của cô ấy nghĩ gì, cảm nhận gì nữa luôn. Mình ko thấy đc cô ấy yêu nhân vật của HHM, cũng chẳng thấy tình yêu của cô ấy vs anh Chính Hi luôn. Hx. Kết anh Hi, mà anh die kiểu đau khổ quá. May mà anh cuối cùng vẫn có baby

Bình luận

ừ mình cũng nghĩ giống bạn đó, xem mà thấy chán chán  Đăng lúc 13-12-2014 12:43 AM
AB chưa bao giờ diễn tốt cả mà :)  Đăng lúc 7-12-2014 11:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 7-12-2014 16:56:27 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem bộ phim nào mà mình thấy không thích diễn viên nữ chính đến như vậy. Nguyệt Nguyệt trong phim này là một cảnh sát trẻ mới ra trường tính tình nóng nảy bồng bột thể hiện qua việc cô đánh nhân viên bán hàng.
Còn tệ hơn nữa mình thấy cô đã lợi dụng tình cảm của Chính Hi và Tuyết Vũ bằng việc không dứt khoát tình cảm của mình, không có vẻ gì là cô yêu ai thật lòng cả, cuối cùng còn phản bội Chính Hi khiến anh và anh trai bị chết.
30 phút đầu phim rất chậm có phần chán, chỉ được cảnh rượt đuổi bằng xe hơi trên đường là có phần gay cấn. Nói chung tên phim là ”phong hoa tuyết nguyệt” chắc là nói về cô Nguyệt Nguyệt này luôn thay đổi không kiên định gì cả.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 7-12-2014 21:18:53 | Chỉ xem của tác giả
hơ hơ định xem phim mà thấy dân tình comment kiểu này, cá nhân rất thích AB đẹp, dễ thương còn rất cá tính nữa chứ. HHM thích từ hồi xem Tân bến Thượng Hải, diễn ko có gì phải bàn nữa nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách