Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shinemy1987
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013 C-zone & 2PM House] Một - một phần hai mùa hè/ 一又二分之一的夏天/ Nichkhun, Tưởng Kính Phu, Từ Lộ / Vietsub E27 End

[Lấy địa chỉ]
311#
Đăng lúc 6-9-2014 07:14:01 | Chỉ xem của tác giả
ở phim này Khun đáng yêu như ngoài đời ý nhỉ, thích ghê luôn, cái mặt cứ bấy bề mãi
con Tưởng Kình Phu : cai body của anh ấy thiệt là hết xảy, cơ mà trong phim nếu nhìn kĩ thì anh Phu siêu siêu siêu đẹp trai và đáng yêu luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
Đăng lúc 24-9-2014 17:09:32 | Chỉ xem của tác giả
Tâm trạng hôm nay buồn thế
Tìm khắp nơi để có thể viết đâu đó vài dòng tâm sự...
Down một vài bộ phim và ngồi nhà chơi đợi vận may đến với mình...
Đúng rồi.. Sẽ chẳng có vận may nào cả.. Đứng lên và bước tiếp trên con đường mày đã quyết định đặt niềm tin vào nó nào Oanh . Cố lên  ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

313#
Đăng lúc 11-10-2014 14:49:13 | Chỉ xem của tác giả
ơ ơ ơ mới ngủ dậy nhìn thấy nikkhun trong phim này tỉnh ngủ lun ôi phim tình iu
thik cái thể loại tình yêu tuổi học trò nay quá
thanks subteam nhé ,cuối tuàn vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

314#
Đăng lúc 30-10-2014 13:16:08 | Chỉ xem của tác giả
được phết thây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

315#
Đăng lúc 14-2-2015 08:31:00 | Chỉ xem của tác giả
Phim xem chả hay gì cả ))) Nói chung là hơi nhàm chán. Được em diễn viên rõ xinh @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@
Này thì 100 kí tự
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

316#
Đăng lúc 18-2-2015 11:08:09 | Chỉ xem của tác giả
Phim xem cũng bình thường, không có gì đặc sắc lắm. Giờ mình đã biết vì sao sau 5 tập đầu thì fim này bị đánh giá có rating thảm hại. Công nhận lúc mình xem khoảng 6-7 tập đầu thấy rất buồn ngủ, cứ dài dòng, mà nhân vật La Mạn thì công nhận tính cách cứ dở hơi thế nào, không dưng tự nhiên thì nổi điên, xong cứ hét hét lên, toàn nói to chỗ đông người. Chẳng biết hay ho ở đâu chứ mình thấy vô duyên hết chỗ nói. Nhưng xem đến tầm tập 8-9 thì mới thấy fim hay lên một tý. Nichkhun đáng yêu vch, mặc dù anh diễn xuất hơi chán nhưng công nhận vẫn rất thu hút lúc đầu fim mình không thích nhân vật Mã Tuấn Tài lắm nhưng từ sau khi yêu Đình Đình thì mình lại thích cặp đôi đấy
Trong dàn nhân vật nữ, mình thích chị Thư Tình nhất, trông xinh mà lại có khí chất, đánh ghitar hay nữa, nhưng mình không thích cách yêu của chị ý, không dứt khoát, có anh Thang Bách Văn yêu hết lòng nên vừa mong chị ý đến với Trương Hạo, vừa mong chị ý đến với Thang Bách Văn Kết phim như thế cũng là ok rồi nhưng hơi cụt, giá mà dài dài hơn tý nữa thì tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 24-2-2015 23:40:53 | Chỉ xem của tác giả
Kết phim đúng là hơi hẫng thật đấy
Thế rốt cuộc là La Mạn yêu ai cơ chứ?
Kết nhất đôi Mã Tuấn Tài - Văn Đình Đình, couple này tếu tếu dễ thương
Cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

318#
Đăng lúc 23-12-2016 23:35:44 | Chỉ xem của tác giả
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
Đăng lúc 22-1-2017 12:04:51 | Chỉ xem của tác giả
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
Đăng lúc 15-4-2017 18:08:02 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm rồi mới xem lại phim này của Khun nhớ hồi mới ra mắt đã phải ngóng từng tập, xem đi xem lại cái trailer cho đến ngày ra tập đầu tiên rồi lại hú hét đến tập cuối. Bây giờ xem lại cũng không còn cuồng nhiệt như trước nữa, nhưng mà cảm xúc khi xem vẫn như vậy rất vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách