Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
Thu gọn cột thông tin

[2013] Bộ bộ kinh tình/ 步步惊情/ Ngô Kỳ Long, Lưu Thi Thi, Tưởng Kính Phu, Tôn Nghệ Châu

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-3-2013 00:23:09 | Xem tất
Từ bây giờ, mọi thông tin về BBKT 2 sẽ nhận được nhiều sự quan tâm đây. Mong chờ và hy vọng rất nhiều cho nên khi nghe khai máy, lập tức hóng hớt.
Xem chừng lần này khó có thể hội tụ đầy đủ dàn diễn viên của BBKT Mình nghĩ những ai đã yêu mến phim không vì là fan của bất kì ai trong dàn cast thì chắc hẳn sẽ không bỏ ngoài tai thông tin về BBKT 2.
Ngay cả phân cảnh đầu tiên cũng đã được tiết lộ thông qua ảnh, nhanh quá và khiến fan càng háo hức hơn nữa aaahhh!!!
Mong là sự chờ đợi của mình sẽ dẫn đến kết quả mĩ mãn. Chúc đoàn làm phim thuận lợi tiến lên!!! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2013 08:30:24 | Xem tất

Lưu Thi Thi trên trường quay.

Đây là phân cảnh ở bệnh viện. có phải phim mở đầu = cảnh đưa Trương Hiểu vào bệnh viện sau khi bị tông xe trong tập 1 phần 1 ko nhỉ ^^

Bộ Bộ Kinh Tình đc tìm kiếm nhiều ghê ^^

Nguồn ảnh: Baidu, Weibo

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2013 11:42:07 | Xem tất

TÔN NGHỆ CHÂU VÀ TRẦN TƯỜNG XUẤT HIỆN TRONG CÁC CẢNH QUAY BỘ BỘ KINH TÌNH

Bộ Bộ Kinh Tâm ra mắt khán giả đã lâu nhưng cho tới nay sự quan tâm mà người hâm mộ dành cho phim không hề thuyên giảm. Mới đây, vào ngày 02/3/2013 Bộ Bộ Kinh Tình khai máy. Qua quá trình làm phim, nhân viên trong đoàn đã chụp lại và đăng bức ảnh của một vài cảnh quay. Người hâm mộ lập tức nhận ra diễn viên đại lục Tôn Nghệ Châu và ca sĩ/diễn viên Trần Tường.

Trước đó, một tin đồn lan truyền rằng Tôn Nghệ Châu (diễn viên phim Chung Cư Tình Yêu) vào vai nam hai – Khang Tư Hãn, người cạnh tranh với Tứ gia Dận Chân (nhân vật của Ngô Kỳ Long) trong cuộc chạy đua tiến tới trái tim Trương Hiểu. Sự suất hiện của anh trên trường quay đã xác định tin đồn. Mặc dù Nghệ Châu từ chối trả lời các cuộc phỏng vấn liên quan đến vai trò của anh trong Bộ Bộ Kinh Tình.

Một cư dân mạng vừa tiết lộ bức ảnh Trần Tường và Lưu Thi Thi trong một cảnh quay và nói rằng anh vào vai bạn trai cũ của Trương Hiểu. Trần Tường là thí sinh dự thi cuộc thi âm nhạc mang tên “Supper Boys” năm 2010 của đài Hồ Nam. Anh xếp vị trí thứ 5 chung cuộc. Từ đó đến nay, Trần Tường đã gặt hái được thành công và sự công nhận ở cả 2 mãng âm nhạc và diễn xuất. Mặc dù khả năng vai trò của anh trong Bộ Bộ Kinh Tình là rất nhỏ nhưng người hâm mộ vẫn đặt kỳ vọng. Tuy nhiên quản lý của Trần Tường cho hay cô chưa nghe tin về việc anh tham gia Bộ Bộ Kinh Tình.

Hiện nay có tin đồn diễn viên đại lục Tưởng Kình Phu sẽ vào vai em trai của Khang Tư Hãn. Kết, Đường Nhân vẫn chưa công bố danh sách diễn viên.

Nguồn: hunantv.com
Lược dich: Anquyen
Dựa trên bản dịch tiếng Anh của bạn [email protected]
Ảnh: JayneStars.com

COPPY SANG WEB VÀ DIỄN ĐÀN KHÁC PHẢI GHI NGUỒN

Bình luận

@ bạn Pink: ko đăng vì mình ko dịch dựa trên news gốc và tin tức chư đc xác thực ^^  Đăng lúc 6-3-2013 08:14 AM
bạn này trans news mà sao ko đăng?  Đăng lúc 5-3-2013 09:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2013 17:02:31 | Xem tất

Cre: Sina
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2013 20:40:18 | Xem tất

Trần Tường từng là MC cho 1 chương trình trong đó diễn viên Bộ Bộ Kinh Tâm là khách mời.

Fan đến địa điểm quay, gặp Thi tỷ , xin chữ ký.

Nguồn: baidu, fb

Bình luận

Cái anh thứ 4 trông giống Lee Jun Ki thế nhỉ Nét đẹp như con gái. Ai vậy ta?  Đăng lúc 12-5-2013 05:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2013 21:43:55 | Xem tất
Bắt đầu ăn ngủ ở cái thớt phim này thôi

Mặc dù không biết bb2 có vượt được cái bóng của bb1 hay không

Nhưng cứ có cặp Long Thi là mình sẽ vác chăn chiếu, lều chõng đi cắm đất hóng. :))

Tạo hình tung ra, hình ghép tràn về. :))

@facebook

Bình luận

trời ơi dạo này em ko thấy ss đâu lun =((((((((  Đăng lúc 9-3-2013 09:53 PM
ss ăn ngủ ở đây sẽ gặp em dài dài. chờ xem =)))))  Đăng lúc 6-3-2013 08:16 AM
muội thích nhất cái tấm áp cuối ^^ gợi nhớ quá  Đăng lúc 5-3-2013 09:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2013 21:57:18 | Xem tất
boconganhpp gửi lúc 5-3-2013 21:43
Bắt đầu ăn ngủ ở cái thớt phim này thôi

Mặc dù không biết bb2 có vượt được cái ...

hức, thập tam của ta ko tham gia rùi nàng ui
mà thui cũng được
ảnh mà đóng BB2 chắc cũng đóng vai phụ
mà chắc ảnh đóng cổ trang hợp hơn
Mà dàn cũ còn có mỗi anh Tứ - Thi tỷ - Hoàng a mã với thập gia thui nhỉ, dàn còn lại thì ko đóng :(
mà ta thấy tạo hình lần này ko đẹp nhỉ
Thi tỷ nhìn già quá à, mấy tấm poster nhìn cũng âm u nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2013 22:03:59 | Xem tất
pinkstar0509 gửi lúc 5-3-2013 21:57
hức, thập tam của ta ko tham gia rùi nàng ui
mà thui cũng được
ảnh mà đóng BB2 chắc ...

Haiz, ta vừa than thở cái sự không có 13k trên face Long xong

Ta cũng muốn 13k tham gia

Nhìn có mấy người cũ, chẳng thích mấy

Kiểu này lấy tên khác, ko liên quan gì tới BB còn đỡ bị cái bóng của BB ảnh hưởng ấy chứ

Nhưng thôi, cứ có Long Thi là ta nhảy vô hóng. Haiz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2013 22:30:09 | Xem tất
boconganhpp gửi lúc 5-3-2013 22:01
Haiz, ta vừa than thở cái sự không có 13k trên face Long xong

Ta cũng muốn 13k tham gia

trời,nhìn vào 7 cái tin nhắn làm ta hết hồn, tưởng sao nhiều người nhắn cho mình thế
ai dè, kites bị lag, toàn tin của nàng ko thui =))
hồi xưa có tứ gia đảng, bát gia đảng, giờ tứ gia đảng còn tứ gia, bát gia đảng thì còn mỗi anh thập, chắc ảnh lẻ loi cô đơn 1 mình cũng tham gia vào tứ gia đảng quá
Ta cũng thấy thà lấy tên khác cho rồi, để ngóng thế này
mà cũng phải thui, phim khác thường thì nam chính nữ chính ít, phần hai người ta có thể giữ lại họ được
đằng này BBKT 1 toàn sao bự, tập hợp toàn trai tài gái sắc, mà ai cũng có vai trò nhất định trong đó, làm phụ nhưng cũng giống như chính vậy, giờ mới hội tụ lại đâu phải dễ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2013 22:48:21 | Xem tất
đặt gạch đặt gạch thâu
Tường ca lần này tham gia vào BBKT 2 không biết sẽ nhận đóng vai gì đây - ng mới mừ
mong sớm đc coi quá mà cái thời gian công chiếu đúng là .... giết ng không dao mà
bao giờ mí có nội dung đầy đủ đây nhỉ?????
ôi ... bị bấn rồi .... bị cuồng rồi
hồi hết phần 1 ... cái đoạn kết đó .... mềnh đã đập bàn đập ghế vì cho 2 ng ngang qua nhau thế mừ .... hết cái ... oạch :))
hóng phần 2 xem diễn biễn tình cảm sẽ ra sao ta ... thì không ngờ còn có Trần Tường tham gia nữa .... bấn loạn tập 2 hê hê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách