Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
Thu gọn cột thông tin

[2013] Bộ bộ kinh tình/ 步步惊情/ Ngô Kỳ Long, Lưu Thi Thi, Tưởng Kính Phu, Tôn Nghệ Châu

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-12-2016 22:47:11 | Xem tất
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-1-2017 14:40:11 | Xem tất
phần sau dường như chẳng còn hay như phần trước thì phải, mức độ quan tâm ban đầu khi phim thông báo quay thì nhiều nhưng đến khi phim chiếu thì chẳng mấy khả quan cho lắm.
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2017 18:27:32 | Xem tất
huhu thề mình chưa bao giờ xem phim nào mà có biên kịch tàn nhẫn trêu đùa fan như thế này luôn ấy cho hai cái kết SE phủ đầu trước rồi mới cho biết kết HE thật xem đến tập cuối kiểu con tim cứ giật thon thót vì sợ main chính không được ở bên nhau ấy nhưng may quá cuối cùng hai anh chị vẫn ở bên nhau cả trong phim lẫn ngoài đời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2017 23:13:45 | Xem tất
Phim này về cơ bản là bản chuẩn sẽ có 41 tập chữ không phải 39 tập như tiêu đề mà ST nhà ta đã ghi :v
Mặc dù phim ra đã lâu nhưng hôm này vào thăm lại lại thấy link phim bay hơi đi đâu mất tiêu rồi...
Có một sự buồn không hề nhẹ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2017 15:15:11 | Xem tất
Giờ mới biết có bản uncut, định down về xem xem có khác không chứ phần này xem hơi thất vọng so với kỳ vọng từ phần 1. Tuy nhiên không thấy link đâu cả, buồn quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-11-2017 11:58:23 | Xem tất
lúc đầu vì xem phần 1 nên mình mới tò mò xem phần hai, vốn dĩ mong nữ chính theo người khác nhưng mà kết thúc như vậy cũng là happy ending rồi, cảm ơn bài viết ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2018 16:35:35 | Xem tất
khi coi phim này thì có liên tưởng đến phim a step into the past, tầm tần ký nhưng - theo mình - phim thì không hay bằng. Diễn biến, kịch tính, và sự hiểu biết về lịch sử vẫn chưa được cao trào cho lắm!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2018 10:09:48 | Xem tất
Cho đến giờ thì đây vẫn là dự án chuyển thể hay nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách