Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] A wedding invitation/ Hợp đồng chia tay/ 分手合约 - Bành Vu Yến, Bạch Bách Hà

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 10-8-2013 23:15:54 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích phim này, thích chị nữ chính, thích cái cách chị cười, chị khóc, chị giận hờn. Thích anh bạn thân của chị, vì chị, quan tâm chị, luôn ở bên chị. Thích bác bán cà phê, vẫn ở đó, nhìn những đôi tình yêu nhau, giận hờn, chia ly như nhưng cốc cà phê ấy, đắng có, chua có, ngọt có làm người ta nhức nhối.

Bình luận

HD completed  Đăng lúc 24-8-2013 08:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 10-8-2013 23:18:52 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem báo hôm qua trên rạp chiếu phim này. Hôm nay đã thấy subteam ra sub rồi. Vui mừng quá!!
Mà xem đoạn cuối phim buồn rơi nước mắt luôn. Cứ nghĩ có chuyện gì ai dè là không phải chia tay bình thường.
Một bộ phim đáng xem trong mùa hè này. Anh Bành Vu Yến đẹp trai quá. Khúc đầu đeo kính cận nhìn tếu tếu quá đi!
Cám ơn subteam nhiều nhiều nè!!!
Tung Bông, Tung Bông, Tung Bông..

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 10-8-2013 23:43:46 | Chỉ xem của tác giả
Tuy chất lượng raw hơi thấp nhưng nội dung film đã bù lại rồi. Lúc đầu xem tưởng hài, ai dè xem đến đoạn sau lại khóc. Đoạn Tiếu Tiếu bảo Lý Hàng hãy quên em đi, bắt đầu 1 cuộc sống mới, Lý Hàng mếu máo trả lời anh không muốn, mình vừa cười vừa khóc, cười biểu tình của Bành Vu Yến rất trẻ con, khóc vì Lý Hàng sắp mất đi Tiếu Tiếu rồi. Aizzzz, mình lại đa sầu đa cảm rồi, đúng là mùa thu có khác {:433:}
p/s: Mao Mao rất dễ thương nha.

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 11-8-2013 00:03:06 | Chỉ xem của tác giả
Hu hu hu, mình xem qua sẽ tưởng có kết thúc viên mãn gì đó cơ, các bạn toàn comment là sad ending, phải làm sao đây?????
Hự, thôi cố gắng vậy Nhìn anh nam chính đẹp trai quá thể đáng cơ :)))
Thanks subteam nhìu nhá. Dạo này ít phim trông hay ho thế này lắm:)

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 11-8-2013 00:03:21 | Chỉ xem của tác giả
Nói sao nhỉ. Hài hước có, hạnh phúc có, say đắm có, hoài niệm có, đau lòng có... Nước mắt rơi trong tim nhưng em vẫn còn có thể cười...

"Là vì anh cười, nên em mới hạnh phúc.
Là vì sợ anh đau, mà em buông...
Giá như, anh tìm ra em trong 5 năm trời đó. Có lẽ, chúng ta có nhiều thời gian hơn chăng. Có lẽ, ông trời sẽ cho em và anh một kết cục khác không?
Em chỉ cần biết, em nghĩ cho anh và chưa từng một lần buông.

Đậm chất phương Đông đấy, dù biết mù quáng, ngu ngốc nhưng em vẫn không muốn thấy anh đau, vẫn muốn nhìn thấy anh cười giống như xưa anh vẫn nói với em... " Cười lên đi!" - " Cười cho ai xem?" - "Cho anh".

Tuổi thanh xuân là hồi ức, là báu vật, là tất cả mà em có. Anh biết vì sao không? Là vì có anh vẫn đứng ở đó. Chờ em..."

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 11-8-2013 00:59:25 | Chỉ xem của tác giả
cá nhân mình thấy kiểu tình tiết phim ngay từ đầu cũng đoán được nội dung rồi, nói chung làm cảm giác nhớ đến phim Hàn trước đây cũng bệnh tật :")
cơ mà diễn viên đều kute quá nên vẫn thích, có con bạn còn khóc sướt mướt ngoài rạp lúc xem nữa chứ =

thích nhất đoạn khi anh ấy biết sự thực rồi tự trách mình khi ở bệnh viện, tội quá  

nói chung cũng kiểu SE nên kết thúc cứ thấy man mác buồn tiếc tiếc nhưng kết thúc khó tránh thôi :(

btw anh bạn của chị nữ chính quá ư là đáng yêu a, gay thế này tôi cũng vẫn cứ muốn bám theo a
dàn diễn viên đều chuẩn hết >o<

cảm ơn subteam nhé các bạn vất vả rồi hehe ^^

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 11-8-2013 01:35:38 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có phim rồi.
Mà ghe đồn phim nay hay lắm, cười trước rồi cuối cùng phải khóc sau.
Thanks Subteam nhiều

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 11-8-2013 05:59:38 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hơi giống cái truyện ngôn tình nào đấy mà mình từng xem mà chả nhớ ra là truyện gì :)) (đọc nhiều quá loạn roài)  
Nhưng mà xem phim có SE thế này hại mắt quá :( Mình chờ bản đẹp lung linh xem thêm lần nữa cho nó hay ^^
Cảm ơn subteam làm việc hiệu quả quá ;D

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 11-8-2013 09:16:34 | Chỉ xem của tác giả
:-o quá kinh khủng, quá tốc độ film mới chiếu mà đã có sub rồi <3
thanks subteam <3
mình hóng film này quá luôn xem cái trailer mà thích mê :'(

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 11-8-2013 09:26:48 | Chỉ xem của tác giả
Không phải đấy chứ? SE sao? Không được đâu, thế này thì hại não quá.
Dạo này đọc ngôn tình đã toàn đọc SE, nước mắt nước mũi tèm lem rồi... H mà thế này nữa thì e mất nước vì khóc mất thôi
Dù sao thì cũng đang down rồi, cơ mà cái The Voice Hàn down lâu quá, làm film này phải đặt ghạch rồi {:182:}{:140:}{:140:}{:140:}{:168:}

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách