Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013-2014] Glee - Season 6 - Vietsub Ep 02 completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 22-9-2012 15:04:21 | Chỉ xem của tác giả
gameboy1905 gửi lúc 22-9-2012 14:48
GLEE trở lại là niềm đam mê âm nhạc cháy bỏng lại dc hâm nóng và thăng hoa ! . Mà ...

Những nhân vật mà bạn thấy ở trường trong SS4 thì năm nay mới là năm cuối của họ, còn riêng Brit thì bị đúp.
Còn những NV khác thì lên ĐH hết rùi mà (Trừ Puck vì hình như hắn ở L.A làm gì ấy, chắc lại dọn bể bơi. ), chỉ là chưa xuất hiện hết thui.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 22-9-2012 15:17:42 | Chỉ xem của tác giả
poor my Rachel :( cô đơn đến phát khóc
nhớ hồi đầu mềnh ghét cái tôi của chị ý, mà giờ ngày càng yêu mến Rachel nhìu hơn
Rachel hãy mạnh mẽ lên, đã có Kurt xinh đẹp và đáng yêu ở bên chị rồi :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 22-9-2012 19:47:57 | Chỉ xem của tác giả
OMG coi xong cái ep 2 sao mà cảm thấy buồn quá xá>"< tự nhiên ko muốn Kurt, Rachel, Finn, Quinn, Merce,... tốt nghiệp đâu, muốn thấy lại cả đám ngày nào ngồi cãi nhau hay hát hò trong cái lớp học quen thuộc. Cảm giác thiếu thiếu cái gì đó, coi Glee chính là muốn nhìn lại mấy gái mấy trai nhà mình mà bi giờ là mỗi đứa một nơi. Đã thế Mr. Finn sao ngày càng mập ra thế nhẩy hông còn mang danh hot boy nữa ràu, giờ là Sam với Brody còn hot hơn Finn nữa T__T nàng Santana bỏ rơi Britt ràu sao mà để nàng ngồi chờ... Quinn thì mất tăm, giờ ngồi coi thiệt tình là chăm chú vào Sam, Britt, em trai Puck... còn mất mem mới vẫn chưa thấm lắm. mấy season trước thì Rachel xuất hiện quá nhiều còn giờ thấy ít xuất hiện thì lại cảm thấy buồn LOL, sao kỳ dzậy trời!!!!!!!!!! Couple mình iu nhất là Kurt nhưng sao có cái mùi vị say good bye quá dzậy nè trời:(((((( Vài dòng tản mạn vì bườn quá hehehehe

Bình luận

Quá nhiều đối thủ ở trường mới nên đã vô tình dập tắt được cái tôi đáng ghét của chị ấy ngày xưa, lại giúp chị ấy trở nên dễ thương cảm hơn...  Đăng lúc 25-9-2012 12:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 22-9-2012 20:42:18 | Chỉ xem của tác giả
heo_boo_girl gửi lúc 22-9-2012 19:47
OMG coi xong cái ep 2 sao mà cảm thấy buồn quá xá>"< tự nhiên ko muốn Kurt, Rachel, Finn,  ...

Bạn ơi cho mình hỏi bạn xem tập 2 ở đâu vậy? Có vietsub không bân?

Có gì cho mình xin cái link với, kiếm hoài mà không ra

Bình luận

mình toàn lên google search ko ah người oai>"<  Đăng lúc 28-9-2012 08:36 AM
coi online đâu vậy @heo, cho mình bít vs,thank trước nhá  Đăng lúc 24-9-2012 08:41 PM
chưa có đâu nàng oai:) mới coi lé onlone thoai hehehe, coi hình là chính thoai  Đăng lúc 22-9-2012 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 23-9-2012 00:55:03 | Chỉ xem của tác giả
Đến hẹn lại lên.

Đã coi xong cả 2 ep.

Ban đầu cứ lo là Glee mất đi phong độ như phần ba (thật ra thì mình vẫn khoái phần 3, có thăng có trầm mới giống đời người chứ. :)) ) nhưng cách xây dựng của tổ biên kịch và đạo diễn một lần nữa chinh phục được mình.

Tuy có vẻ nhiều nhân vật cũ ko phải trong dàn current cast nữa nhưng chính sự tinh giản này lại làm mình muốn xem hơn.

Cứ như cuộc đời bạn, đang gắn bó với một ai đó và đến lúc phải rời xa. Cho đến khi bóng dáng những người đó lướt qua trong những tháng năm tiếp theo, điều đó làm bạn buồn vì nỗi chia xa nhưng nỗi nhớ về những điều đẹp đẽ ấy còn mãnh liệt hơn.

Hi vọng và chờ mong vào tập 3, makeover.

PS: 27 tháng 9 ( tức là 28/9 theo giờ VN) là có rồi nhá, ko phải 5 tháng 10 (6/10 theo giờ VN) đâu. :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 23-9-2012 07:13:41 | Chỉ xem của tác giả
winnethpooh gửi lúc 22-9-2012 20:42
Bạn ơi cho mình hỏi bạn xem tập 2 ở đâu vậy? Có vietsub không bân? {:51 ...

Nói thật thì mình xem ko có phụ đề đâu bạn à ( vốn TA tốt mà ) còn nguồn thì do 1 lần mình may mắn search đc trên mạng chương trình Graboid Video. Nếu cậu thik thì cứ lên GG search rùi tự tìm tòi thui, cũng dễ mò lắm. :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 23-9-2012 10:20:14 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, mình cũng cứ có lòng tin là KITES sẽ làm sub ss4, nhưng ai dè lại nhanh thế này >___<''. 1 sáng chủ nhật với niềm vui bất ngờ quá :x. Tks sub team <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 23-9-2012 11:39:21 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, cuối cùng cũng đã lên sóng rồi, cảm ơn subteam nhiều nhiều, hy vọng mọi người giữ sức khỏe để tiếp tục theo hết mùa 4 này

Mùa này cảm giác mọi thứ như bắt đầu trở lại, thật khiến người khác phải mong chờ

Vừa xem xong ep 1, bài nào cũng hay hết, New York State Of Mind mình nghe nãy giờ hơn cả chục lần roài. Mình thì không thích so sánh Marley với Rachel bởi 2 cô nàng này hoàn toàn khác biệt. Có thể Marley không là New Rachel, nhưng chất Soul của Marley là 1nhân tố mới mẻ của Glee, mình rất thích

Hy vọng sẽ sớm gặp lại những người bạn cũ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 23-9-2012 18:23:41 | Chỉ xem của tác giả
lầu đầu tin koi glee ss1 mình ghét rachel kinh khủng ,nhưng càg về sau lại cực thích cô nàg này :x lúc nghe đồn ss4 sẽ thay thế gần hết dàn cast cũ, wan tâm lớn nhứt của mình sẽ tìm ai có thể thay thế tính cách nổi bật, rất cá tính kủa rachel. Cũng may Ryan đã viết típ về cuộc sốg của cô nàg ở NY, một sự pha trộn thú vị và làm mới cho phin, trôg chờ wá trình thàh sao của cô  :))

Marley thì cực dthươg , hát cũng ổn, tính cách cũng mạnh mẽ,giàu tình cảm , nhưng lại ko kó nét đột phá nào :( nhưg ai bít d.c ryan sẽ bín nv này ra sao trog tươg lai ( như đã làm vs Quinn). Jack thì khỏi bàn -.- chỉ mê giọg hát của anh thoai :))

Thankss Subteam đã dịch phim và cố gắng update phin đều đặn nhá :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 23-9-2012 18:58:28 | Chỉ xem của tác giả
{:290:}  tình yêu trở lại rùi...
hóng nào hóng nào
cảm ơn st rất nhiều vì đã bắt đầu dự án này{:430:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao