Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013-2014] Glee - Season 6 - Vietsub Ep 02 completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 19-9-2012 22:17:15 | Chỉ xem của tác giả
luciachan gửi lúc 19-9-2012 21:47
Thực ra những couple mình yêu thích đã chia tay từ lâu nên mức độ hụt hẫng khi xem  ...

Thực ra thì khi xem mình cũng kết khá nhiều cp nhưng do mình chỉ vừa biết đến Glee nên mình đã xem liền tù tì 3 ss chỉ trong 1 tuần đâm ra khi họ chia tay một cách nhanh ko thể nhanh hơn mình cũng khá hẫng nhưng r cảm xúc cũng qua nhanh. Trc nay mình thấy cặp Sam Quinn là đẹp nhất kế đến là cặp Artie Britney nhưng rất tiếc là họ đều ko thành~ Chuyện tình của mấy bạn này cứ quay như chong chóng vậy. :))

Mấy nhân vật như Rachel hay Kurt thì có lẽ cũng hết cái để khai thác r nhưng mà như Santana hay Mercedes thì mình thấy vẫn chưa đc quan tâm cho lắm nhất là Santana ấy~  Cô bạn này cũng khá thú vị nhưng ngoài truyện đồng tính ra thì BK cũng ko xây dựng gì nhiều cho nhân vật này. Vs lại mình cũng ko thích cách các bác BK so sánh nhân vật cũ vs nhân vật mới kiểu Rachel mới hay Quinn mới đâu~ Nếu đã mới thì hay mới hẳn chứ.

Haiz mà ko biết r anh chàng Mike và cô nàng Tina r sẽ ra sao nữa cơ :))

Bình luận

Lâu rồi mới thấy có người thích Artie và Britney như mình ^^  Đăng lúc 20-9-2012 06:58 AM
Đa số phim US đều xoay vòng phát triển các mối tình cảm như thế í. KO chỉ Glee mà còn nhìu phim khác nữa :D. Tuy nhiên do bàn tay biên kịch nên ko nhàm thui hee  Đăng lúc 20-9-2012 01:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 19-9-2012 22:48:15 | Chỉ xem của tác giả
Fuu215 gửi lúc 19-9-2012 22:17
Thực ra thì khi xem mình cũng kết khá nhiều cp nhưng do mình chỉ vừa biết đến Glee n ...

Cứ bình tĩnh đi bạn, về phần khai thác tính cách hay câu chuyện của từng nhân vật thì cũng tùy thuộc vào mức độ của nvật đó trong film nữa. Rachel + Kurt là 2 nvật chủ chốt của show này nên tất cả mọi chuyện liên quan đến 2 bạn này đều đc tập trug khai thác đến mức tối đa. Các tuyến nvật còn lại thì mỗi người chỉ đc khai thác gọn gàng trong 1 or 2 tập thôi. Tớ cũng thấy tiếc vì một số nvật như Santana + Artie + Tina lại k đc khai thác một cách rõ ràng hơn 1 chút xíu nữa. Mấy nvật này đều có các khía cạnh để khai thác tốt, thế mà các bác í lại vèo cho qua hết. Có mỗi Quinn là đc làm rõ hơn một chút, nhưng cũg chẳng đâu đến đâu.
Nếu mà các bác í bớt mấy cảnh lằng nhằng yêu đương, cãi cọ, giận hờn nhãm nhí của Finchel, tập trug vào các tuyến hoàn cảnh khác của GLEE CLUB MEMBERS thì hay hơn rồi. Tớ vẫn đag tò mò về Artie + Brittany + Tina. Ko hiểu các bạn này có nền tảng gì trog quá khứ, vượt lên ntnào, cm vs mng ra sao, vv...
Puck thì nvật chỉ có thể khai thác đến đó, tiếp theo chuỗi sự kiện của nvật này sẽ là Jake (em trai Puck)
Còn Mike thì chưa gì đã nghe breakup vs Tina ngay từ đầu ss, nên tớ nghĩ bạn này chắc sẽ out show này luôn rồi.
Cuối cùng thì năm nay là năm cuối của Artie + Tina + Sam nên tớ cũng hi vọng là các bạn í sẽ đc làm rõ giấc mơ và nguyện vọng cho tương lai. Nhất là Brittany. Cô nàng này tớ xem từ đầu show đến cuối show vẫn k hiểu nổi tại sao lại có thể viết ra 1 nvật như thế này. Ngốc nghếch k hoàn toàn là ngốc nghếch (biết tổ chức 1 cái vũ hội mà gọi là ngốc, kiến thức về thời trang + âm nhạc/vũ đạo cũg khá tốt, vậy mà điểm TB lại là 0.0), lại còn ngủ vs hầu hết tất cả vs các boy trog trường r, cũg có dành tcảm cho Santana thế mà vẫn, etc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 20-9-2012 01:45:04 | Chỉ xem của tác giả
TÝ tớn đặt chỗ ngay. Season 4 là lá la sau bao ngày chờ đợi.
Càng đọc càng tò mò, càng mún biết SS4 là như thế nào.
Ryan ơi là Ryan... bác làm con hóng quá đi mất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 20-9-2012 04:43:39 | Chỉ xem của tác giả
Ep1 SS4 chính thức phát trên sóng E-Zone@kites nhé mn. Cùng chiến thôi mn ^^!

Bình luận

cảm ơn subteam :) ♥  Đăng lúc 20-9-2012 01:14 PM
mừng sự trở lại của Glee  Đăng lúc 20-9-2012 09:17 AM
tem ơi tem, cám ơn sub team  Đăng lúc 20-9-2012 08:10 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
gaconlonton + 5 Fighting together :*
xiaoling308 + 5 thanks ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 20-9-2012 08:12:07 | Chỉ xem của tác giả
TrongDuc2903 gửi lúc 20-9-2012 04:43
Ep1 SS4 chính thức phát trên sóng E-Zone@kites nhé mn. Cùng chiến thôi mn ^^!

thankssssssss sub team
Sub team tung hàng lúc 5h sàng thế này thì ma không biết quỷ không hay
nên hình như không ai biết mấy nhỉ
Mình vô cùng hóng SS này vì ss này nhiều nhân vật tốt nghiệp nên ko biết nội dung sẽ được làm mới tới đâu nữa
còn những bài cover thì quá tuyệt vời rồi, miễn bàn

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
juchan + 5 tem;)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 20-9-2012 11:02:05 | Chỉ xem của tác giả
woa. cảm giác nâng nâng khi coi xong ep1. hog biết mọi chuyện đi về đâu.
mặc dù rất rất thích Rachel nd Kurt, nhung ma gom vào như zầy thấy sao sao đó. hog bit la bộ phim có được hòa hợp không. Sao ko tách riêng nhỉ, mặc dù rất yêu dàn cast cũ nhưng mà thấy ko ổn lắm. nhưng nếu bỏ Rachel, đặc biệt là couple Kurt-Blain, thi se khoc mất. máy bữa nay cứ sơ như zy ko ha.
Marley rose xinh hơn Rachel oy, cung co cá tính, mạnh mẽ, nhưng niềm đam mê và tính cách rất rất nghệ sĩ của Rachel hoàn toàn làm sập tư tưởng của mình.
Coi ep này xong, thấy tâm trang của R sao mà giống mình hồi năm nhất ĐH thế ko  biet, may mà R có Kurt, còn minh thì co Krfilm, cũng là K hết ha,....hjhj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 20-9-2012 12:23:05 | Chỉ xem của tác giả
Vui quá vui quá...
Hok ngờ có ss4 sớm vậy.. lâu nay không để ý
Kurt <3 Blaine của tui ơi
Nhớ 2 chàng quá cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 20-9-2012 13:48:49 | Chỉ xem của tác giả
thank subteam :x:x:x
Ko biết tập 1 cover những bài nào :D
lâu ko xem thấy nhớ Glee Club ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 20-9-2012 20:45:59 | Chỉ xem của tác giả
xem xong ep01 mình mới hiểu hết ý nghĩa của cái tên này " the new reachel" {:291:}{:291:}{:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 21-9-2012 10:19:07 | Chỉ xem của tác giả
vừa mới xem xong ep 1 của ss4 ;))
và mình thấy chung quy nó cũng ổn đấy chứ
có thêm nhân vật mới và cũng có sự thay đổi ;))
trông đợi nhiều ở ss này :"> thích Marley quá đi mất, mặt xinh xắn, giọng hát thì hay :">
tự dưng nhớ Santana, chẳng biết mấy tập sau có xuất hiện không nữa :-ss
phải công nhận là xem ep 1 này không bị "Rachel hóa" vì có khá ít cảnh của Rachel :D
thật may vì đoạn cuối Kurt đã xuất hiện, ôi tình bạn của hai người thiệt là :((((
vậy Klaine yêu xa à T____T nhưng đừng có chia tay nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách