Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013-2014] Glee - Season 6 - Vietsub Ep 02 completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 19-9-2012 15:09:25 | Chỉ xem của tác giả
ep1 của Glee làm mình cảm thấy Glee của season 1 đã quay lại :)). Ko quá tập trung vào Rachel hay tình yêu chồng chéo. Nhưng mình nghe nói Kurt sẽ chia tay người iu của mình để đi đến New York điều này làm mình buồn  T__T ko bik nàng Santana có tiếp bước Kurt hông nữa. Mình hông mong các couple đồng tính này say goodbye :( nhưng thực sự mình lài mong Finn bye Rachel vì couple này làm mình chán nhất trong tất cả các mùa Glee, mong là biên kịch viết lach cho đàng hoàn. Nàng Quinn làm mình tò mò nhất, ko có hình ảnh hay thông tin về nhân vật này. Quinn là nhật vật có cá tính rõ ràng nhất trong Glee và mình thik Dianna hehe>"<  Ah bạn nào cho mình hỏi có phài Will Rachel là couple thiệt ngoài đời ko??

Bình luận

T__T mong là quay lại vs nhau ,mấy ông biên kịch này đểu trùm  Đăng lúc 9-10-2012 07:16 PM
Heo: oh no Blaine nói Kurt đến đó để chờ Blaine mà, chứ có phải chia tay đâu!  Đăng lúc 1-10-2012 06:18 PM
@cherry_milk: uh nghe nói dzậy đó bạn:( Kurt đi new york nên chia tay  Đăng lúc 20-9-2012 06:46 AM
What? Kurt and Blaine chia tay á, noooo  Đăng lúc 20-9-2012 01:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 19-9-2012 15:34:21 | Chỉ xem của tác giả
heo_boo_girl gửi lúc 19-9-2012 15:09
ep1 của Glee làm mình cảm thấy Glee của season 1 đã quay lại :)). Ko quá tập trung vào R ...

Will Rachel không thật ngoài đời đâu, mà là Finn Rachel đó bạn, trên mạng đầy rẫy cảnh của 2 người dắt nhau đi chơi rồi hôn nhau thắm thiết lun á

Bình luận

Hình như hết rồi, ngoài Finnchel thì chả còn cặp nào là thật cả  Đăng lúc 21-9-2012 12:48 PM
LOL dzù ko thik tuyến nhân vật của hai người này nhưng vẫn ủng hộ, nàng có bik couple nào real nữa hông?? thanks  Đăng lúc 19-9-2012 04:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 19-9-2012 17:35:52 | Chỉ xem của tác giả
                  Cô ấy lại làm thế 1 lần nữa và không còn "Oops" gì ở đây cả, mọi người!

Bạn đang được xem đoạn clip hé lộ cảnh Lea Michele hóa thân thành một phiên bản Britney Spears sexy khác khi trình diễn "Oops I Did It Again", trông cô nàng như một nữ thần cực kỳ gợi cảm. Đây là cảnh phim sẽ được lên sóng vào thứ 5 sắp tới, và trong suốt buổi ghi hình, Lea còn nóng bỏng hơn cả Eva.

Dường như chưa đủ nóng, cô ấy còn gọi cho người bạn trai ngoài đời của mình là Cory Monteith đến để xem màn diễn này, cô còn nói : "Tin em đi, anh sẽ không muốn bỏ lỡ nó 1 chút nào đâu". Và anh ấy đã xuất hiện. Thật là một người đàn ông thông minh.

Credit: eonline
Vtrans:[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

P/S : Vậy là Fin - Rachel hẹn hò ở ngoài đời thật à, mọi người? ?? Không nghe ai xác nhận gì cả, mình cứ tưởng đây là tin đồn hoặc PR của nhà sản xuất thôi chứ ...Chậc, Rachel "hot" không thua kém gì Santana ^^

Bình luận

Ô Finn với Rachel yêu nhau ngoài đời thật ạ? Em chỉ biết mỗi Artie với Tina thôi *hót hót*  Đăng lúc 10-3-2013 03:21 PM
Ô Finn với Rachel yêu nhau ngoài đời thật ạ? Em chỉ biết mỗi Artie với Tina thôi *hót hót*  Đăng lúc 10-3-2013 03:20 PM
Ừa hai người yêu nhau thật đó bạn <3  Đăng lúc 20-9-2012 01:11 PM
Santana vs Quinn là hot nhất mừ  Đăng lúc 19-9-2012 09:58 PM
ss cũng ở bên này ah? =)))))))) *ôm hôn* *ôm hôn*  Đăng lúc 19-9-2012 06:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 19-9-2012 18:35:40 | Chỉ xem của tác giả
Glee - Oops!... I Did It Again

Bị yêu Ryan mất rồi =))))) Ông iu ái Brit của mình quá =)))))) Vậy là Ryan đã tôn vinh Brit 2 lần =))) Mừng lắm

Nhạc của Brit nghe cả tỷ lần vẫn ko chán =))

Bình luận

Ôi trời ơi, sexy, hot đến thế là cùng ố ồ  Đăng lúc 20-9-2012 01:52 AM
=)))))) SS ơi...quần giả mà =))))) Quần thật thỳ phần comment trên sign cơ =)))) Đó chỉ là 1 cái cảnh kèm theo thôi ss à =))  Đăng lúc 19-9-2012 10:13 PM
ss cũng thix đôi này lắm ^^. Cảm thấy rất hợp và đẹp đôi!! Ôi, giá mà dc mặc sign như e...  Đăng lúc 19-9-2012 10:03 PM
He2...Chắc lần này quảng cáo cho Nép tuynh =)))))))  Đăng lúc 19-9-2012 06:54 PM
e cũng hơi bất ngờ vụ đó =))) Thích đôi này =))))))  Đăng lúc 19-9-2012 06:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 19-9-2012 18:45:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 19-9-2012 18:50:04 | Chỉ xem của tác giả
GLEE - Full Performance of "It's Time"

GLEE - Full Performance of "Chasing Pavements"

Theo đánh giá thỳ mình thích bản cover Chasing Pavements của Glee hơn bản gốc của Adele...Bởi vì Glee cover nghe "tươi sáng" hơn CP, CP u ám quá >''<

Bình luận

làm sao làm dc quần giả như e? bày ss với....  Đăng lúc 19-9-2012 11:17 PM
bạn nữ chính xinh quá nhưng hát thì ko bằng rachel  Đăng lúc 19-9-2012 10:03 PM
Lời bài hát u ám mà, nên tiếp tục theo đuổi tình yêu không có hy vọng hay là từ bỏ nó, như vậy hát như Adele đúng chất hơn  Đăng lúc 19-9-2012 07:57 PM
ss thix bản Adele hơn, nghe rất "chạm" vào tim ^^...nhưng mừ bạn nữ mới xinh quá, ngất ngây luôn ấy! chắc là hs mới, thầy Shue nhìn mập hơn roài  Đăng lúc 19-9-2012 07:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 19-9-2012 19:10:55 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn Subteam :x
H phim US coi phim này với HIMYM :))
Mong phần 4 nội dug sẽ đỡ loãng hơn phần 3
phần 1 vẫn hay nhất ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 19-9-2012 20:45:55 | Chỉ xem của tác giả
ồi cái Oops! I Did Again hoành tráng thế
nhìn hot thật đấy nghen ;)) Glee sắp comeback rồi, hào hứng ra phết
dạo ni có quá nhiều thứ để xem \m/
mong season này có nhiều giọng ca mới, và có nhiều Klaine hơn chút :"<

Bình luận

Klaine sẽ chia tay đó bạn à~ Buồn ghê T.T  Đăng lúc 19-9-2012 09:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 19-9-2012 21:31:07 | Chỉ xem của tác giả
Ss4 làm cho mình có chút buồn và hụt hẫng~
Đầu tiên là việc dàn cast cũ, những người mình yêu thích đã đi gần hết. Có xuất hiện chắc cũng chỉ là vài tập mà thôi @@ Tiếp nữa là couple mình yêu thích cũng nghe nói là sẽ chia tay ở ep 4. Thật sự là rất hẫng. Ở ss3 couple Klaine (Kurt - Blaine) đã ko có nhiều cảnh cho lắm r~ Mình đã rất mong chờ ss4 này sẽ có nhiều Klaine hơn nhưng mà tình hình thế này thì... haiz có lẽ chia tay r là bạn Kurt cũng sẽ chẳng còn xuất hiện nữa luôn ấy @@ Mình luôn yêu thích nhân vật này nhất và cũng thích Chris Colfer nhất dàn cast luôn kế đến là ss Dianna T.T

Nhưng dù thế nào đi nữa mình vẫn rất mong chờ vào ss4 lần này bởi vì mình xem Glee không chỉ vì những điều kia. Rất rất mong chờ vào những màn cover của Glee, mong chờ sự tỏa sáng của Unique, Britney và còn nhiều nhiều điều mới lạ hấp dẫn khác nữa. ST fighting!!!! Cám ơn các bạn rất nhiều~ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 19-9-2012 21:47:28 | Chỉ xem của tác giả
Fuu215 gửi lúc 19-9-2012 21:31
Ss4 làm cho mình có chút buồn và hụt hẫng~
Đầu tiên là việc dàn cast cũ, những ngư ...

Thực ra những couple mình yêu thích đã chia tay từ lâu nên mức độ hụt hẫng khi xem ss4 không nhiều, hơn nữa mình cũng cảm thấy chán những câu chuyện xoay quanh các nhân vật cũ rồi, mong chờ các nhân vật mới với những câu chuyện mới mẻ hơn. Klain nói thật là trời yên biển lặng đã khá lâu nên chắc các bác muốn cho chút sóng gió thôi chứ mình nghĩ có chia tay rồi cũng quay lại với nhau ^^ Dianna sẽ trở lại nhưng không biết có vai trò như thế nào, tội nghiệp Quinn quá, hết 3 ss mà chưa có thành cặp với ai cho ra hồn >"<

Bình luận

Đúng là Quinn chỉ nên về với Sam :))  Đăng lúc 20-9-2012 01:13 PM
Finn dở hơi òm, nếu có thể mình vẫn muốn Sam và Quinn  Đăng lúc 20-9-2012 06:59 AM
mình nhớ Quinn như bạn vậy>"< thực ra mình thik Quinn vs Finn quay lại vs nhau  Đăng lúc 19-9-2012 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách