Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ♥Me♥
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Yêu/ Love/ 爱 - Triệu Vy, Triệu Hựu Đình, Bành Vu Yến, Thư Kỳ, Nguyễn Kính

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 20-10-2014 18:47:55 | Chỉ xem của tác giả
đang down - ing
chưa biết nội dung thế nào nhưng nhìn thấy triệu vy, thư kì là phải nhay vô ngay lập tức
thấy poster cũng tươi sáng, rực rỡ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 2-11-2014 19:27:42 | Chỉ xem của tác giả
Thấy có anh Yến Bành là nhảy vô down ngay Kể từ lúc mê mẩn BVY trong Đại mạc dao, mềnh đã ráo riết truy lùng những phim do bạn ý đóng, hầu hết là phim điện ảnh.
Phim hay quá cảm ơn subteam nhiều nhiều. Hí hí.

Bình luận

ôi sao bạn giống mình thế, yêu BVY từ Đại Mạc Dao nên dạo này chỉ cần thấy mác ổng là nhảy vào luôn, không cần nghĩ. phim ổng đóng kịch bản đều hay hết á :)   Đăng lúc 3-3-2017 07:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 25-2-2015 23:43:41 | Chỉ xem của tác giả
Từng thấy phim này khá lâu mà hồi đó chưa coi. Giờ mới coi được, và tự trách sao mình không xem sớm hơn
Tuy tình tiết của phim không mới, nhưng không bị nhàm.
Xem xong phim mới ngộ ra là đã "bồ kết" Triệu Hựu Đình mất rồi. Rất thích vẻ "lạnh" và nam tính của anh này

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 5-3-2015 19:53:01 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, phim có sự tham gia của Triệu Vy và Thư Kỳ lun, thích nhất là én nhỏ Triệu Vy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 6-2-2017 19:00:57 | Chỉ xem của tác giả
hình như link torrent bị lỗi thì phải. Hồi trước down về xem hay quá mà ko biết để đâu. Giờ tải lại ko đc, chán quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 7-2-2017 18:55:49 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn dàn diễn viên mà mình suýt khóc ấy, toàn là diễn viên kỳ cựu, diễn đỉnh, đợt này còn thích Bành nữa chứ
Phim không tải được, link hình như die ấy, ai cho mình tí peer đi mọi ngừi ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 17-2-2017 00:21:47 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng tải được xem được, công nhận là phim hay, ý nghĩa mà cũng hài hài. Dạo này đang xem tam sinh tam thế, giờ xem phim này ngắm Triệu Hựu Đình quả không tệ ) Có cả lão Bành nữa, em đủ mãn nguyện xem phim rồi
cảm ơn st đã sub phim này ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 23-2-2017 17:02:10 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim này lâu rồi, hồi ấy ấn tượng là 3 anh nam chính và Triệu Vy đều cởi áo khoe thân, với lại sao bạn Én nhỏ đóng phim này trông già thế. Hôm nay vì Triệu Hựu Đình mà xem lại. Chậc, sao ngày xưa mình thấy giai đẹp thế mà lại quên nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 3-3-2017 13:51:12 | Chỉ xem của tác giả
Có Thư Kỳ, lại thêm Triệu Vy rồi Triệu Hựu Đình nữa, chài ui, đúng là must see rồi. Thư kỳ đóng phim quá quyến rũ luôn, phụ nữ như mình còn mê mẩn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 10-8-2018 15:13:43 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích phim này. ấn tượng nhất là cảnh quay 1 đúp liền mạch đầu phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách