Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Koo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Tùy Đường Diễn Nghĩa/ 隋唐演义/ Nghiêm Khoan, Trương Hàn, Đỗ Thuần, Bạch Băng [Vietsub Ep 62 End]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-4-2013 22:24:04 | Xem tất
Đang viết comt dù k hoành tráng, nhưng cũng rõ dài, thế mà lỡ đụng trúng nút nào đó bay mất bài.
Tính dạo quanh xem có film gì hay k thì thấy film Tùy đường diễn nghĩa đã ra đến ep2. Tự thấy mình lạc hậu quá xá thế này.
Thiệt tình là mình hay tin subteam làm film này là k hóng đến mức gào thét, nhưng mà lâu lâu nhớ tới lại rảo bước vào. Cảm ơn các bạn đã làm film, mình nghĩ film này độ hoành tráng, diễn viên thực lực thì có thừa. Nhưng mà phải cảm ơn bạn trai trẻ trong film làm film hot thêm chút nữa.
Nghiêm ca và Vương tỉ kết hợp, chưa gì đã thấy khá bắt mắt rồi. Mình bồ kết tỉ ấy từ film Hương cách lý lạp độ trong sáng, đáng yêu, không kém phần thông mình của tỉ ấy, làm mình con gái đây cũng xao xuyến.
Hì, mình xem xong film sẽ edit thêm về film, k để lạc đề thế này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-4-2013 16:02:10 | Xem tất
lmt2512 gửi lúc 1-4-2013 23:37
đêm khuya lượn qua trước khi ngủ mà chộp được ep2 phê quá đi, thanks subteam tung h ...

Sao không có bác nào giữ speed hay sao mà suôt từ trưa đến giờ vẫn 0.0 % thế
Bác nào down rồi giữ speed để anh em down với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-4-2013 19:24:20 | Xem tất
phim thì có vẻ hay
mỗi tội 63 tập mà theo chắc lòi mắt mất
thích phim của C-z mỗi tội quá dài khó theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-4-2013 09:51:57 | Xem tất
đã xem ep2, hình tượng Tần Quỳnh cầm song kiếm côn chất và oai quá mất thôi, Bạch Băng trong phim này ma mị quá làm mình vừa tò mò vừa thích thú, hi vọng cô ý có nhiều đất diễn cũng như bản thân thể hiện được hết khả năng diễn xuất của mình. các nhân vật khác từ từ sẽ có cảm nhận sau, không thể nóng vội được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-4-2013 11:06:11 | Xem tất
Tần Quỳnh

La Thành

Vũ Văn Thành Đô

Bình luận

khi post hình vui lòng ghi Credit!  Đăng lúc 4-4-2013 08:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-4-2013 18:09:25 | Xem tất
lmt2512 gửi lúc 3-4-2013 09:51
đã xem ep2, hình tượng Tần Quỳnh cầm song kiếm côn chất và oai quá mất thôi, Bạch B ...

Nhân vật Tiêu Mỹ Nương có vai trò khá quan trọng trong việc thành lập nên nhà Đường đó.
Công nhận Bạch Băng diễn vai này tà mị vô cùng, rất sắc sảo, mưu mô mà cũng rất xinh đẹp nữa chứ. Thuận lợi lên ngôi hoàng hậu, làm cho các mỹ nhân xung quanh Dương Quảng cũng phải sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-4-2013 18:14:10 | Xem tất
vy.bio gửi lúc 31-3-2013 00:43
có ghi tên nhân vật ban đầu thôi. về sau không ghi nữa. mỗi lần xem tớ ...

Mới có mấy tập đầu thôi mà bạn. Có ghi tên nhân vật không còn tùy thuộc vào tập phim nữa, đến đoạn nào thì sẽ có dòng chứ tiếng trung báo tên nhân vật. Bạn yên tâm là cứ có chúng tớ đều trans và edit hết, sau khoảng 10 tập thì kiểu gì bạn cũng nhớ hết tên các nhân vật chính cho xem. Thử coi, Tần Quỳnh và Dương Quảng, Tiêu Mỹ Nương, Vũ Văn Thành Đô, Vũ Văn Hóa Cập, Ngọc quận chúa chắc chắn nhớ hết rồi phải không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-4-2013 11:11:31 | Xem tất
Prikute gửi lúc 3-4-2013 18:14
Mới có mấy tập đầu thôi mà bạn. Có ghi tên nhân vật không còn tùy thuộc vào tập ...

hí hí :"> nhớ hết rồi, coi đi coi lại mấy lần là nhớ =))
cảm ơn các bạn nhớ, chu đáo quá cơ. yêu ghê :*:*:*:*:*
có Ep2 r phải kéo viề thôi :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-4-2013 11:40:20 | Xem tất
Prikute gửi lúc 3-4-2013 18:09
Nhân vật Tiêu Mỹ Nương có vai trò khá quan trọng trong việc thành lập nên nhà Đư ...

Vậy hả bạn, tại đọc nhiều truyện về nhà Đường lắm mà chẳng thấy đề cập đến nv này nên chẳng biết thế nào. phim này không biết ra đến bao nhiêu ep rồi nhỉ, còn hình như tiến độ của subteam nhà mình thì 2ep/tuần thì phải, thế là phải chờ mấy ngày nữa {:182:}....63ep, hành trình này gian nan quá đi {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-4-2013 15:59:08 | Xem tất
lmt2512 gửi lúc 4-4-2013 11:40
Vậy hả bạn, tại đọc nhiều truyện về nhà Đường lắm mà chẳng thấy đề cập đến n ...

cái điều này mình đọc được sau khi so sánh nhân vật Tiêu Mỹ Nương do Lưu Hiểu Khánh đóng và do Bạch Băng đóng đó. Còn vai trò thực sự của bà tìm trên mạng cũng hơi khó, không dễ dàng thấy nguồn đâu bạn ạ.
Cứ xem phim đi là biết mà :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách