Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Koo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Tùy Đường Diễn Nghĩa/ 隋唐演义/ Nghiêm Khoan, Trương Hàn, Đỗ Thuần, Bạch Băng [Vietsub Ep 62 End]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-3-2013 19:06:15 | Xem tất
Lên wiki tìm hiểu về nhân vật của Hàn ca thì thấy ông La thành này chết trẻ lắm, ko biết phim có làm giống lịch sử ko nhỉ, thế thì có mà........hức hức

Bình luận

phim chỉ làm đến đoạn xử Hùng Tín, và mọi người nhận phong cấp thôi, không làm đến đoạn anh Thành bị bắn  Đăng lúc 30-3-2013 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-3-2013 22:06:56 | Xem tất
@Prikute: (không có nút bình luận đành phải cmt kiểu này): mới xem được 1nửa tập, tới chỗ múa kiếm thì phải đi công chuyện nên ko xem được tiếp :( cảm giác ban đầu thật là ... trí nhớ mình khá là kém trong khoản nhớ tên. lần nào xem phim thể loại liên quan tới lịch sử và nhiều nhân vật đều phải mất mấy tập đầu mới nhớ được sơ sơ. nhưng được cái cần cù bù thông mình nên rất kiên trì xem. hihi :x sẽ theo phim này đến cùng. subteam cố lên nhé :x
*đi coi tiếp phần còn dở đây* *múa*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-3-2013 23:40:42 | Xem tất
vy.bio gửi lúc 30-3-2013 22:06
@Prikute: (không có nút bình luận đành phải cmt kiểu này): mới xem được  ...

chịu khó xem nốt nhá, 62 ep cơ mà, cứ từ từ.
Tới đâu sẽ có dòng nhắc tên nhân vật, đảm bảo không nhớ không được,
Cơ mà để ra được 62 ep sub hết cũng lâu lắc lâu lơ hà
Mà phim hay nhỉ. mình ghét lão Dương Quảng quá. nhìn cái mặt hứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-3-2013 00:43:14 | Xem tất
Prikute gửi lúc 30-3-2013 23:40
chịu khó xem nốt nhá, 62 ep cơ mà, cứ từ từ.
Tới đâu sẽ có dòng nhắc tên nhân v ...

có ghi tên nhân vật ban đầu thôi. về sau không ghi nữa. mỗi lần xem tới đâu là phải lần lại khúc đằng trước và mò zô đây đọc giới thiệu nhân vật =(( buồn ghê =((
phim mới nào cũng thế nhưng vẫn không bỏ qua được phim kiểu này. hị hị

Bình luận

mấy fim lịch sử kiểu này tên n/vật bao h cũng là chuyện khó đ/v mình, tớ cũng giống b :))) ko nhớ đc tên n/vật =))))  Đăng lúc 31-3-2013 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-3-2013 08:33:18 | Xem tất
Xem tập đầu tiên đã thấy ấn tượng với độ hoành tráng cùng dàn diễn viên đẹp rồi.
Ngóng những tập tiếp theo.
Cảm ơn subteam đã làm bộ phim này, mong các bạn tiếp tục cố gắng và tiện làm luôn sub nhạc phim này,
Bài hát đầu và cuối phim hay quá cơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-3-2013 08:58:56 | Xem tất
[C-zone].Tuy.Duong.Dien.Nghia.Ep01.HD.KITES.VN.mkv

Link torrent trang 1!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-3-2013 09:36:03 | Xem tất
Xem giới thiệu cũng khá háo hức với phim này nhưng không biết nội dung thế nào. Nhưng mà không hiểu sao vẫn khoái Trương Hàn đóng cặp với Trịnh Sảng hơn. Nhìn các nữ diễn viên khác đóng cặp cùng thấy cứ không hợp sao sao ấy. Mà công nhận là tạo hình của Nghiêm Khoan trong phim cổ trang cứ gọi là đẹp trai hết xẩy. Nghiêm khoan gọi là Mỹ Nam cổ trang cũng không sai chút nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-3-2013 13:53:10 | Xem tất
teppi501 gửi lúc 31-3-2013 08:33
Xem tập đầu tiên đã thấy ấn tượng với độ hoành tráng cùng dàn diễn viên đẹp rồ ...

hiện h ST mới vietsub cho ending theme song

Bình luận

Không post link Vietsub do web khác sub  Đăng lúc 31-3-2013 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-3-2013 16:07:28 | Xem tất
Thank bạn, mình cũng rất thích tôn nam hát nhạc phim.
Kites cũng có khá nhiều bài nhạc phim tôn nam hát, hay kinh khủng như trong phim Như sương, như mưa, như gió; Thời niên thiếu của Bao Thanh Thiên nữa;
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-3-2013 17:11:52 | Xem tất
Không biết Uất Trì Cung tập mấy mới xuất hiện - mới xem tập 1 mà thấy Trình Mẫu vs Trình Giảo Kim iu quá <3
Hóng tập 2 thôi . . . nhìn mặt tên Dương Quãng khó đỡ ghê cả nhà nhỷ - cứ như Trụ Vương @@!

Bình luận

Tớ thấy mặt Dương Quảng cứ như con mèo ý :)). Kêu ngao ngao vài tiếng nữa thì dễ thương phải biết  Đăng lúc 3-4-2013 06:10 PM
cỡ khoảng 5 tập cuối cùng đó bạn  Đăng lúc 31-3-2013 10:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách