Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Koo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Tùy Đường Diễn Nghĩa/ 隋唐演义/ Nghiêm Khoan, Trương Hàn, Đỗ Thuần, Bạch Băng [Vietsub Ep 62 End]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-11-2014 17:13:01 | Xem tất
Phim hay lại toàn diễn viên hot lâu rồi mới có bộ phim cổ trang của TQ xem ok thế này thanks subteam đã up phim này nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-11-2014 00:08:28 | Xem tất
Trời phim này hay này, rất thích phim dã sử, cám ơn sub team nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-12-2014 08:36:36 | Xem tất
Phải nói rằng Tần Quỳnh đã diễn rất đạt nhưng mình lại rất thích cái cách diễn của Dương Quảng.kiêu ngạo. hống hách mà nhất là điệu cười rất là đểu ^^ ấn tượng với anh ấy
Phim kết thúc mà lòng vẫn thấy luyến tiếc sao í.hi vọng sớm được xem 1 bộ phim dài tập nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-12-2014 00:07:26 | Xem tất
Mình rất thích thể loại phim cổ trang như thế này, nhưng rất ít phim mới sản xuất đáp ứng được yêu cầu của mình.
Mình chưa xem phim này, nên muốn vào xem cmt của mọi người để quyết định có nên xem hay không. Chứ đa số phim cổ trang như thế này dùng rất nhiều từ hiện đại, xem nó mất cả tính cổ của phim
Dù gì thì cũng đang rảnh nên mình sẽ quyết định xem, xem xong sẽ đánh giá chi tiết cho a e
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-12-2014 09:01:35 | Xem tất

phim này thật đáng để mong chờ. Mình đã nghe rất nhiều chuyện kê về thời đầu nhà Đường và cái tên quen thuộc Tần Vương Lý Thế Dân. Nhưng chua bao giờ nghe sự tích khai thiên của triều đại nhà Đường. Những cái tên như Tần Quỳnh, La Thành vẫn còn khá xa lạ đối với mình. Hy vong bộ phim này sẽ giúp mình hiểu hơn đựợc phần nào về thời nhà Tùy - Đường.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2014 14:55:16 | Xem tất
Phim có mấy diễn viên mình thích, save link lại để tết về nhà xem sau, giờ đang ôn thi ko xem đc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2016 18:02:10 | Xem tất

subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-1-2017 22:20:41 | Xem tất
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-3-2017 21:23:59 | Xem tất
phim dã sử đấy tạo hình ổn lắm không chê vào đâu được cày thôi biết làm sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách