Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Thiên nhai Minh Nguyệt đao/天涯明月刀/Chung Hán Lương, Trương Mông [Vietsub Ep 47 End

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 6-7-2012 16:10:20 | Chỉ xem của tác giả
loveIU93 gửi lúc 6-7-2012 11:50
Ôi trời cái khúc đó=))
Em hem nhịn được cười nữa=))
Cái anh PHT này ấy, bề ...

haha, người ta thường nói ở ngoài lạnh lùng nhưng bên trọng lại tốt bụng
thế mà em phán nhìn ảnh vậy nhưng tính lại nóng như lửa làm ss mún té xỉu lun,
Tối về mới coi ep 2 đc, lòng ss nóng lắm òi :(

Bình luận

=)) coi đi ss, em vừa chiến xong=)) cóa bạn khoe múi trả nợ đóa=))  Đăng lúc 6-7-2012 04:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 6-7-2012 16:24:54 | Chỉ xem của tác giả
LamMuoiMuoi gửi lúc 6-7-2012 05:26
Ôi đã có ep 1 rồi, thanks ST!
Vừa dl về xong, đang coi.
Công nhận ảo tung chảo luôn!

Truyện này cũng thế thôi, ngược nam chính, đọc lên hình ảnh nam chính bao giờ cũng rất thê thảm, cô độc, nghèo rách ra ý, có khi chả có lấy 1 xu mà đi uống rượu =)) Mà trong phim thì cũng ngược nam chính. Không phải riêng Phó Hồng Tuyết, đến cả Diệp Khai, nhìn thì vui vẻ vô tư, dính với em gái ngốc nghếch ngây thơ Nam Cung Linh, tưởng thế là xong, cuối cùng cũng không hoàn mỹ thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 6-7-2012 16:29:49 | Chỉ xem của tác giả
Lâu ko đc xem phin mới nào mà giang hồ võ lâm đánh đấm thế nài hé hé xem sướng. Mình thích tuyệt thế võ công, ảo ảo cũng được, miễn là công phu. Còn mà ảo đến như phép thuật này nọ thì chắc mình-của-10-năm-trước sẽ thích thú lắm, tìm kiếm báu vật phép này nọ gì đó. @.@
Mình ko biết truyện của Kim Dung với của Cổ Long khác nhau thế nào, cũng chưa đọc truyện của ai, có vài bộ phim của Kim Dung thì có xem, không biết sao khó chuyển thể vậy? Mình lội vài page xem mọi ng bình luận cũng biết được chút chút, cũng ko rõ lắm.
Không biết 1 tuần sub được bn tập vậy mọi ng? Mình ko có time xem nhưng mà hóng quá, mới làm luôn 2 ep đầu r, xem raw thì chịu thui, ứ hiểu được. Mới 2 ep đầu võ công tung phì phèo thế nài khoái quá.
Thấy mọi ng thích PHT vs CĐ, mình lại thích DK với NCL hơn. NCL ngây thơ dã man, ngực giả thì biết chưa dậy thì hết, biết dậy thì là gì mà lại bảo ngủ chung giường cái là đẻ em bé ))))) sợ quá đi mất. Bên cạnh NCL không biết gì thì DK lại thành biết tuốt "đẻ em bé không dễ vậy đâu mà". 2 bạn kia cởi áo dụ dỗ, hút độc tùm lum mình lại ko "nghĩ bậy" = 2 bạn này. )))) Hài ko đỡ đc.
Có bạn nào bảo người xem đánh giá CĐ là vai chuyên gia gây chuyện, chắc có mình trong số đó. Bên cạnh 1 anh chàng lạnh lùng tâm lương thiện, bị oán thù giằn co trong lòng thì 1 cô nàng như CĐ bên cạnh là tốt nhất. Tính tốt, lăng xăng, gây rắc rối nhiều để PHT cứu thì mới biết là trong lòng thì oán thù nhưng khi ra tay thì rõ là ko tàn độc "thích giết người" như mong muốn, lộ rõ bản chất ra, thì thôi không phải điên đầu ép bản thân là loại người xấu xa tàn nhẫn nữa. 2 ep đầu MNT chưa xuất hiện nên mình chưa biết cô nàng này ra sao mà mọi ng bảo xây dựng quá hoàn hảo. Mình lúc đầu của ep 1 đúng là cầu mong cho CĐ để PHT rước đi là hợp nhất, để có xuất hiện cô gái khác cho DK ))) Mà ko biết trong truyện kết ra sao, có bạn bảo là CĐ với PHT. Còn phim kết thì cả CĐ với MNT đều chết, mình nghĩ chắc vậy là cũng tạm đc, 2 ng yêu lung tung beng cũng hơi khó xử, bỏ này tội kia, lấy hết thì cũng kì kì. Nói chung là phim đến tận 40 tập, mới đầu phim thấy sơ sơ vậy thui. À mình cũng phái phái cô gẫy đàn phăng phăng dính chữ lên vách đá 2 nam chính đẹp choai phong độ khỏi nói, sốt quá

Bình luận

http://kites.vn/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=8248&pid=2929497 game đi bạn ơi  Đăng lúc 8-7-2012 09:21 AM
Ku nào ở dưới bảo ra một tuần 3 tập, kéo lại oánh tòe mỏ, cho về lao động khổ sai làm đủ tiêu chuẩn ngày 3 ep nộp ra mới được tha, hứ  Đăng lúc 6-7-2012 04:51 PM
cóa nên xì poi hơm nhỉ, một tuần ra khoảng 3 tập bạn nhớ:x=))  Đăng lúc 6-7-2012 04:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 6-7-2012 16:30:22 | Chỉ xem của tác giả
loveIU93 gửi lúc 5-7-2012 21:05
May quá! hic tưởng hem xem được phim
Cuối cùng cũng chạy với tốc độ con rùa{:5 ...

:((
Bà bà tối về nhảy qua vivo coi online, mà nó chạy rùa như em còn đỡ, đằng này nó ứ thèm chạy cơ
Bảo hay là vivo gỡ phim đi rồi, nhớ mọi lần coi Gác mái với Phẩm chất quý ông chạy vèo vèo cơ mà
May cũng xem raw rùi nên cũng đỡ hóng
hê hê, nhưng vậy cũng đỡ, chờ nhiều nhiều rồi coi cả thể, giờ còn đang bận chạy @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 6-7-2012 16:33:25 | Chỉ xem của tác giả
N2H_K0u gửi lúc 6-7-2012 09:45
Diệp Khai là đệ tử của Lý Tầm Hoan phải k nhỉ

đang dow ep 1, ^^ Yến Nam Phi cứ như b ...

Kou ạ, bà bà chán cái anh Yến Nam Phi này lắm
Trong truyện thì anh ấy đâu có đến nỗi nào đâu, ở trong phim thấy anh ấy nhục như cún, phải dựa vào Minh Nguyệt Tâm chỉ bảo giúp đỡ để nổi danh, lại còn chả có tài cán gì, bỉ ổi đáng ghét còn hơn Mộ Dung Phục trong Thiên Long nữa á

Bình luận

YNP đc cái lúc xuất hiện còn oai được 1 tí, về sau đến hết phim anh ý đúng là nhục như cún thật @_@" chỉ giỏi cắn trộm @-@  Đăng lúc 6-7-2012 04:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 6-7-2012 16:37:54 | Chỉ xem của tác giả
Lộng_Nguyệt gửi lúc 6-7-2012 16:30

Bà bà tối về nhảy qua vivo coi online, mà nó chạy rùa như em còn đỡ, đằng này  ...

vì chạy nhanh quá nên mình vào vivo xem lun r. xem đỡ hóng, chứ down vào xem sướng hơn, tới lui ko phải đợi load, cũng ko phải đợi quảng cáo, với lại xem full screen có đụng con chuột cũng ko bị thanh công cụ hiện hồn lên che mất dòng chữ sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 6-7-2012 16:37:57 | Chỉ xem của tác giả
Jangkiss1910 gửi lúc 6-7-2012 10:30
Theo một số thông tin thì fim này có tới 3 kết thúc khác nhau
kết thúc như trong bản D ...

Hôm qua bà bà vừa xem một khúc có MNT, thật sự thì hơi ...không được vừa lòng lắm
Đấy là cái đoạn cô ấy chỉ bảo cho Phó Hồng Tuyết về vụ án giết cha ở ep5
Tóm lại là sau một hồi suy đoán cô ấy phán Lạc Thao là đầu mối để phá án
Trong khi đó, bà bà nhớ rõ là Phó Hồng Tuyết đã đi theo Lạc Thao tìm đầu mối từ ep1 (lần đầu gặp gỡ với Châu Đình á)
Thế mà anh cũng gật gù tán thưởng haizzz
Jang xem rồi có khúc nào Minh Nguyệt Tâm thể hiện tốt 1 tí không, chứ nếu kịch bản cứ thế này thì chả khác gì xem Viên San San diễn thánh cô, ép khán giả nghĩ nhân vật thông minh, mà chưa thấy cô ấy thông minh ở đâu

Bình luận

cha khac gi VSS dien Thanh co =))  Đăng lúc 6-7-2012 11:08 PM
hợp em nhớ rầu:D  Đăng lúc 6-7-2012 05:01 PM
e doc tr tranh, cug gét thag YNP.  Đăng lúc 6-7-2012 04:54 PM
rate- bà bà xì poi quá nhiều nhớ=))  Đăng lúc 6-7-2012 04:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 6-7-2012 16:52:25 | Chỉ xem của tác giả
Lộng_Nguyệt gửi lúc 6-7-2012 16:37
Hôm qua bà bà vừa xem một khúc có MNT, thật sự thì hơi ...không được vừa lòng lắ ...

lúc đầu em cũng ác cảm MNT lắm
tại vì MNT ban đầu tiếp cận PHT là có mục đích mà
nhưng dần về sau thì MNT hướng thiện
về sau PHT đều dựa vào tài trí của MNT để tìm đầu mối
sau này nhận ra CĐ là muội muội thì thể hiện tình yêu thương rất tốt ss ạ
em xem đoạn đó suýt nữa thì khóc rồi

PHT ban đầu tin lời MNT răm rắp là vì MNT quá giống Thúy Nùng (tên gì dở quá), sau này nhìu lần bỏ mặc CĐ sống chết nữa cơ {:421:}
nói chung là từ khi có MNT thì CĐ hoàn toàn lu mờ {:399:}
nhưng mà cặp PHT và MNT hơi thiếu chút gia vị, em xem mà chả có chemistry đâu cả
với lại đạo diễn xây dựng MNT quá hoàn hảo
có nhan sắc, có tài trí, có chút thủ đoạn lẫn nhẫn tâm, thiện lương nhưng ko mềm yếu, lại hiểu ý người khác
em thấy đạo diễn mô tả MNT hơi quá, thành ra lu mờ hết 2 nhân vật nữ còn lại
CĐ thì quá nông nổi, NCL thì mít ướt {:439:}
có nhìu tập MNT xuất hiện gần như cả 1 tập, còn PHT thì chỉ lẽo đẽo đi theo
có ng còn bảo phim này nên đổi tên là "Thiên nhai minh nguyệt tâm" cho rồi
MNT hoàn toàn lấn át tất cả các nhân vật khác
nhìu lúc em xem cũng thấy khó chịu, mấy nhân vật khác cứ như làm nền, góp mặt cho đỡ nhàm chán

Bình luận

Ờ, Nồng hay Nùng đều đúng mà, chỉ là phiên âm thôi, chẹp  Đăng lúc 6-7-2012 04:59 PM
Thúy Nồng nhóe ss=))  Đăng lúc 6-7-2012 04:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 6-7-2012 16:53:00 | Chỉ xem của tác giả
Lộng_Nguyệt gửi lúc 6-7-2012 16:37
Hôm qua bà bà vừa xem một khúc có MNT, thật sự thì hơi ...không được vừa lòng lắ ...

Em hem xem được vivo đao
Chậm như rùa í
Mà xem phim đánh nhau tung tóe thế mà chạy chậm thì thôi đừng chạy còn hơn
Em cũng xem qua mấy khúc của bạn MNT này rầu
Chưa thấy đáng để bạn PHT nhà ta thích chỗ nào
Mà công nhận là bạn PHT nghe lời MNT ghê, cái giề cũng tán thưởng trên mức tương đối

Bình luận

sau này MNT đỡ hơn mấy ep này, ngoài mấy đoạn Hồng Tâm ra thì mấy đoạn khác cũng ổn, ko đến nỗi quá đáng ghét đâu ^^  Đăng lúc 6-7-2012 05:14 PM
thế thì em chuẩn bị đi, sau này MNT với PHT dính nhau như sam, Hồng Đình cp fan như ss đây thiệt mún CĐ hóa ma sớm đi báo thù, coi hem nổi mấy đoạn tình củm ấy   Đăng lúc 6-7-2012 05:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 6-7-2012 16:59:22 | Chỉ xem của tác giả
loveIU93 gửi lúc 6-7-2012 16:53
Em hem xem được vivo đao
Chậm như rùa í
Mà xem phim đánh nhau tung tóe thế mà ...

tại vì MNT giống Thùy Nùng quá mà
đã thế ngay lần gặp đầu tiên còn giả làm Thúy Nùng
PHT sau này cứ Thúy Nùng, Thúy Nùng làm MNT bực

vì thích cặp Hồng Đình nên sau này có mấy đoạn MNT dò hỏi CĐ trong lòng PHT có vị trí như thế nào làm mình phát bực rồi tỏ ra rất hiểu PHT làm CĐ bùn {:439:}
càng nói càng cảm thấy đang bash MNT thía này {:436:}

Bình luận

chầu âu, hỏng thựt rầu, mà mới mấy ep đầu đã nghe lời thế, típ theo thì sao đơi ta:(( chầu âu:((  Đăng lúc 6-7-2012 05:12 PM
cái bạn MNT đóa, sau này mà thành cúp bồ mí PHT thì sao đơi:(( em chuẩn bị bash bạn này rầu:((  Đăng lúc 6-7-2012 05:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách