Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Portkey
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Woman in Black - Daniel Radcliffe (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 16-1-2013 03:35:42 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bạn cho mình hỏi pass join file là gì vậy? mình down từ peeje về 2 file nhưng khi join có yêu cầu pass

Bình luận

kites.vn trên đầu thread có đấy  Đăng lúc 16-1-2013 10:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 21-1-2013 15:57:04 | Chỉ xem của tác giả
làm sao download zề đc zậy mấy bạn, tui là ma mới, hok bik làm sao hết huhu, ai bik chỉ tui zới
{:266:}

Bình luận

bạn vào đây xem hướng dẫn cách down http://kites.vn/thread/huong-dan-cach-download-upload-o-cac-host-thong-dung-fshare-ms-fs-fufox-net-bayfiles-uptobox-go4up-peeje--116651-1-1.html  Đăng lúc 21-1-2013 04:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 24-1-2013 19:37:31 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là với 1 người xem phim kinh dị lâu năm như mình thì đây là 1 bộ phim hơi nhạt, thực sự không có cao trào, nội dung quá dễ đoán.
Nhưng phải công nhận diễn xuất của Daniel có tiến bộ và cảnh trong phim rất đẹp.
Thank ST!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 25-1-2013 18:29:56 | Chỉ xem của tác giả
Xem trailer phim này kinh quá đi, nhưng mềnh vẫn quyết tâm coi {:412:}
Có Daniel là nhứt {:445:}

Bình luận

comment ngắn bạn dùng chức năng "bình luận" ở page download nhé  Đăng lúc 30-3-2013 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 10-3-2013 20:57:51 | Chỉ xem của tác giả
oài, em xem xong tối ko ngủ đk
cứ nằm tưởng tượng có ai đây mặc áo đen đứng ở ngoài cửa
cứ ghê ghê thế nào í
mà kết thúc phim làm em hơi bực mình
thế là bà mặc áo đen ấy ko tha mà vẫn tiếp tục đi bắt trẻ con  chết nữa à
??????????????????????????????????????????????{:426:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 14-3-2013 12:04:52 | Chỉ xem của tác giả
hongchan gửi lúc 24-1-2013 19:37
Nói thật là với 1 người xem phim kinh dị lâu năm như mình thì đây là 1 bộ phim hơi  ...

mình cũng đồng ý với bạn là nội dung phim đúng là dễ đoán thật, chỉ có cảnh của tụi nhỏ là sợ sợ chút chứ lúc bà đó đưa mặt ra hù mình không thấy sợ lắm. Nhưng mà cái kết thì mình không ngờ lắm là cả 2 cha con Daniel đều chết, mình nghĩ chỉ có thằng bé thôi. Diễn xuất của Daniel phim này đã tốt lên nhiều rồi ^^.
Cám ơn ST nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 29-3-2013 17:42:00 | Chỉ xem của tác giả
thấy kinh dị là mê, mặc dù sợ ma quá chừng {:152:}
daniel hồi nhỏ đóng harry dễ thương gì đâu, bây giờ lớn lên sao lùn xủn à, lùn còn hơn emma luôn {:140:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 30-3-2013 16:04:28 | Chỉ xem của tác giả
Diễn xuất của Daniel trong phim này quá tốt. Còn nhân vật ma trong phim này có phần giống giống trong phim Insidious.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 31-3-2013 10:36:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim không tồi. cả hình ảnh và hiệu ứng, âm thanh đều rất cool. Xem cùng bạn gái vào ban đêm khỏi bàn. lần đầu xem không sợ nhưng có vài đoạn giật mình. bà áo đen thì quá điên. chờ anh em nhà samy trong super natural vào xử lý. rắc muối đốt xác cái con mụ này mới xong. kết thúc thì bà kia không cướp được đứa con trai. do có bố mẹ ở bên. nhưng cứ tưởng bà mẹ cứu được 2 bố con. ai dè vẫn die. buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 26-4-2013 10:57:49 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem xong, fim buồn quá hà T_T dù là kết thúc có thể nói là happyend đối với nhân vật chính nhưng...vẫn cảm thấy buồn và tức cái ông đạo diễn. Sao lai xử lý câu chuyện như zậy chứ, không lẽ không còn lựa chọn nào khác sao. Dù đây là dạng fim kinh dị, nhưng mà cũng hông có gì đáng sợ lắm, xem ok, diễn viên đóng cũng tốt,..vẫn thấy ghét cái người viết kịch bản với ông đạo diễn >_<
Cảm ơn sub team đã làm bộ fim này ^_^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách