Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Portkey
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Woman in Black - Daniel Radcliffe (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 14-5-2012 13:15:27 | Chỉ xem của tác giả
Có vsub rồi
down ngay thôi
Kinh dị là phải nhảy vào liền mà còn là phim của bé Daniel nữa chứ
Thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 14-5-2012 13:35:45 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim nì hay nì <3 Thấy D đóng cũng không tồi :x có đoạn người đàn bà hơi ghê :-s nhưng mà là phim kinh dị thì cũng không đến nỗi sợ lắm đâu <3
ủng hộ ngay thôi :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 14-5-2012 14:43:34 | Chỉ xem của tác giả
Oh la la, để xem xem cu Daniel Radcliffe làm ăn thế nào với cái thể loại này nào :D
Giá mà có cả bé Emma Watson, với nhóc Rupert Grint luôn thì tuyệt :D
Thanks Subteam nhiều :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 14-5-2012 18:31:18 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem xong, fim buồn quá hà T_T dù là kết thúc có thể nói là happyend đối với nhân vật chính nhưng...vẫn cảm thấy buồn và tức cái ông đạo diễn. Sao lai xử lý câu chuyện như zậy chứ, không lẽ không còn lựa chọn nào khác sao. Dù đây là dạng fim kinh dị, nhưng mà cũng hông có gì đáng sợ lắm, xem ok, diễn viên đóng cũng tốt,..vẫn thấy ghét cái người viết kịch bản với ông đạo diễn >_<
Cảm ơn sub team đã làm bộ fim này ^_^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 14-5-2012 23:08:24 | Chỉ xem của tác giả
Hí hí..
Cuối cùng cũng đợi được ngày coi bản HD òi. Là lá lá :x
Thanks ST nhìu lắm :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 15-5-2012 19:49:41 | Chỉ xem của tác giả
cái đoạn cuối bà áo đen hét, giật cả mình. nhưng về tổng thể thì phim cũng không ghê lắm. mình không xem kĩ nên ai xem rồi thì cho mình hỏi tại sao lôi xác con bà ấy lên chôn rồi mà bà ấy vẫn còn lởn vởn ở đấy? {:289:}   {:289:}

Bình luận

hihi cám ơn bạn, tại ko xem kĩ lắm , đến cuối lại nghe bà ấy hét thế là hết hứng xem lại sợ lại xem trúng đoạn bà ấy hét :))  Đăng lúc 15-5-2012 08:23 PM
Vì bà ấy bẩu bà ấy nê vờ tha thứ :))  Đăng lúc 15-5-2012 07:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 15-5-2012 20:31:10 | Chỉ xem của tác giả
phim kinh dễ sợ lun á coi xong rùi ngủ k đc lun ((
khuyến cáo mọi ng nên cân nhắc thật kĩ trc khi xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 15-5-2012 21:00:04 | Chỉ xem của tác giả
sao lúc mình nối đuôi lại yêu cầu pass? ai giúp mình w T^T                                                  

Bình luận

Pass: kites.vn có ghi ngay ở chỗ post link down đấy, lần sau đọc kỹ trước khi hỏi nhé.  Đăng lúc 15-5-2012 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 15-5-2012 22:36:51 | Chỉ xem của tác giả
Nói trắng phớ ra 1 câu là phim nhảm :))
Một người cha cố gắng tất ca để cứu con, vượt qua nỗi sợ hãi để làm những điều mà cha mẹ của những đứa trả khác không làm đk...
Đã cố gắng hết sức mình để cuộc sống được tốt hơn, đưa đứa con trai bị chết trong vũng lầy đến với "người đàn bà áo đen"...Vậy cuối cùng, đứa con của Daniel (ko nhớ tên nv trong phim) vẫn chết
Vậy cuối cùng điều mà đạo diễn muốn hướng đến sau khi xem xong phim là gì...
Con ma này quá "điên", nếu như bà ta là 1 ng mẹ biết đau trước nỗi đau mất con, thỳ bà ta phải hiểu hơn ai hết nỗi đau của người khác...Vậy bà ta tàn sát hết đứa nhóc nên đến đưa khác, khiến bao gia đình sống trong sợ hãi, bao đứa trẻ ko có tuổi thơ...Vậy bà thỏa mãn bằng thú vui sát nhân quái gở đó ah? Và 1 người đã mang đứa con đến với bà thỳ kết cục cả bố lẫn con đều chết...Qúa vớ vẩn...

Bình luận

t thấy hợp lý đấy chứ bà t đau nên cũng muốn những ng khác đau như mình... bà này như kiểu lý mạc sầu trong thần điêu đại hiệp ấy...  Đăng lúc 19-5-2012 11:54 AM
Do ss k comt thâu, chứ ss lượn hết mà :))  Đăng lúc 16-5-2012 10:04 AM
Những thớt mà em vào thỳ chả thấy ss đâu? Ngày trước thấy ss gắn bó với Glee, nhưng sang đây thỳ ss đâu làm thớt G nữa :((  Đăng lúc 15-5-2012 11:56 PM
Mần chi mà em bảo lâu, ss vẫn ló mẹt hàng ngày mà, hehe  Đăng lúc 15-5-2012 10:58 PM
Lâu ngày rồi mới thấy ss Cat :))  Đăng lúc 15-5-2012 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 16-5-2012 10:43:39 | Chỉ xem của tác giả
ho ho Daniel àh, down thôi down thôi
thanks st team nhiều nhá
mình hóng quá nên có down bản cam coi
mờ toét
h có hd rồi
:x
Trả lời