Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Vow - Rachel McAdams, Channing Tatum, Sam Neill (Vietsub HD Complete

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-5-2012 13:41:04 | Xem tất
ui phim này hay kih khủng
nv nam chính qá yêu vợ
cái lúc a ế khóc vì bất lực k thể lm gì cho cô vợ nhớ lại í
OMG còn có ng` đàn ông nt sao
mình thic a chồng qá nên đâm ra k thic cô vợ
ai bảo lm cho a ế khổ qá lm chi

Bình luận

;)) đúng rồi đó ^^  Đăng lúc 7-5-2012 02:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-5-2012 18:36:27 | Xem tất
Có bạn nào mới down phim này = torrent ko nhỉ?
tớ down 2 lần r mà down xong phim chỉ hiện lên 1 màu xanh là sao? =.=
có phải lỗi ko vậy? :((

Bình luận

Thế em cài KMPlayer về xem thử đi :-?  Đăng lúc 7-5-2012 06:47 PM
em down đủ 100% r ss ạ :( Thôi để em down lại 1 lần nữa :"> thks ss nhiều ạ :)  Đăng lúc 7-5-2012 06:45 PM
Down phải 100% mới xem được em nhé ^^  Đăng lúc 7-5-2012 06:42 PM
Qua đây tìm hiểu về tor:http://kites.vn/thread/thread-de-member-bao-link-phim-die-movie-e-zone-cho-upteam-hien-mf-dang-del-file-de-thanh-tra-nen-tam-thoi-subteam-se-ko-re-up-link-mf-393-1-1.html   Đăng lúc 7-5-2012 06:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2012 20:24:03 | Xem tất
phim cảm động, hay quá.....càng cảm động và càng thấy hay hơn khi biết được đây là từ một câu chuyện có thật. Cứ ngỡ cái gọi là tình yêu đích thực tuyệt chủng rồi chứ...
Người yêu nhau rồi sẽ đến với nhau, tình yêu rồi lại tìm thấy họ một lần nữa.

Nhân vật Leo, đôi lúc đã muốn từ bỏ và đã từ bỏ sau những lần cố gắng trong vô vọng, trí nhớ của Paige vẫn không trở lại với cô, nhìn cô đối với anh như một người xa lạ, không còn những ánh mắt, cũng như thái độ sợ hãi mỗi khi anh đến gần,....đau đớn biết nhường nào!!??
Mình cũng đã vật vã, túc giận cũng như yêu thương theo các nhân vật.....và rất mừng là có một cái kết viên mãn...(màn răn mà mềnh viết sến zữ zị trời??^^)

Bay vào củm ơn ST nhà E...hihi...phim hay, sub hay, càng làm cho mình cảm thấy trọn vẹn...kaka...*ôm hun*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2012 13:58:34 | Xem tất
có ai làm ơn xem hộ e cái link mf file e đc ko...down mãi mà ko đc...tất cả các file kia đều ngon òi mà...

Bình luận

Chắc MF bị lỗi sao đó rồi, bạn chờ down lại sau vậy.  Đăng lúc 12-5-2012 02:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2012 21:03:13 | Xem tất
mình đây chỉ khoái xem phim hài {:313:}  nhưng hôm nay quả là ngày xui đến tận mạng buồn đời quá lò dò vào topic này download về xem luôn, lâu lâu cũng cần coi mấy phim lãng mạn thế này để level sến trở lại chớ {:312:}  
có đc xem trailer phim trên tivi, mình thích mấy nội dung mất trí nhớ rồi từng có người iu thế nì  {:290:} anh Channing Tatum thì có coi mấy bộ phim của ảnh đóng zồi, nói chung là men lì khỏi bàn hị hị{:312:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2012 22:03:51 | Xem tất
hic...e thử vào time khác òi nhưng vẫn ko đc...phiền chủ top hay ad up lại giúp e file e đc ko...chả nhẽ công e down gần 2gb mà h bỏ hết...huhu...

Bình luận

Sao em không kéo torrent, kéo torrent quen rồi lại thích down torrent hơn MF đó. Nãy chị cũng down = IDM mà, quăng đó 1 lúc nó tự chạy.  Đăng lúc 12-5-2012 11:45 PM
em thử dùng idm thì nó báo host ko tạo còn dùng trình down của chrome thì ôi thôi...có 3kb/sec thì làm ăn j...nhưng thanks chị nhé...ko đc thì đành vậy  Đăng lúc 12-5-2012 10:18 PM
Khi chị down, lúc đầu nó k chạy luôn, nhưng lúc sau nó sẽ chạy. Em cứ down đi, đừng tắt, lúc sau nó tự khắc chạy.  Đăng lúc 12-5-2012 10:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2012 08:54:00 | Xem tất
phim hay quá đi, cảm động tình yêu của anh chồng dành cho vợ, lúc đầu thì cố gắng làm mọi cách để cô ấy nhớ lại, cho đến khi nhận ra vợ anh không thể trở lại như trước, anh đã quyết định để cô ra đi và có cuộc sống mới hạnh phúc bên gia đình, không muốn họ chia cắt lần thứ 2. đó quả là 1 tình yêu cao thượng giữa cuộc sống này, ước j mình cũng tìm đc 1 tình yêu như thế thì tốt biết mấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2012 21:54:15 | Xem tất
hic.mình vừa xem xong và phải phi vào đây ngay để lại vài dòng cảm xúc
phim hay và cảm động quá
thương a chồng ghê. nhất là lúc a ấy ôm đàn rồi khóc khi nhớ lại lần đầu tiên vợ nói: "e yêu a" í T.T thương k tả đc luôn
kết phim 2 ng đã trở về bên nhau. nhưng mình là mình vẫn mún ng vợ sẽ tìm lại đc kí ức cơ
dẫu sao cũng thấy vui vì bộ phim dựa theo câu chuyện có thật. như vậy thì ít ra trên đời này vẫn còn có những ng tuyệt như nv Leo
hihi. cảm ơn các bạn trong ST nhiều nhé vì đã mang lại 1 bộ phim hay và rất đáng xem ntn. k hối hận vì đã lựa chọn phim này để tự thưởng cho mình vào 1 ngày chủ nhật rảnh rỗi như hôm nay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2012 22:22:27 | Xem tất
Mình dow từ khi phim mới ra mà không dám xem vì mình rất sợ... sợ cái sad ending lắm :-s
Phim hay quá :( thật sự rất thích cảnh 2 người đọc lời thề ược :-s lãng mạn gì đâu ấy :((
Biết là Paige bị tai nạn mất trí nhớ nên mới đối xử vs Leo như thế ... nhưng mà vẫn cứ ghét :(
Mình đã khóc theo khi nhìn thấy những giọt nước mắt bất lực của Leo vì không thể  giúp cho vợ mình nhớ lại :(
Tình yêu của Leo cao cả quá sẵn sàng bước ra khỏi đời người phụ nữ nếu như họ hạnh phúc.... Không biết sau này mình có làm được như thế không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2012 06:47:28 | Xem tất
Ui trời....phim vô cùng hay!!!! >w<
Đó là một câu chuyện tình lãng mạn khi tình yêu vượt lên cả việc đánh mất kí ức....
Đôi khi trong phim mình tự nhù :"thế này thì từ bỏ cho rồi" khi cuộc sống có quá nhiều điểm khác biệt, có quá nhiều khuôn phép và cả sự tổn thương sâu sắc khi nhìn thấy trong đáy mắt người mình yêu ánh lên tia lấp lánh dành cho kẻ khác....
Nhưng cuối cùng thì....tình yêu vẫn vượt lên mọi thứ. ^^
1 câu chuyện tình lãng mạn vô cùng.
Thanks ST vì bộ phim hay nhé! ;)

Bình luận

thank u ^^  Đăng lúc 16-5-2012 03:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách