Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Lucky One - Bức ảnh định mệnh (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-9-2012 15:36:58 | Xem tất
bạn nào hảo tâm giữ seed cho mình với nha :(
mình down mãi mà ko đc gì cả :((
cám ơn nhiều :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2012 20:21:06 | Xem tất
âu âu! Zac Efron! bây h nhìn a manly hơn nhìu nhìu nhỉ?!?
nhìn cái là nhận ra lun!
chắc pải down về quớ! :((((((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-9-2012 00:04:14 | Xem tất
ôi truyện của Nicholas Sparks thì hay miễn bàn rồi
có thêm Zac đóng nữa
nhất định phải xem phim này mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2012 08:22:40 | Xem tất
Một bộ phim nhẹ nhàng đầy ý nghĩa đậm chất nhân văn... các tình tiết trong phim logic từ đầu tới cuối... mình thích phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2012 13:51:53 | Xem tất
ôi mình vừa xem xong.pjim này hay quá  
zac đóng trong phim này nhìn manly quá. nhìn zac chín chắn quá khong còn giống trong phim highschool nữa.  zac ơi cố lên. i love u
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2012 15:46:22 | Xem tất
mò đến thớt vì biết fim làm theo tiểu thuyết của Nicholas Sparks (mình rất thix The Notebook) và 1 fần vì Zac
và quả là ko uổng, Zac cực kì manly, hòan tòan khác...dù từng thấy trên các news hình ảnh gần đây của Zac đã thay đổi rồi, cơ mà khi xem fim vẫn ko khỏi há hốc mồm, đơ lun (giống nv Beth wá)
cảnh phim cực kì đẹp
cách quay phim cũng rất hay, màu sắc, ánh sáng, góc quay...đều rất tuyệt
những fa tình cảm lãng mạn của Logan và Beth...khiến mình thật sự rung động
đam mê, sâu lắng, dịu dàng...
thix cả những em cún trong fim nữa, đáng iu cực
1 bộ fim tình cảm lãng mạn điển hình, 1 câu chuyện nhẹ nhàng rất hợp với mùa thu tháng 9 này
cảm ơn ST rất nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2012 22:56:08 | Xem tất
Down từ lúc sub mới ra lò mà tận hôm nay mới có thời gian ngồi xem. thật sự là phim đẹp và hay hơn so với tưởng tượng của mình.

Trước hết phải cảm ơn subteam nhiều lắm lắm vì đã tâm huyết làm sub cho bộ phim này. (Nhiều khi có phim hay mà không xem chỉ vì không có sub, lười đọc sub eng).

Back lại bộ phim, thực sự là xem xog mình bị phấn khích, dù chằng là fan của ai trong phim, kể cả Zac. Tại vì là phim quá đẹp, không bấn không được. Từ khung cảnh, màu sắc, khung hình, góc quay, ánh nắng, và cả trang phục của diễn viên, mọi thứ đều siêu siêu đẹp. Xem phim mà cứ bấn tại sao lại có những chỗ đẹp như thế, yên bình, thơ mộng đến thế. Một vùng đất với cuộc sống yên bình, cảnh sắc thiên nhiên thì tuyệt vời mà lại không hề buồn tẻ. (Ai mà thích đồ đạc hay màu sắc vintage thì thật không nên bỏ qua phim này).

Nội dung nếu để nổi bật lên so với thời điểm này thì có lẽ hơi khó vì không có yếu tố như diễn viên hot, kịch bản nổi trội v..v.. nhưng vẫn không thể phủ nhận rằng bộ phim vẫn có những ý nghĩa, thông điệp riêng của nó. Những điều rất đơn giản như cách ứng xử, những lời yêu thương hay những bài học về tình cảm gia đình, tình yêu, ngoài tình yêu nam nữ còn có tình yêu thương giữa con người với con người, cách trao và nhận yêu thương và quan trọng hơn cả là nắm bắt và giữ cho mình niềm tin, đức tin:)  Mọi thứ đều rất có ý nghĩa.

Ai còn chần chừ không biết phim có hay không, có nên xem không thì xem ngay đi nhá :x Xem xong mà có bảo nội dung cũng bình thường thì ít nhất cũng sẽ thích mê cảnh trong phim cho mà xem:P

p.s: cảnh quay tình cảm của 2 nhân vật chính cũng rất đẹp mà mình phát khổ sở vừa xem vừa che che màn hình vì có mẹ lượn đi lượn lại xung quanh nhà:)) chỉ sợ mẹ nhìn thấy =)))

Bình luận

Chúc b xem phim vui vẻ hén:)Trời ơi cảnh đó màu sắc vs khug hình đẹp quá luôn. Chắc sau này lớn lên nữa mà xem phim tình cảm cũng k xem trc mặt bố mẹ đâu,ngại lắm   Đăng lúc 18-9-2012 11:08 PM
cảm ơn bạn đã PR, giờ mình đi down về xem đây. mình hiểu tâm trạng của bạn vừa xem vừa che màn hình, mình cũng từng như vậy đó =))  Đăng lúc 18-9-2012 06:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2012 00:00:37 | Xem tất
Search mãi mới ra tiểu thuyết chuyển thể của Nicholas Spark cũng cùng tên với phim là the lucky one luôn. Nhưng mà  không biết truyện này VN phát hành chưa nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2012 23:06:37 | Xem tất
Mew_BC gửi lúc 16-9-2012 22:56
Down từ lúc sub mới ra lò mà tận hôm nay mới có thời gian ngồi xem. thật sự là phim đ ...

:) uh chúc bạn xem phim vui hén:) Trời ạ đoạn đấy khung hình vs màu sắc đẹp quá luôn:((( Mình nghĩ là dù sau này có lớn đến mấy mà xem mấy cảnh t/cảm trc mặt bố mẹ vẫn ngại thôi:">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2012 09:11:32 | Xem tất
một bộ phim nhẹ nhàng với bối cảnh mùa thu lãng mạn :x
mình rất thích diễn viên của bộ phim, dù chẳng phải fan của ai
ấn tượng với 1 anh lính trẻ cực kỳ lạnh lùng, 1 người mẹ dám hy sinh, chịu đựng vì đứa con, 1 ông bố ích kỷ, nhưng lại yêu đứa con vô cùng
tuy bộ phim ko có những đoạn cao trào, nhưng lại có nét rất đời thường, rất thật
1 tình yêu đến từ sự biết ơn, đơn giản mà rất hạnh phúc

"Một việc tình cờ xảy ra vào lúc bạn không ngờ nhất sẽ đưa bạn vào con đường mà bạn không hề có ý định, đến một tương lai mà bạn không hề mường tượng. Nó sẽ đưa bạn đến đâu? Đó chính là hành trình của cuộc đời ta, hành trình tìm kiếm ánh sáng. Nhưng đôi khi, để tìm thấy ánh sáng thì bạn phải vượt qua bóng tối tận cùng"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách