Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Impossible - Thảm họa sóng thần (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-2-2013 20:07:25 | Xem tất
Từ hồi có trailer đã ngóng phim này rồi, nhưng vẫn chưa có cơ hội đi xem rạp

Nay thấy chữ completed rất mừng

Thanks subteam nhiều :xxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 20:08:02 | Xem tất
lúc coi trailer đã thấy hay rùi, h có link là phải bụp ẻm liền thui nào
nào ta cùng chung sức down nhé m,n
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 21:42:45 | Xem tất
Xem phim, khóc và suy nghĩ

Xem để biết trân trọng hơn những gì mình đang có

Xem để biết yêu gia đình mình nhiều hơn

Xem để biết giúp đỡ che chở lẫn nhau để cùng sống và chiến đấu

Xem để cảm nhận những trái tim đang rỉ máu nhưng cùng nhau nén nước mắt, mạnh mẽ hơn trong hoạn nạn.

Xem phim và tôi nhận ra nếu còn 1 ngày để sống, tôi sẽ sống cho gia đình và những người tôi yêu thương, vì họ là tất cả cuộc sống của tôi :)

Tôi xem phim, cảm nhận đc đến từng nỗi đau của nhân vật như cứa vào da thịt mình, nơi đất nước Thái Lan tôi đang sống và học tập, nơi Phuket tôi đã từng đến, nơi có những coi người với nụ cười thật đẹp đã sống, vượt qua cơn sóng thần 1 cách thần kì, trong 10 năm đã thay đổi bộ mặt hoàn toàn đến kinh ngạc.

Cảm ơn subteam đã mang đến cho tôi và mọi người 1 bộ phim thật sự rất ý nghĩa.

Bình luận

Đúng như em nói ... phải biết trân trọng những gì mình đang có  Đăng lúc 20-3-2013 06:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 07:47:28 | Xem tất
Đã xem phim ,
Trước nay đọc những tin tức về thiên tai tuy có xót xa nhưng ko có cảm nhận đc sự việc ra sao , như thế nào
Sau khi coi ròi mới bít sự ác liệt của tự nhiên , con người thật mong manh và dễ bị tổn thương .
Thanks subteam và hi vọng subteam sẽ làm những dự án hay khác nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 11:42:55 | Xem tất
phim này mình xem rạp rồi
Nhưng vẫn muốn down về xem
Phải nói bộ phim đã mô tả thảm họa 1 cách chân thật đến tàn khốc
Tất cả khán giả trong rạp hôm đó  đều rất xúc động
Nhiều người đã khóc trong đó có chính mình
Mình bị cuồng đến mức xem mọi clip về phim, hậu trường, hay cả clip phỏng vấn bà mẹ thật ngoài đời cùng Naomi, hình ảnh buổi công chiếu, hình ảnh gia đình thật...
Tiếc cho Naomi, vì năm nay có đối thủ Jenifer quá nổi, chứ không các giải thưởng đã thuộc về cô rồi
Ah, cậu bé Lucas thật giờ đã 19 tuổi, đang học y ở Anh và đẹp trai thì thôi rồi{:301:}

Bình luận

Mình vừa vào link xong. Lucas quả là đẹp trai. Lại là bác sĩ tương lại nữa. Giỏi quá! Có khi nào em í chọn học y vì những gì đã trải qua sau thảm hoạ ko nhỉ.   Đăng lúc 2-3-2013 02:53 PM
xin
À, mình cũng k quan tâm đến Jen lắm, nhưng ý mình là Oscar là một giải thưởng danh tiếng, tượng vàng k trao cho 1 dv chỉ vì họ "nổi" đâu :D  Đăng lúc 2-3-2013 03:31 AM
@Xin: hehe, tớ chỉ tiếc cho Naomi thôi, còn cô Jen này mình ko theo dõi, cũng hem cóa cảm tình nên chỉ bik nói cổ nổi thui à. cứ cho là nhận xét chủ quan nhé ;]]  Đăng lúc 1-3-2013 08:31 PM
@Xin: hehe, tớ chỉ tiếc cho Naomi thôi, còn cô Jen này mình ko theo dõi, cũng hem cóa cảm tình nên chỉ bik nói cổ nổi thui à. cứ cho là nhận xét chủ quan nhé ;]]  Đăng lúc 1-3-2013 08:31 PM
@chấy: xem thử link này nhé http://www.dailymail.co.uk/news/article-2252664/Boxing-Day-Tsunami-Family-relive-incredible-tale-survival-2004-tsunami-story-hits-big-screen.html  Đăng lúc 1-3-2013 08:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 15:09:59 | Xem tất
Phim hay quá!! Lại có y nghĩa nữa!! {:138:}{:138:}!!
Hy vọng sẽ có thêm nhìu phim như thế này nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 15:39:44 | Xem tất
Film rất hay, cảm giác khi xem giống như hồi từng xem 2012. Thích mấy film về thể loại thảm họa như này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 19:00:13 | Xem tất
susuchan gửi lúc 28-2-2013 12:19
Mới xem ngày hôm qua xong. Phải nói là quá ghê luôn. Mình mà có mặt ở đó thì thà c ...

Ừ thì phim hay, mình có nói phim dở đâu nà. Nhưng bạn ko thấy họ tìm lại nhau quá dễ dàng sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 21:29:02 | Xem tất
đang lang thang tự nhiên gặp ngay phim này {:176:}
khi
xem xong thấy cũng hay và ý nghĩa. đáng lên xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 22:14:40 | Xem tất
Xem Phin Hay quá đi. Mình xem thấy cảm động vì cái thằng anh Luscal đó. Yêu mẹ mình hết mình ...
{:140:}{:140:}{:140:}{:140:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách