Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Dark Knight Rises - Kỵ Sĩ Bóng Đêm Trỗi Dậy (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
51#
 Tác giả| Đăng lúc 23-11-2012 20:45:08 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, sao một số bạn than tiếng bị rè là sao nhỉ?

Mình down về check cả máy bàn, cả lap top đều không bị rè, sao các bạn lại bị rè là sao, là sao {:447:}

P/S: Sau khi đi hỏi tùm lum tà la, có lẽ do chương trình xem phim của các bạn lỗi {:436:} .

Các bạn down bản này về cài nhé:

http://www.mediafire.com/?4rhu5nihbmww3wc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 23-11-2012 21:14:55 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù gặp rắc rối với cái phần mềm xem phim nhưng cũng thưởng thức xong rồi.
Phải nói thần tượng của mình từ thời "Inception" tới giờ, những câu chuyện của bác C. Nolan thật sự rất có chiều sâu và mang lại nhiều suy nghĩ ám ảnh người xem phim đến phút cuối.
Trước giờ những bộ phim về siêu anh hùng của Hollywood mình đều xem nhưng mục đích giải trí cao hơn là thưởng thức, nhưng đây là một bô phim mà hiếm lúc nào mình tua để xem nhanh. Và cái kết mình nghĩ là không có thể toàn vẹn hơn được nữa. Một con người cả đời cống hiến cho việc đem lại hòa bình cho mọi người cuối cùng cũng có một kết thúc viên mãn. Và một anh hùng mới lại ra đời, một anh hùng được có thể cảm nhận được tinh thần thật sự của Bat, có được sự nhiệt huyết mà chính Bat đã truyền cho, và có tấm lòng nhân hậu luôn nghĩ đến mọi người như Bat. Hình như đoạn cuối khi mà mấy tay kỹ sư thông báo hệ thống lái tự động đã được sửa thì lúc đó bác Fox thộn ra nhỉ, có lẽ đó là lý do mà Bat có thể thoát ra để máy bay bay đến Vịnh và cho quả bom nổ nhỉ...^^(đoán thôi)
Thích nhất đoạn mà trên ánh mắt của bọn trẻ hiện ra biểu tượng của Bat, nó làm người ta liên tưởng đến một sự khởi đầu mới.
Một bộ phim hành động thật sự ý nghĩa....

Bình luận

Chuẩn đấy, ngồi rạp gần 3h muốn ra ngoài lắm mà ko nỡ:))  Đăng lúc 23-11-2012 11:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 23-11-2012 22:28:32 | Chỉ xem của tác giả
peterpotter gửi lúc 23-11-2012 02:48
Vừa xem xong,hay quá là hay!Vậy là Bruce thì đã có thể nghỉ hưu với nàng Catwoman,còn ...

Lúc nghe cô kia nói anh cảnh sát tên Robin mình cũng nghĩ thế nhưng tại mình nhớ là trong tất cả những phiên bản Robin thì hình như ko có anh nào tên Blake nên mới đoán anh này làm Batman đời F2 thì hợp lý hơn vì cái cảnh ông quản gia gặp Bruce ở Florence đấy như có ý là Bruce rửa tay gác kiếm rồi :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 24-11-2012 10:28:48 | Chỉ xem của tác giả
Phần này hay quá.
Mình xem thấy hay hơn phần trước í. Thích đoạn kết của phần này dã man
Ngóng phần phần tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 24-11-2012 11:15:50 | Chỉ xem của tác giả
heheh/. đang down rồi.. cơ mà nay anh em ko down cùng mình sao ý.. yếu thế.. có mấy bạn bảo rè rè là sao ta...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 24-11-2012 12:42:45 | Chỉ xem của tác giả
Hot quá Hot quá tks Subteam nhìu lắm có gắng để ra nhìu bom tấn nữa nhá {:311:} Iu nhìu lắm {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 24-11-2012 13:05:54 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá, đợi phần 4 thôi................ chắc chắn sẽ có phần 4 và thêm nhân vật robin nữa. bộ 3 catwoman, batman và robin sẽ làm mưa làm gió đây................ tks kites nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 24-11-2012 14:11:03 | Chỉ xem của tác giả
hê team nhà mềnh nhanh tay thật đấy, mình tưởng sẽ mất 1 time nữa mới có ^^ tốc độ ngày càng nhanh thiệt hihi:D kể ra có bản full thì hay hơn nhưng bản này có là tốt lắm rùi :)
thanks cả nhà st nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 24-11-2012 14:32:37 | Chỉ xem của tác giả
hôm nọ tính đi xem phim trên rạp, mò bận mùa thi cử
đến lúc rảnh rang thì phim đã hết chiếu
em rất thích cái series phim anh hùng
cám ơn subteam đã làm sub bộ phim này :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 24-11-2012 17:34:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi đúng hay :D. Không ngờ cô Tate lại đâm đau vậy, làm mình cứ tưởng bở :(. Mà phần này cũng chính thức giới thiệu Robin , bạn đồng hành của batman , hi vọng vào phần sau quá .

Bình luận

phần cuối luôn rồi mà  Đăng lúc 26-11-2012 08:36 AM
là phần cuối do Nolan làm đạo diễn và viết kịch bản thôi bạn.có phần sau chắc cũng đạo diễn,biên kịch,ekip dv khác r.nc là batman Triliogy của Nolan là kinh điển   Đăng lúc 24-11-2012 08:07 PM
phần này phần cuối rồi bạn ơi  Đăng lúc 24-11-2012 06:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách