Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nh0k_k0j
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Switched at birth [Vietsub Ep 28-29-30 completed - End season 1]

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 12-4-2012 00:16:05 | Chỉ xem của tác giả
Sau một thời gian dài chỉ xem sỉtcom với lại những series hành động - kinh dị - viễn tưởng của US-UK thì tự nhiên lại có hứng thú với phim này (IMDB chấm điểm 8.2 cơ mà). Ủng hộ subteam với dự án phim nì ^^ Nhạc phim này hay quá.
Tặng cả nhà bài hát cuối tập 4. Jar of Heart - Christina Perri
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Jar-O ... Perri/ZWZEBZAE.html

Bình luận

mình cũng thích bài này lắm, thích nhất câu "You lost the love I loved the most"  Đăng lúc 12-4-2012 08:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 12-4-2012 16:40:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay nhưng mà mình thấy có 1 số chỗ ko hợp lý lắm.
Thể loại tráo nhầm này thì nhiều pim trước cũng có nhưng phản ứng của các nhân vật trong phim hơi khác so với các phim trước, cảm giác lạ lạ.
Ở 1 số cảnh khi bố của Daphne lái xe chở Daphne, trời tối, bố Daphne thì lái xe nhưng 2 người nói chuyện với nhau như bình thường, Daphne không cần đọc môi của bố.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 12-4-2012 20:32:11 | Chỉ xem của tác giả
giữ lời hứa vào đây ủng hộ doadoylo nè {:438:}
khổ, cái tên méo cả miệng

lúc đầu xem  thì thích Bay, vì nhìn xin xắn và có cá tính, lại thích vẽ và vẽ đẹp nữa
nhưng sau dần thì lại thích tích cách của Daphne hơn
có cảm giác Bay trước giờ sống êm đẹp, nên khi gặp chuyện thì rất khó thích nghi, như một con nhím nhỏ xù lông tự bảo vệ, tuy có phần ích kỷ những vẫn rất đáng thương
Daphne thì có lẽ mạnh mẽ hơn nhiều nên tiếp nhận mọi thứ dễ dàng hơn Bay, cơ mà cái gì cũng có giới hạn của nó{:437:}
cơ mà mới coi lõm bõm cũng chưa hiểu nhiều, ko dám nói nữa )))))))))))))
thích nhất mấy đoạn tự sự của các nhân vật, h muốn trích dẫn cơ mà chả nhớ{:439:}

h mình đang bấn bộ revenge, xong sẽ quay lại nghiền bộ này {:438:}

Bình luận

Mà mình k chắc la subteam sẽ làm bộ này vì mình nhận thấy các series ở kites đều có hơi hướng cho teen  Đăng lúc 17-4-2012 08:45 PM
Alicia: uk trong số các dv nam mình cũng thích nolan ros nhất, tính a này rất thú vị :))  Đăng lúc 17-4-2012 08:42 PM
Mình cũng nghiền Revenge nè. Kết quả Nolan Ross quá.  Đăng lúc 12-4-2012 10:43 PM
chắc hiếm trong kites vì chưa có chỗ chứa bọn nghiền Revenge này =)))))))))))))  Đăng lúc 12-4-2012 10:20 PM
hehe, thanks ss Selly :x trời ơi, Selly & shioh ơi, xung quanh mình là 1 núi người nghiện Revenge, ngày nào cũng nghe tâm sự về phim này, ko hiếm như 2 bạn đâu :))  Đăng lúc 12-4-2012 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 12-4-2012 22:57:25 | Chỉ xem của tác giả
bữa h mới biết nhà mình có làm phim này (haiz...lạc hậu thấy sợ)
xem phim này trên star world, hay wa' chời {:310:}

nhưng mà hồi đó hình như chỉ chiếu tới ep 6 hay 7 gì đó là ngừng rồi, không biết bây h ra nhiều hơn chưa nhỉ
mới đầu thì mình thấy Bay ích kỷ lắm, chỉ biết nghĩ cho bản thân, muốn mọi người quan tâm mình. nhưng càng về sau thì lại càng thấy người ích kỷ là Daphne. chắc tại vì bạn Emmet nên mình nghĩ thế. mình rất thích E, một người luôn ở bên ủng hộ cho D nhưng rồi lại bị D bỏ rơi để quen L (nv mà mình ít thích nhất ) lúc đó thấy tội bạn ý quá, cứ nhìn mãi về phía D nhưng chẳng đc đáp lại. rồi tới khi E tìm được một chỗ dựa, một niềm vui bên cạnh B thì D lại bắt đầu cảm thấy ghen và muốn E quay lại với mình như ban đầu. như thế có quá ích kỷ không

đúng là theo tình tình chạy, trốn tình tình theo >"<
nhưng vì mình chỉ mới xem đến đó nên không thể nói đc gì cả, phải theo dõi tiếp mới đc {:295:}

cảm ơn ST nhìu nhìu nhìu vì đã làm phim này nhá, một phim đáng để thưởng thức {:290:}

PS: nhà mình có dự định làm castle ko nhỉ, mình thích chị nữ thanh tra lắm ý ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 14-4-2012 09:22:46 | Chỉ xem của tác giả
daphne nói tiếng anh hơi kì... có phải người pháp ko ta??? cách phát âm như người Pháp í... ko chuẩn như mấy người kia... cô ấy đẹp quá... nhưng da hơi xấu thì phải...hêhheh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 14-4-2012 12:28:31 | Chỉ xem của tác giả
mot_film51 gửi lúc 14-4-2012 09:22
daphne nói tiếng anh hơi kì... có phải người pháp ko ta??? cách phát âm như người Ph ...

Daphne nói giọng như thế vì cô ấy là người khiếm thính... và những người khiếm thính thường bị câm. Phải luyện tập rất kiên trì mới có thể nói được, hơn nữa lại không thể nghe thấy giọng nói mình phát ra, nên sao mà nói như người bình thường được bạn ?

Bình luận

úi. thích quần áo của bạn này wa'  Đăng lúc 14-4-2012 06:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 14-4-2012 22:55:51 | Chỉ xem của tác giả
những người khiếm thính thường bị câm.

Họ không bị câm đâu bạn, chỉ vì họ không muốn nói, bạn thử bịt hai tai lại và nói chuyện xem, cảm giác không nghe được giọng nói của bản thân rất khó chịu nên chi bằng họ không nói. Daphne không nghe được giọng mình, không nghe được giọng mọi người nên không biết cách phát âm cho chuẩn thôi!
Mình cũng đang theo dõi Revenge  trên Star World, cơ mà nó chiếu giờ khó chịu quá, mình cứ coi được 15' đầu là ngủ mất tiêu, hôm sau xem lại cũng chỉ xem đúng 15' ý >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 15-4-2012 10:26:19 | Chỉ xem của tác giả

kaka cuối cùng thì kites cũng làm sub film nì!   

ủng hộ nhiệt  tình   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 16-4-2012 00:41:13 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên là phải cảm ơn subteams nhà mình ùi... các bn vất vả quá...
phim hay lắm, mình rất thích xem mấy series như này, giống the vampire diaries hay the secret circle za...
coi phim này phải công nhận diễn xuất của ai cũng tuyệ và dĩ nhiên hai bạn nữa vai chính là tuyệt nhất..
chỉ tại 1 tuần ra 1 tập nên chờ hơi lâu..
cho mình hỏi phim này chiếu thứ mấy vậy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 17-4-2012 10:05:21 | Chỉ xem của tác giả
mot_film51 gửi lúc 14-4-2012 09:22
daphne nói tiếng anh hơi kì... có phải người pháp ko ta??? cách phát âm như người Ph ...

ko phải đâu bạn. Tại D deaf thật nên là nói như vậy đó! D chắc cũng phải học phát âm như E trong phim á! :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách