Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nh0k_k0j
Thu gọn cột thông tin

[2012] Switched at birth [Vietsub Ep 28-29-30 completed - End season 1]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-3-2012 14:35:13 | Xem tất
Hehe..Đọc giới thiệu thấy 2 nhân vật chính trùng ngày sinh với mình... Down về xem ngay. TKS subteam nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2012 19:11:58 | Xem tất
Ôi cuối cùg cũg đã có tập 4
thấy mọi ng` bảo hay nên chiều nay ngồi xem vèo 1 cái hết 3 tập
ủng hộ subteam nhiệt tình và hết mình {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-3-2012 08:57:27 | Xem tất
mình đang theo dõi trên kênh 22 abc family. Giờ xem lại từ đầu vẫn hay. Mà chừng nào có sub ep 5 thế :D mong lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-3-2012 09:23:56 | Xem tất
ST oi, hình như link mediafire cả ba tập bị lỗi rồi. ST xem lại thử nhé.................................

Bình luận

Có thread báo link die nhé, bạn qua đó báo.  Đăng lúc 30-3-2012 11:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-4-2012 12:11:53 | Xem tất
BỊ thích phim nè quá đi!!!
Thấy tính cách của nhân vật và diễn xuất rất hợp lý. Thích nhất là bạn Daphne đó nha! Giống tính mẹ, rất ôn hòa, quan tâm nhiều đến suy nghĩ của người khác nhưng với người thân bạn bè thì chân thành, lúc nóng lên thì giống mẹ nuôi. Lúc nào cũng cố làm cho người khác vui nên xem xong tập 4 thấy thương quá à! Hi vọng ep 5 sẽ đỡ hơn cho bạn í. Còn bạn Bay thì hơi vô tâm, trẻ con nhưng về cơ bản vẫn là tốt tính. K b sau này Bay vs Emmett thích nhau ntn nhỉ?

P/s: subteam ơi, cho em hỏi, mỗi tuần nhà mình ra 1 ep ạ? Ra vào thứ mấy đấy ạ?

Bình luận

thế là 2 ngày nữa có ep 5 roài, hóng quá đi:)  Đăng lúc 1-4-2012 08:13 PM
tks bạn:)  Đăng lúc 1-4-2012 08:12 PM
Thứ 3 nhé.  Đăng lúc 1-4-2012 04:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-4-2012 00:08:52 | Xem tất
Dạo trước thấy quảng cáo trên StarWorld thấy Bay xinh qá trời ... Xem được vài tập, đổ cái rầm với Daphne ... Thấy tội tội cho D, còn B thì hơi hơi thấy khó ưa thật (ngoại trừ cái ngoại hình rất là xinh){:432:}{:432:}
Bây giờ mới được xem mấy Ep đầu, chưa bao giờ gặp được 1 gia đình nào như gia đình ruột của D, gần như là hoàn hảo đến mức độ 99% ... {:432:}{:432:}

Bình luận

chính xác luôn ... ^^  Đăng lúc 3-4-2012 05:11 PM
Chuẩn luôn. Thương D thế, nếu như đc sinh sống trong gia đình đó sẽ sung sướng hơn bao nhiêu. Nhưng mà hoàn cảnh đó mới làm nên con người D, bạn nhỉ:)  Đăng lúc 3-4-2012 06:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-4-2012 15:18:05 | Xem tất
Phim quá hay.........................................................
Mình lại thấy tội cho B, D thì lại được mọi người yêu quý và hình như dần quen với cuộc sống giàu có, B đang bị bỏ rơi thì phải

Bình luận

xin
Không spam nhé bạn. Edit bài ngay khi nhận được notice  Đăng lúc 2-4-2012 03:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-4-2012 18:01:14 | Xem tất
t lại thấy thương cho Bay. Thử hỏi khi đang sống trong một gia đình êm đềm và hạnh phúc như vậy, đùng một cái biết mình bị tráo không phải con ruột. D thì quá được nhiều người yêu mếm, không mấy khó khăn với việc hòa nhập trừ tật về tai. Nhưng bây giờ D nghe được rồi thì chỉ cần bỏ qua những thành kiến cá nhân là OK. Còn B thì khác. Dường như mất mọi thứ, muốn gần bên mẹ ruột thì bà ấy lại lẩn tránh vì sợ giáp mặt con gái.B gặp rất nhiều khó khăn trong việc hòa nhập. Gia đình ruột của D thì quá tốt chia sẻ mọi điều và làm mọi điều để gần con gái, còn B muốn tìm hiểu gia đình mình thì lại không được nhất là về cha ruột của B. Cho nên đối với B chỉ còn gia đình ruột của D là quan trọng và quan tân đến bạn ấy. Nên hiển nhiên bạn ấy sẽ trở nên xấu tính để bảo vệ những gì mình có được. Nếu t là B t cũng xấu tính như vậy nếu t thấy người khác quá thân với gia đình mình và mình dường như bị lãng quên. Hơn nữa, B không phải là vô tâm, trẻ con đâu. t nghĩ B chỉ lấy vẻ ngoài như thế để che dấu sự cô đơn bên trong mà thôi. Bạn ý rất tinh mắt. Nếu xem những tập sau các bạn sẽ thấy tại sao Emmett lại quay 360 sang thích B. B cũng rất tinh ý vì biết Emmett không như những người khác nên B lúc nào cũng để ý lắng nghe Emmett chứ không vô tâm như D cứ để Emmett cô đơn trong các buổi tiệc đâu. (note: t xem no sub đến ep 22 òi nhưng vẫn chờ subteam. Ủng hộ subteam nhiệt tình vì thật sự nghe lúc được lúc không cứ như vịt nghe sấm ý). Subteam fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-4-2012 21:44:22 | Xem tất
Hì, đã có ep 5. Mình xem thầm lặng được 5 tập, nhưng giờ cũng thấy là nên nói vài câu để ủng hộ tinh thần các bạn subteam làm phim này.
Mình thích motip truyện này, k quá ảo, trước giờ nếu coi nhiều tập toàn về siêu anh hùng,phù thủy, hình sự...giờ tự dưng coi film rất đời thường thấy đổi không khí lạ lẫm, mà k nhạt tí nào.
Đúng là cái bản tính ham cái đẹp, coi có tập đầu mà mê bạn Emmett, thích coi mắt diễn của bạn ấy, chết mê {:408:}.
Nói gì thì mình vẫn ấn tượng nhất film châu âu, diễn xuất tự nhiên quá, đâm ra có nhiều film mình xem hoài mà k thoát khỏi được nv, cứ nghĩ là con người họ đâu đó ngoài đời áh.
Tóm lại là ủng hộ các bạn làm film, hi vọng nó sẽ hot lên từng ngày, film hay mà sao ít người comt thế này...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-4-2012 23:21:50 | Xem tất
t lại thấy thương cho Bay. Thử hỏi khi đang sống trong một gia đình êm đềm và hạnh phúc như vậy, đùng một cái biết mình bị tráo không phải con ruột. D thì quá được nhiều người yêu mếm, không mấy khó khăn với việc hòa nhập trừ tật về tai.

Không phải ngẫu nhiên mà D được nhiều người yêu mến. D luôn cố gắng trong bất kể việc gì. Mình không nhớ chính xác câu nói của Regina, trong khi giao tiếp luôn là D cố để "theo" câu chuyện của mọi người, D có ngôn ngữ riêng của D nhưng để có thể nói chuyện với mọi người D luôn cố gắng để có thể giao tiếp được với mọi người bằng thứ ngôn ngữ của "hearing people". Vì Bay, D chia tay với Liam. Sau này lúc Emmet thích Bay, mặc dù D nói là không "give up" với Emmet nhưng D chưa hề làm gì có lỗi với Bay.
Mình không nghĩ là Bay xấu tính. Mình thấy những hành động của Bay là có thể hiểu được. Nhưng hình như Bay nghĩ cho người khác không nhiều bằng D. Càng xem mình càng thích D, vì D "vô tâm" không hiểu được tình cảm của Emmet trong 8 năm nên D bỏ lỡ mất Emmet nhưng cho phép mình AQ, Dap sẽ gặp được người tốt hơn Emmet vì D "deserve it"
Mong fan của B đừng ném đá mình!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách