Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] SnowWhite and the Huntsman - Bạch Tuyết & Thợ Săn (Vietsub HD complet

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 6-9-2012 11:50:11 | Chỉ xem của tác giả
cunway gửi lúc 5-9-2012 20:37
PR ở đây 0 phải cho SWATH, cái SWATH còn chiếu ở đâu ngoài Mỹ nữa mà PR cho nó??? H ...

mình thấy Welcome to the riley là em nó good nhất, có thể đóng rất chững chạc giữa 2 tiền bối khác

xin lỗi MOD xóa dùm cái này, mình ấn nhầm nút

Bình luận

em nó sẽ được đóng tiếp, còn nếu bị fans tẩy chay thì sẽ thay dv khác, nói chung Universal chỉ chờ để đảm bảo cho túi tiền của mình mà thoi :)  Đăng lúc 6-9-2012 05:37 PM
SWATH P2 thì 0 phải là bị fired 0 cho đóng nữa, mà là Universal đang chờ sau khi Kris xuất hiện lại fans sẽ phản ứng thế nào, nếu fans vẫn ủng hộ em nó thì  Đăng lúc 6-9-2012 05:36 PM
chứ 0 phải em nó tự nguyện đâu, kiểu như đóng fim lớn để tăng tiếng tăm ấy, cho nên chỉ đóng cho có lệ đó bạn  Đăng lúc 6-9-2012 05:33 PM
bởi fim này em nó đầu tư diễn xuất cho nhân vật rất nhiều, còn SWATH thì thoi đừng có nhắc nữa, vì fim này là do bị ép đóng  Đăng lúc 6-9-2012 05:32 PM
Welcome to the Riley đóng sau Twilight mà bạn, The Runnaway mình 0 bàn vì thuộc loại tomboy rồi, vậy nên mới chờ On The Road  Đăng lúc 6-9-2012 05:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 6-9-2012 11:52:18 | Chỉ xem của tác giả
hater gonna hate
lover gonna love
với tất cả những gì ng ta quan tâm là sự pr của nhà sản xuất...
vâng, một bộ phim bom tấn để kím tiền thì những nhà làm phim phải cố gắng moi cho bằng hết những yếu tố kiếm tiền.
mỗi ng có giá trị của riêng họ.nhưng thế giới thì đầy thị phi....có ai ép đựơc ai phải như ai...
...dù sao đi nữa, một bộ phim đc làm ra vắt bao nhiu công sức của nhân vật chính đến cả những ng ít biết đến nhất....cám ơn đã làm ra phim để khán giả coi, dù hay dù dở...

Bình luận

Kris nó ko care cái chuyện love hay hate đâu, nên fan của Kris cũng chẳng cần care làm gì cho mệt =)  Đăng lúc 6-9-2012 03:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 6-9-2012 11:56:49 | Chỉ xem của tác giả
cam on ban da post phim,minh dang download ve...minh da xem nhiu phim cua kites..chat luong rat tot,mong la se co nhiu phim hay sap toi,cam on nhung j cac ban da dong gop cho kites

Bình luận

Thanks bạn, lần sau hãy comt = TV có dấu nhé :)  Đăng lúc 6-9-2012 03:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 6-9-2012 12:02:46 | Chỉ xem của tác giả
st ơi có encode ra full hd nữa k ạ :D
nếu có bản full hd nữa thì tốt quá :D
cảm ơn st nhiều lắm

Bình luận

Bọn mình chỉ làm bản HD thôi nhé  Đăng lúc 6-9-2012 03:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 6-9-2012 12:14:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
đặt gạch nào
nghe nói phim này nổi lắm nên hóng từ luc ra rạp
bi giờ down thui!
để xem hay dở thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 6-9-2012 12:18:40 | Chỉ xem của tác giả
hồi trước định đi xem phim này nhưng thôi
bây giờ ST làm phim sướng quá nhưng sao k thấy link đâu nhỉ ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 6-9-2012 12:32:40 | Chỉ xem của tác giả
vừa down cái bel ami. mở qua cái này cũng có rùi. mình sướng. hô hô                                                                 
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 6-9-2012 13:38:44 | Chỉ xem của tác giả
một bộ của Kristen thêm một bộ của Robert
đang down hai bộ đó. yêu ST nhiều lắm lắm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 6-9-2012 13:48:56 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi bộ tranh luận nhiều nhỉ, vì đúng là như vậy mà.
Bữa đó định đi coi Madagascar, nhưng tới trễ nên mới có dịp xem phim này, tham khảo nhỏ bạn, nó bảo là dài lê thê, coi mà chỉ muốn ngủ. Hi vọng dữ lắm nên ko tin vào lời nói của nó. Vào xem.
Quả thật, nguyên cả buổi sáng hào hứng, bước ra khỏi rạp xem phim, y như bị rút hết sức lực.
Phim dài 2 tiếng mà gần 1 tiếng đồng hồ chưa gặp 7 chú lùn, nội dung khá dài dòng.
Thêm nữa, gì đâu mà Bạch Tuyết được tỉnh lại nhờ nụ hôn của thợ săn chứ ko phải Hoàng tử, mà ở đây cũng ko có Hoàng tử nữa, đây chỉ có mỗi người con trai của Tể tướng hay đại loại thế.
Nói thật ngay từ đầu lúc Kristen nhận vai này & nhìn loạt hình khi quay thì mình đã thấy Kris ko hợp với hình ảnh cầm kiếm (mặc dù mình rất thích Kris), hơi thấp và nhìn ốm yếu quá, cộng thêm nữa là cái môi của Kris đó, ở đây ko phải ghét mà thấy nó ko đẹp, ko thích hợp, cứ cắn môi và hở hở như Bella.
Được mỗi kỹ xảo ở phần bà Hoàng hậu và lúc bước vào nơi ở của 7 chú lùn nhìn thơ mộng là đẹp thôi, còn có chú nai mình đầy bông nữa (hình như vậy, quên rồi). Còn hầu như ko tạo được ấn tượng nhiều lắm.
Phim về Bạch Tuyết, Bạch bạch... mà nhìn màu sắc u ám quá, tạo hình công chúa mà....
Nói chung sau khi đi coi phim này xong thì mình nghiêng về Mirror Mirror hơn. Con người mà, dù gì nhìn màu sắc đẹp đẹp thấy cũng hay hơn, còn có âm nhạc nữa, mặc dù nội dung của Mr bám sát theo cốt truyện.
Nãy h là mình chấm được 3 điểm rồi, thêm 1 điểm nữa cho Hoàng hậu Chalize Theron quá đẹp nè, đẹp hơn Julia Robert đã hơi có nếp nhăn rồi, Thợ săn đẹp trai được 1 điểm cộng thêm hiệu ứng kỹ xảo nữa.
Chỉ vài dòng suy nghĩ của mình còn quyết định là ở các bạn. Chúc những bạn chưa xem phim vui vẻ, & nhớ để li cafe kế bên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 6-9-2012 14:38:15 | Chỉ xem của tác giả
co link youtube ko vay...minh ko biet down bang torrent
{:309:}
rat thich phim nay...thank Kites !!!!

Bình luận

Comt ngắn dùng nút "bình luận" để trả lời & comt = TV có dấu!  Đăng lúc 6-9-2012 08:35 PM
http://kites.vn/thread/-support-trung-tam-ho-tro-ki-thuat-va-giai-dap-thac-mac-2979-1-1.html Hướng dẫn dowload ở đây  Đăng lúc 6-9-2012 08:35 PM
Phim Mỹ k có up online utube được vì vấn đề bản quyền, có hướng dẫn download ngay page post link, bạn có thể xem hướng dẫn & down về xem :)  Đăng lúc 6-9-2012 03:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách