Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Riona
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Sat2Mon / คืนวันเสาร์ถึงเช้าวันจันทร์ - Worrawech Danuwong, Kavee Tanjararak ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 22-8-2014 12:34:02 | Chỉ xem của tác giả

Bài được lazybaby_009 sửa lúc  20-2-2014 10:29 PM

Ngồi chờ sub. Phim này mình xem rồi, nhưng mà vẫn muốn xem lại của subteam.
Phim vừa vui, vừa lãng mạn nữa lại rất nhẹ nhàng. Nhưng mà mình ko thích cái kết lắm mặc dù kết như vậy rất hợp lý. Chờ thôi. ^^
Ủng hộ subteam nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 27-8-2014 01:03:04 | Chỉ xem của tác giả
Có ai biết nữ chính còn đóng phim nào nữa không vậy ? , nếu được cho mình xin cái tên phim đi, thank mấy bạn trước ! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 27-8-2014 21:02:00 | Chỉ xem của tác giả
Nhòm trailer đã thấy thik phim này rồi, tải về quẩy thôi
thanks subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 28-8-2014 22:45:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá, Pattie xinh ghê luôn.  Cái kết có làm mình hơi hụt hẫng . Nhưng cuộc sống là vậy, không phải mọi thứ đều như mình mong muốn . Nhưng thật ra, khúc cuối phim mình thấy anh người yêu của Pen cũng đã thay đổi. Cái cách anh nhìn Pen khi thấy Pen nhìn người khác, cái cách anh trầm lặng trong rạp chiếu phim khi thấy Pen suy tư  . Như anh đã nói ở cuối phim " anh yêu em " thật sự chân thành. Mình cảm nhận được tình yêu của anh, lo sợ, dằn vặt và thay đổi trước khi đánh mất Pen .  
Pen cũng chỉ là phút giây xao lòng trước người để cho mình là chính mình , xao lòng trước người con trai chỉ 3 ngày để mình tự do , thoải mái, hiểu lòng mình . Thật sự người con trai đó chính là định mệnh , một định mệnh giúp Peng biết mình cần gì, để người yêu của Pen biết mình đánh mất gì , và biết để hoàn thiện tình yêu của họ ra sao .
Nhớ mãi khuôn mặt của 3 người ở đám cưới, lo sợ, dằn vặt, suy tư, và hạnh phúc . 3 người, đã có những lua chọn của cuộc đời . Những gì đã trôi qua sẽ là những hồi ức đẹp, tương lai phía trước sẽ là một con đường mới tốt đẹp hơn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 7-9-2014 12:40:19 | Chỉ xem của tác giả
Ngay từ lần đầu chạm mặt nhau, Chuad đã trúng tiếng sét ái tình với Lew. Anh chàng dự định xin vào làm việc tại nơi Lew đang làm chỉ để gần Lew hơn. Thế nhưng những ngại ngùng ban đầu khiến cho Chuad khó mở lời, cậu đã nhờ đến Pen - bạn thân nhất của Lew giúp đỡ. Chuyện càng khó khăn hơn khi đột nhiên bà của Chuad bảo đang bị bệnh tim rất nặng và khó qua khỏi, ước vọng cuối cùng của bà là muốn thấy Chuad và bạn gái mới của anh. Không còn cách nào khác Chuad bèn nhờ Pen vờ làm bạn gái của anh trong 3 ngày để làm hài lòng bà.

3 ngày với tình huống dở khóc dở cười, 3 ngày vờ làm người yêu của nhau,... và điều gì đó đã len lỏi trong Chuad và Pen...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 7-9-2014 22:00:52 | Chỉ xem của tác giả
Pattie xinh quá, chị Kwan của Tuổi Nổi Loạn <3
Cơ mà hình như anh vai chính phim này là người yêu ngoài đời của chị thì phải ^^ Đẹp đôi quá
Down về xem thôi, thấy mọi người bình luận cũng hấp dẫn quá ^^ Tks subteam ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 11-10-2014 13:17:07 | Chỉ xem của tác giả
nội dung quen quen. Hình như mình cũng xem đâu đâu phần nào rồi ý. ủng hộ phát :d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 24-10-2014 01:23:39 | Chỉ xem của tác giả
Coi kết thúc hơi hụt nhỉ, biết rõ ràng rằng anh bác sĩ cũng có yêu Peng, cũng cần tình yêu của Peng. Nhưng trong lòng Peng như thế nào cô ấy không hiểu được sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 26-10-2014 07:21:17 | Chỉ xem của tác giả
đoạn cuối, ở bãi biển thấy 2 người bước chậm và nhẹ, cùng nhau mỉm cười, tưởng có cái kết như suy nghĩ của mình, nhưng khi quan sát kỹ trong cặp kiếng anh chàng đeo thì mới thấy không có peng phản chiếu trong đó nên đâm nghi ngờ, ai ngờ ổng/bả biên kịch bắt ổng/bả đạo diễn làm thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 13-11-2014 20:28:04 | Chỉ xem của tác giả

Phim hay quá cơ. Thank thớt nhiều nha. Mong thớt ngày càng đem nhiều phim hay về cho ace mãn nhãn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách