Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Riona
Thu gọn cột thông tin

[2012] Sat2Mon / คืนวันเสาร์ถึงเช้าวันจันทร์ - Worrawech Danuwong, Kavee Tanjararak ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-6-2014 12:58:08 | Xem tất
phim hay quá luôn nhưng mà kết thúc làm mình buồn quá, tại sao Jout là ko dám thổ lộ chứ .
cũng phải nói, Pattie trong phim này quáaaaa đẹp luôn nhìn còn đẹp hơn trong Hormones nữa ♥
lúc đầu nhìn hình Dan mình còn chê Dan ko hợp với Pattie nữa chứ nhưng sau khi xem phim này xong thì mới thấy 2 người đẹp đôi quá xá, anh Dan còn có lúm đồng tiền nữa chớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-6-2014 22:48:41 | Xem tất
Phim đúng coi vui quá trời, mà cái kết thật nhói lòng haiz. Juot đúng là nice guy, không vì tình cảm của mình mà lấy đi 6 năm tình yêu của người ta
Phim này cũng đề cập đến phần " không có người yêu nhưng chó thì nhất định phải có 1 con" .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-7-2014 16:56:00 | Xem tất
Phim này vừa hài vừa dễ thương <3 Quá tuyệt lun.Cơ mà cái ảnh poster nó có ngoại hình khác vs nhân vật ghê :v Chụp kiểu j ko bt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-7-2014 20:11:43 | Xem tất
kết thúc buồn như con chuồn chuồn luôn, nhưng mà củng phải có 1 hay 2 phim kết thúc vậy thôi, chứ đâu phải lúc nào tình yêu củng màu hồng được đâu phải hok bà kon ?

Sẵn tiện hỏi luôn ai có phim của nữ chính cho mình xin đi nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-7-2014 22:29:03 | Xem tất
minh thich nu chinh ne,!!!!!!!!!!!!!!!!! ung ho, ung ho
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2014 22:03:38 | Xem tất
phim hay quá đi. Juot và Peng siêu dễ thương, tình cảm nhẹ nhàng, lãng mạn nữa chứ... bấn luôn. mỗi tội kết thúc hơi buồn xíu. cơ mà mình thích phim này ở chỗ, mặc dù 2 nhân vật chính không có đến với nhau nhưng mà không thấy hụt hẫng hay chán quá. chắc tại anh người yêu chị Peng (chả nhớ tên) cũng đẹp trai quá
anh Juot từ đầu đến giữa, cứ tưởng nhà bình thường, ai ngờ đoạn cuối phim nhà có piano, xe xiệng... hóa ra cũng có điều kiện phết mà cái đoạn trằn trọc vừa đàn vừa hát như kiểu music video luôn . tiếc anh chỉ là người đến sau
cám ơn subteam lắm lắm. dần dần đâm nghiện phim Thái
p/s: cho mình hỏi, cái bài hát đoạn gần cuối tên là gì vậy ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2014 20:48:59 | Xem tất
Đọc nội dung phim hay hay nên down về xem, mình cũng thích phim Thái từ "Tình người duyên ma" rồi ^^, mà phải công nhận phim Thái hay, diễn viên Thái cũng rất ok nữa. Thấy chị đóng vai Peng xinh ghê, mỗi tội hơi gầy còn anh diễn viên chính với anh bạn trai chị Peng đẹp trai thật đấy <3. Mà cái kết mở chán vậy, nội dung thì thú vị thế mà, kết lại chẳng được hay như mình mong đợi haizzz chán ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2014 10:16:01 | Xem tất
Đây là bộ phim tình cảm nhẹ nhàng xen lẫn hài hước rất đặc trưng của Thái. Hai nhân vật chính của phim Jout và Peng có tính cách và sở thích giống nhau nhưng cả hai lại có đối tượng của riêng mình.
Bạn trai của Peng là người rất kỹ tính và kiểm soát cô rất chặt, ngay cả việc cười cũng phải đúng cách. Còn Jout thì thích bạn của Peng ngay từ lần đầu gặp.
Nhưng trong quá trình Peng giúp Jout làm quen với bạn cô cả hai trở nên hòa hợp và quý mến nhau. Đây không phải là nội dung mới nhưng rất hay đặc biệt những lời triết lý của bà của Jout về tình yêu rất có lý.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2014 19:24:28 | Xem tất
Down cái phim về cũng vì nhìn thấy poster có Pen ( tên thật quên mất tiu hic)
nàng càng ngày càng dễ thương, cơ mà sao vẫn gầy thấy tong teo hết cả thế chứ
Phim dễ thương vì Pen là phần nhìu hí2
Nhưng kết cục buồn quá, cứ thấy hơi chơ vơ cho dù đời thật thì chắc sẽ phải diễn ra như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2014 22:23:58 | Xem tất
Trời sao mà kết thúc film chán quá vậy!
Chạy xe rõ ngầu, cứ tưởng có cướp dâu chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách