Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Riona
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Sat2Mon / คืนวันเสาร์ถึงเช้าวันจันทร์ - Worrawech Danuwong, Kavee Tanjararak ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 17-5-2014 09:39:05 | Chỉ xem của tác giả
phải nói là coi xong cái kết làm hụt muốn chết ~ mặc dù hợp với hoàn cảnh thực tế nhưng mà hơi phũ phàng cho những đứa hay mơ mộng như mình ~ có lẽ tình yêu 6 năm của 2 ac có thể bỏ qua và cảm thông cho nhau được tất cả ~ Jout xuất hiện trong hoàn cảnh này giống như là một thử thách cho 2 người ~ biết là vậy nhưng mà sao toy vẫn cứ hụt hẫng ~
tks sub team vì đã sub phim này nha ~ bỏ qua đoạn kết thì suốt từ đầu tới cuối phim mình cười muốn té ghế ~ iu sub team quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 17-5-2014 12:43:30 | Chỉ xem của tác giả
mình chia sẻ trước với mọi người 1 link direct trong khi chờ các bạn up link của 4rum lên nhé
[T-zone].Sat2Mon.2012.HD.KITESVN.COM.mkv - 1.8 GB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 17-5-2014 20:13:12 | Chỉ xem của tác giả
coi xong cái kết thì ra mới biết mình bị hố cứ tương hai người sẽ thành một đôi cơ chứ ai dé không phài huhuhuhuhuhu. Nhưng thôi nam chính ngoài đời hình như là bạn trai của nữ chính đó nên mình cũng vui, phim coi tức cười cái đoạn cà hai nằm chung giường với bà của nam chính vui ghê cảm ơn subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 19-5-2014 12:40:54 | Chỉ xem của tác giả
Haha. Xem cái trailer cười vỡ bụng ra
Xem phim hài của Thái luôn luôn là nhất.
Chờ down về thôi. Thanks subteam nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 31-5-2014 11:03:47 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn còn biết phim nào có Pattie đóng k ?? Pattie vừa dễ thương,cách đóng phim vui nữa...Thích Pattie qá đii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 12-6-2014 08:03:00 | Chỉ xem của tác giả
Anh Juant đẹp trai dễ sợ hí hí
Phim xem nhẹ nhàng hài hước, thích í tưởng mua nước ở máy bán nước tự động (ý nghĩa ghê ^^).
Nghĩ chọn và chờ đợi kết quả. Lúc chị Peng mua mà máy mãi sau mới ra là cũng hiểu anh chị không đến với nhau ùi (hơi bị buồn).
Anw, thnks subteam nhiều nhiều nhá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 12-6-2014 23:14:43 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình thấy nam chính giống Lâm Chí Dĩnh vậy trời, chắc tại hai cái lúm đồng tiền xinh xinh.
Peng thì đẹp kiểu dễ thương, thích mấy bộ đồ Peng mặc.
Nội dung phim thì không có gì đặc biệt, đáng chú ý nhất là cái kết bất ngờ nhưng logic ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 18-6-2014 21:37:02 | Chỉ xem của tác giả
á phim có thần tượng m nữa . Kéo thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 25-6-2014 19:54:43 | Chỉ xem của tác giả
phim này xem cười mún bể bụng luôn đó, thks sub team nhiều nhiều nhé hêhhehehheheehheheeh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 26-6-2014 10:38:03 | Chỉ xem của tác giả
Yo yo. Nội dung có vẻ hay.
Phim hài hước, trailer nhìn đáng yêu quá.
Cảm ơn các bạn đã làm xub phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách