Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Riona
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Sat2Mon / คืนวันเสาร์ถึงเช้าวันจันทร์ - Worrawech Danuwong, Kavee Tanjararak ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 11-5-2014 01:30:54 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới coi xong, ôi cảm giác được sảng khoái với những trận cười, cốt truyện nhẹ nhàng, còn dàn diễn viên thì khỏi chê, anh nam chính dễ thương quá trời quá đất luôn.
Mình thấy kết thế là hợp lí, anh vai phụ yêu chỉ hết 6 năm mà làm gì anh chính có 3 ngày mà hốt được , mình nghĩ theo hướng anh chính sẽ thay đổi suy nghĩ để chấp nhận được con người thật của chỉ . 3 ngày 2 nhân vật chính yêu nhau là quá đủ
Juot nói đúng anh ấy đã trải qua được một tình yêu đẹp và không có gì để hối tiếc, mình thích như thế
Tks ST nhìu

Bình luận

mình cũng thấy thế vì sau đó anh bác sĩ đã chiều theo ý nữ chính là tổ chức đám cưới ở biển  Đăng lúc 12-5-2014 09:17 AM
chuẩn phải mình mình cũng sẽ lấy anh 6 năm thôi, anh 6 năm cũng tốt mà chỉ mỗi tội thôi cứng nhắc :))  Đăng lúc 11-5-2014 04:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 11-5-2014 09:56:30 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới vô thấy tít ngoài cổng nên vội leo vào,nhìn nhân vật nam nữ chính dễ thương quá nên quyết định xông vô down về xem,dạo này cuồng phim Thái quá nhiều nên giờ phải lục tìm phim để xem.
Iu subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 11-5-2014 11:32:39 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ vì mong muốn đc gặp lại Khwan của Hormones mà cháu lại nhảy vào hố này
Anh Joat quá đz luôn
Chs mặt anh ny chị Peng cứ đểu đểu tn ý
Và nc là k thích kết thúc phim lắm, thích chị Peng yêu anh Joat cơ huhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 11-5-2014 11:41:02 | Chỉ xem của tác giả
Không biết link có bị lỗi gì không mà sao down không được add ơi, down mấy phim Hàn vẫn bình thường mà. Thấy xem trailer cũng hay, cũng zui, mà gặp cái chị nữ chính hồi trước đóng Tuổi Nổi loạn nên cung muốn coi mà sao down không được vậy nè, nó không chịu chạy. Đã zị cũng không có link coi online nữa, buồn quá chừng à, làm sao đây

Bình luận

mình down bình thường mà. chắc sáng cn ko ai mở máy seed ah :D  Đăng lúc 11-5-2014 12:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 11-5-2014 12:08:51 | Chỉ xem của tác giả
Có ai biết bài hát tiếng Anh mà lúc Chuot đánh đàn khúc gần cuối phim, giống như anh ấy hát. Có ai biết bài đó không vậy?????

Bình luận

Công nhận là nhạc hay, lời hay nhưng mà nghe kĩ thì mình thấy người hát trình bày chưa hay , giọng chưa điêu luyện lắm. Cũng chả có bản cover nào khác, uổng thật   Đăng lúc 17-5-2014 01:21 AM
Mình xem đoạn mà 3ng ở rạp chiếu phim, Jout nắm tay Peng buồn gì đâu luôn ....  Đăng lúc 13-5-2014 01:48 PM
hihi, thanks bạn nhé, mình thấy bài đó hay, lời cũng hay nữa ^^ nghe nói cặp đôi này yêu nhau ở ngoài nên lại càng thích, anh chàng có cái má lúm dễ thương phết :D   Đăng lúc 13-5-2014 01:46 PM
breathe - sobic nhá search là thấy thui  Đăng lúc 13-5-2014 02:05 AM
bạn hỏi ngay câu mình muốn hỏi.. để tìm xem thế nao  Đăng lúc 13-5-2014 01:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 11-5-2014 16:33:05 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim rồi. Hài chết đi được. Mỗi tội cái kết làm mình hụt hẫng. Mình không thích anh vai phụ xíu nào hết. Mặc dù phải công nhận cuối cùng anh ấy đã thay đổi suy nghĩ theo chiều tích cực. Biết nghĩ cho người mình yêu nhưng mà vẫn thích anh Jout hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 12-5-2014 15:57:51 | Chỉ xem của tác giả
Hô hô, xem cái trailer là phải mau chóng down về xem ngay mới đc
THích e nhân vật 9 từ cái hồi đóng Tuổi nổi loạn rôi
Diễn xuất hay mà tự nhiên, phim tình cảm nhẹ nhàng hợp vs e ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 13-5-2014 11:18:36 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem phim này hồi tối xong
Kết thúc rất chi là làm người khác tiếc nuối
Giá như 2 người kia không kết hôn, Jout rời đi đâu đó
Kết thúc zậy còn có thể hy vọng sau này Peng vs Jout gặp lại đc nhau
Lại yêu lại và đến với nhau, haizz thiệt là đau lòng quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 13-5-2014 15:02:14 | Chỉ xem của tác giả
nhẹ nhàng, tình cảm, lãng mạn
hợp để xem 1 tối cuối tuần
cơ mà thực sự là liều thuốc độc cho 1 đứa FA như mình ToT
kết thực sự hụt hẫng, xem xong ngồi mất 1 lúc ko tin sao lại thế
nhưng nghĩ lại thế cũng đúng thực tế hơn
cơ mà nam chính, anh Dan quá là tuyệt ý
đẹp trai, dễ thương, má lúm đồng tiền, mỗi lần anh cười hay nói chuyện em cứ phát điên lên ý
tìm hiểu kĩ thì còn dã man hơn, anh ý là ca sĩ, diễn viên, bây h lại còn sản xuất phim nữa
quá tài năng luôn
idol mới của lòng mình luôn
sau tối xem Sat2Mon là 1 loạt tối xem phim của anh Dan: bangkok sweety, valentine sweety, love in the rain,
muốn xem nhiều nữa cơ mà ko có vietsub
hận nhất là hóa ra Dan và Pattie đang hẹn hò, cơ mà đẹp đôi quá cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 16-5-2014 09:08:24 | Chỉ xem của tác giả
Bao nhiêu phim hay mà không có link Fshare. hichic mọi người ới ai có linh Fshare thì up lên đi cho em xem với. hóng mãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách