Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Skyrim
Thu gọn cột thông tin

[2012] Repeat I Love You/ Hình Bóng Người Tình/ 影子爱人 - Trương Bá Chi, Kwon Sang

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-11-2012 10:15:15 | Xem tất
hóng phim này lâu lắm rồi nhé
h` có rồi bõ bao nhiêu time chờ
dinh về thôi
tks ST nhiều *chạy chạy ôm ôm* {:306:}{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2012 12:06:58 | Xem tất
Nội dung hấp dẫn quá
Thật sự không thích TBC nhưng lại thích cái cốt tryện kiểu này                    
HIHI, thanks subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2012 17:00:01 | Xem tất
Anh nam chính trong nấc thang lên thiên đường
Đang down rồi, chắc sẽ hay lắm
tks subteam ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-11-2012 15:32:48 | Xem tất
hic mình lỡ down hóng xem Trương Bá Chi đóng thôi, ko ngờ xem cũng bình thường, thất vọng ghê....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-12-2012 19:29:53 | Xem tất
Film thấy đc, nhưng thực sự thấy tiếc cho Trương Bá Chi. Có cần thiết fai rời xa làng giải trí mới làm 1 người mẹ, 1 người vợ tốt, để rùi khi quay lại, nhan sắc ko còn đc bằng 5 phần ngày xưa :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-1-2013 16:54:24 | Xem tất
Khá! Nhưng nói chung cũng có thể chấp nhận dc..................................................................................................................................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2013 13:01:29 | Xem tất
phim này nghe nói hot ghê vì có chú Kwon vs Trương Bá Chi, không biết nội dung thế nào nhưng mấy phim Trung Quốc kiểu này nội dung hơi nhạt, không biết phim này có khá hơn không, xem thử thế nào ta {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2013 01:16:23 | Xem tất
Phim xem cũng khá hay...Vẻ đẹp của Trương Bá Chi và Cảnh Điềm đẹp quá...Mình rất thích nét đẹp cổ điển sắc sảo như này
Phim hiện đại TQ mình thấy nội dung không sâu sắc bằng phim cổ trang lắm thì phải ^^..ý kiến cá nhân thôi
Thank sub team nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2013 14:50:30 | Xem tất
Tần Tâm là một cô gái tốt, hiền lành, đáng yêu, thánh thiện, tốt đẹp, dịu dàng - những điều mà Paris không có. Và kết thúc phim thì giống như những câu chuyện cổ tích, Tần Tâm có được chàng hoàng tử của mình. Nhưng mỗi lần xem lại phim này mình vẫn có cảm giác thích Paris hơn Tần Tâm. Nóng nảy, bá đạo, lạnh lùng, mạnh mẽ và cô đơn. Một người khiến cho người khác không muốn chạm vào. 我是 Paris. Người ta luôn nghĩ rằng, bởi vì cô ấy là Paris nên không có gì là cô ấy không làm được, mà lại quên mất, con người có mạnh mẽ đến đâu vẫn luôn có những yếu điểm, chỉ có điều nếu chúng ta không nhận ra được thì đó là vì họ che giấu quá hoàn hảo mà thôi. Nói chung mình xem phim nào của Trương Bá Chi cũng thấy người ta chê chị ấy diễn xuất không tốt nhưng mình thì chả thấy không tốt ở chỗ nào cả. Có lẽ là do mình thiên vị nên không nhìn ra :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2017 18:55:46 | Xem tất
mình không xem phim, nhưng mình bị nghiện nhạc phim nghe hay lắm luôn ấy, đến nỗi mình phải đặt làm chuông điện thoại ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách