Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhím_lazy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Quan Hệ Nguy Hiểm |危险关系 |Dangerous Liaisons - Trương Bá Chi, Chương Tử D

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 27-3-2013 13:31:10 | Chỉ xem của tác giả
một kết thúc buồn cho ai mong một tình yêu đẹp. Nhưng là một cái kết hợp lí cho ai muốn có luật nhân quả.
đừng lấy tình yêu ra làm trò đùa khi chính bạn cũng có thể chỉ là món đồ trong trò chơi ấy.
Tuy nhiên, vần may khi trước khi trả giá thì người đó đã được yêu một cách thật lòng....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 27-3-2013 14:24:25 | Chỉ xem của tác giả
anhquynh1807 gửi lúc 27-3-2013 13:31
một kết thúc buồn cho ai mong một tình yêu đẹp. Nhưng là một cái kết hợp kí cho ai m ...

thích câu nói của bạn quá :)
nhìn Jang Dong Gun mặt đểu đểu, còn Chương Tử Di thì đóng quá đạt rồi, xinh dã man <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 28-3-2013 16:03:28 | Chỉ xem của tác giả
Bác JDG ơi sao mặt bác lúc nào nhìn cũng đa tình thế :)) Đến tuổi này vẫn quá phong độ ^^
Thích Tiệp Dư, đẹp sắc sảo và thông minh. Nhưng về sau thì chị ý máu lạnh quá >< Còn Phấn Ngọc thì ấn tượng ngay từ đầu rồi, rất đoan trang và lương thiện ^^ Tạ tiên sinh thì cứ nhí nha nhí nhảnh như trẻ con ý, rất là lắm mưu mô nhé. Hôhô
Mỗi tội cái kết buồn quá. Cứ nghĩ là 2 người có thể về bên nhau mà Dịch Phạm lại chết :((
Xem phim không ưng nhất là đứa con gái và lão họa sĩ (không biết gọi thế nào vì ghét quá). Tuổi trẻ lúc nào cũng ngông cuồng. Làm mình nhớ đến bộ truyện tranh "Con người lang bạt". Cuối cùng nhân vật chính không thể đến với người mình yêu mà lại bị chết một cách rất "ngớ ngẩn" Hixx..Cũng không thể trách được, chỉ có thể nói tuổi trẻ thật khó để tưởng tượng nổi sẽ làm ra những chuyện như thế nào.
Cảm ơn subteam rất nhiều, lâu rồi lại được xem 1 bộ phim điện ảnh ấn tượng.
Chúc các bạn ngày tốt lành ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 28-3-2013 21:16:40 | Chỉ xem của tác giả
phim hay. jang dong gun đóng duyên quá, coi phim chỉ thích mỗi anh ý thôi, còn chương tử di với trương bá chi thì chỉ thấy đẹp, không ấn tượng diễn xuất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 29-3-2013 21:49:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Jang Dong Gun lắm!!! Vào phim này, JDG như khác hẳn luôn, vẻ kiêu ngạo, hiếu thắng, đáng ghét như khiến người khác thật si mê!!!! :))

Nhưng kết thúc thì buồn. Cảnh tuyết, máu và sự chia ly cuối cùng đúng là ám ảnh.
Nhưng cũng đúng thôi, vì đùa giỡn với tình yêu, hay vì không can đảm dám nhận mình yêu người ấy :)

Mà, xem xong phim mới thấy, đàn bà như Tiệp Dư thật là đáng sợ, vừa cô đơn, vừa tàn nhẫn, vừa giàu, vừa đẹp và lại rất giỏi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 31-3-2013 12:26:12 | Chỉ xem của tác giả
Jang Dong Gun đóng vai này đểu quá
Mà cứ tưởng MTD với TDP là bạn tốt chứ
cái nhân vật anh họa sĩ đấy, đã lăng nhăng với MTD rùi còn bắn TDP, thiệt là vô duyên hết sức
kết cục film chán quá >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 31-3-2013 12:49:43 | Chỉ xem của tác giả
Hơ hơ, toàn diễn viên nổi tiếng đóng phim, phim này hot lắm đây. Nghe tên đã thấy "nguy hiểm" rùi, mà phim này kết thúc buồn à mọi người?
Chú Jang đóng phim thì chắc chắn là hay rùi, phải down về xem thui, thanks subteam nhiều nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 31-3-2013 17:35:11 | Chỉ xem của tác giả
WOA... ANH JANG DONG GUN ĐẸP TRAI LẠI XUẤT HIỆN TRONG PHIM TRUYỀN HÌNH NỮA RỒI. :))
MUỐN XEM HÌNH ẢNH LẦN NÀY CỦA ANH SO VỚI PHẨM CHẤT QUÝ ÔNG KHÁC NHAU THẾ NÀO?!
HÓNG HÓNG HÓNG. :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 31-3-2013 18:34:34 | Chỉ xem của tác giả
Phim này gần với nguyên tác hơn so với bản của Mỹ- Cruel Intension 1999, nhưng mà mình thích version Mỹ hơn, ko nặng nề, gần gũi, nhưng vẫn có nhiều tầng ý nghĩa, nói chung là nó giải trí nhiều hơn so với bản của Trung.

Mà sao mình ko thích Trương Bá Chi tẹo nào, nhất là nụ cười, gượng gạo sao sao đó, chú Jang già rồi nên hết đẹp trai, mỗi Chương Tử Di đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 31-3-2013 18:41:44 | Chỉ xem của tác giả
hình ảnh cho poster quá nguy hiểm
không biết ông anh họ Jang trong này thế nào, nghe giới thiệu có vẻ hay, nhưng thấy kêu kết thúc buồn, không biết nên xem không, thôi thì cứ kéo về rồi xem thế nào đã
mà hình như có nhiều cảnh họt nha, đóng cùng một dàn mĩ nhân luôn
kể cũng lạ, mỹ nam đời 4x gốc Hàn xịn mà dán râu vào cái trong ra dáng quý ông Trung Quốc luôn {:420:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách