Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhím_lazy
Thu gọn cột thông tin

[2012] Quan Hệ Nguy Hiểm |危险关系 |Dangerous Liaisons - Trương Bá Chi, Chương Tử D

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-5-2014 19:06:21 | Xem tất
Xem phim này rất thích Jang Dong Gun, nhìn tạo hình cũng rât giống một quý ông thượng hải đấy chứ nếu không nói mình cũng không nghĩ đây là JDG.
Chương Bá Chi trong phim rất xinh À không phải nói là đẹp, hơi tây tây rất quyến rũ và đàn bà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2015 12:35:50 | Xem tất
Phim lâu rồi mà vẫn hot, khổ thân chú Jang dong Gun cuối cùng lại chết nhưng mà đã tìm đc tình yêu đích thực. Có người còn đau khổ hơn khi gián tiếp hại chết người mình yêu. Nhưng mà vẫn không hiểu sao thằng ny lại đi quan hệ với bà kia như thế  Phim hay nên cũng có cả bản Hàn nữa nhưng vẫn thích bản Trung hơn
cảm ơn subteam nha, xem HD mãn nhãn luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2015 14:30:57 | Xem tất
phim có anh jang và chị Di.kiểu như đi tìm tình yêu dích thực mà cảnh chết trong tuyết gợi mình nhớ phim thập diện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 15:00:20 | Xem tất
thích những phim tình cảm thời chiến như vậy, vì nó làm cho mình cảm nhận được một vẻ gì đó rất quyến rũ và kì bí của con người trong thời chiến và cũng đã đi tìm bản HD của phim này mà chưa vừa ý, cảm ơn subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2017 19:25:52 | Xem tất
Mèng ơi phim hay dã man luôn ý
Jang Dong-gun đẹp trai quá đi mất
Tks ST nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2017 19:48:24 | Xem tất
Phim hay, chỉ tội Jang Dong-Gun gầy quá. kết phim  anh ấy chết, có vẻ như thế sẽ giải được đau khổ của 2 người phụ nữ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách