Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012][Oscar 2013] Silver Linings Playbook - Tình yêu tìm lại - Vietsub HD compl

[Lấy địa chỉ]
371#
Đăng lúc 11-1-2016 00:24:41 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu coi phim này chủ yếu là vì chấm IMDB khá cao + thấy phim đc đề cử Oscar nên xem thử thế nào
Coi xong phim, thấy nội dung phim cũng tạm, có vẻ không hợp gu mình lắm - cơ mà trong phim có vài đoạn mắc cười phết, thích anh dv nam chính <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

372#
Đăng lúc 12-1-2016 09:50:38 | Chỉ xem của tác giả
phim hay vãi hóng nhưng thể loại như thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

373#
Đăng lúc 11-2-2016 00:23:16 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Jennifer Lawrence nên tìm xem phim này từ sớm, phim hay và khá hợp với mình, rất dễ thương.
Không ngờ Kites cũng có phim này, để tải về xem lại, vì khá ưng các bản dịch của Kites.
Cảm ơn nhóm dịch nhiều nhe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

374#
Đăng lúc 18-2-2016 13:38:33 | Chỉ xem của tác giả
Bên khu Lit làm tryện này nè
Hen gì đọc cứ thấy quen quen
Phim này đoạt Oscar lun à, giờ mới biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

375#
Đăng lúc 31-3-2016 15:05:19 | Chỉ xem của tác giả
Phim khá nhân văn, rõ ràng cuộc sống không bao giờ là thảm họa, là đường cùng! Chỉ cần kiên trì, quyết tâm! Xem phim xong tiếc nhất là không có phim giả tình thật giữa 2 nhân vật chính Họ đẹp đôi quá đi mà!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

376#
Đăng lúc 6-8-2016 22:38:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay ơi là hay, trước đây xem rồi, mà bây giờ tự nhiên muốn xem lại Jen của ngày xưa, nên mò vào đây load về. hihi, chả biết sao chỉ thích xem JL của phim này, hơn là trong bộ Đấu trường sinh tử. Hờ hờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

377#
Đăng lúc 5-9-2016 08:57:46 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua vừa xem phim xong. Cảm nhận đầu tiên là, haha, cực thích hai nhân vật chính trong phim. Thật ra hồi đó mình có xem trên TV, nhưng chỉ xem được đoạn đầu, sau có cố gắng tìm lại phim mà không nhớ nổi tên. Tình cờ và kites thấy nên xem luôn.
Cực kì thích độ điên của hai nhân vật. Giống như nữ chính nói "Chúng ta khác bọn họ, chúng ta không nói dối", mình cũng cảm giác được cả hai người đều sống rất thật. Thẳng thắn nói ra cái sự điên của mình, và làm rất nhiều thứ để tìm ra một tia hy vọng cho cuộc sống. Rất thích những tình tiết diễn tả tình yêu của hai người T^T, không phải kiểu cổ tích xinh đẹp hay thấy, nhưng rất thật.
Cũng rất thích dàn diễn viên phụ. Mỗi người đều điên theo một kiểu, dù có ở trong trại tâm thần hay không . Và cái kết phim cũng rất hợp lí. Đó giờ xem phim Mỹ thường không thích kết phim, thấy nó hường phấn quá đáng. Mà xem phim này thì lại thấy kết đẹp, không khiến mình bị hẫng.
Chắc sẽ xem phim lại để ngấm hơn nữa, hoặc sau sẽ kiếm truyện để đọc. Thật là một bộ phim đáng để xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

378#
Đăng lúc 19-1-2017 16:20:11 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim tình cảm nữa Down về cày tết thui. Thanks ST nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách