Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012][Oscar 2013] Silver Linings Playbook - Tình yêu tìm lại - Vietsub HD compl

[Lấy địa chỉ]
361#
Đăng lúc 23-10-2014 20:19:09 | Chỉ xem của tác giả
Phim có những tình tiết lãng mạn pha lẫn hài hước và tâm lýrất xứng đáng để xem! Cảm ơn ST.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

362#
Đăng lúc 8-11-2014 12:24:18 | Chỉ xem của tác giả
một chàng trai đã tìm lại được tình yêu của mình sau một thời gian
là một cuộc tìm lại tình yêu của mình rất hay rất cảm động có đôi chút lãng mạn
cảm ơn subteam đã mang đến bộ phim này mình xem mà mình thấy hay quá rất muốn xem lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

363#
Đăng lúc 15-11-2014 11:54:18 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam vì bộ phim này nha
Phim đã xem trên star movies rồi nhưng muốn tìm một bản nét xem lại,kết cặp chính của phim quá chừng,chênh nhau nhiều tuổi mà vẫn rất đẹp đôi mong anh chị hợp tác nhiều hơn nữa,hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

364#
Đăng lúc 19-11-2014 09:35:20 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá   diễn viên cũng đẹp nữa. Đúng là phim đoạt giải oscar có khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

365#
Đăng lúc 1-1-2015 02:46:55 | Chỉ xem của tác giả
hbo chiếu bao nhiêu lần rồi nhưng chỉ xem đc ngắt quãng dẫn đến ko hiểu gì.  Đến lúc xem đc trọn vẹn thì cảm nhận là ... quá hay !!
nếu mình là 1 người chưa biết gì về Bradley và Jen thì khi xem phim mình hoàn toàn bị hút bởi cách diễn của 2 người, biểu đạt tâm lý rất hay.
Nhất là ý nghĩa và ko kém phần lãng mạn mà bộ phim đem tới. Đôi khi bạn sẽ phải trải qua sự tổn thương về sự thật bạn khó có thể chấp nhận. Bạn hối tiếc, nuối tiếc, sợ hãi và ám ảnh... nhưng bạn sẽ nhận ra rằng bên cạnh bạn còn có gia đình, những ng bạn, những cùng chung hoàn cảnh vs bạn, thay vì cố gắng sửa chữa lỗi lầm trong quá khứ thì hãy hướng về phía trc vì còn rất nhiều thứ tốt đẹp ở xung quanh bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

366#
Đăng lúc 25-1-2015 17:03:48 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn sub team nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

367#
Đăng lúc 27-8-2015 19:19:50 | Chỉ xem của tác giả
Xem cách đây cả năm rồi. Hôm nay tự nhiên coi Oscars 86th thấy Jen lại nhớ phim nên down lại. Thích quá :3 :3
Phim rất hay!!!
Cảm ơn subteam nhiều nhiều nà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

368#
Đăng lúc 20-9-2015 13:20:38 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim hay, vậy thôi.. cảm ơn subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

369#
Đăng lúc 22-9-2015 00:22:27 | Chỉ xem của tác giả
xem phim xong từ lâu rồi. Nhưng giờ vẫn thắc mắc vì sao bộ phim có nội dung đơn giản như thế này mà lại được Oscar nhỉ. Tất nhiên là diễn xuất của hai diễn viên chính thì chuẩn không cần chỉnh rồi. Tình tiết, tình huống phim, mọi chi tiết đều hợp lí cả. Có lẽ vì sự hoàn hỏa của bộ phim nên mới giành được Oscar chăng
Nói chung đây là bộ phim rất ý nghĩa cho những ai đang cảm thấy chán nản, xem xong như được tiếp thêm động lực ấy <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

370#
Đăng lúc 7-1-2016 16:41:39 | Chỉ xem của tác giả
Gần nửa tháng nay đầu mình đang u ám, thất thường. Xem xong phim này cũng muốn tìm bác sĩ trị liệu tâm lí :'(

Phim này cả nam chính lẫn nữ chính đều khùng, theo cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng luôn. Nửa đầu phim xem còn thắc mắc: vậy đứa nào trấn áp đứa nào đây trời?

Cảnh làm mình thấy xúc động và thích nhất phim chính là khi Pat đuổi theo Tiffany rồi đưa thư. Lúc đọc thư không phải là: Dear Nikki mà lại là Dear Tiffany.

Tạo hình trong phim của Bradley Cooper so với người đời thì đẹp trai hơn hẳn. Nhưng mà mình không thích Jen béo để tóc đen. Vớ được mấy phim của Jen béo phim nào cũng tóc nâu với đen...

Chất khùng khùng trong phim lại làm cho người xem khó mà quên đi được nhân vật. Một gã đàn ông râu ria mặc áo may bằng cái túi rác để giảm cân. Một con mẻ thậm chí còn điên hơn khi hơi tý là gào thét, rồi tự dưng ở đâu lù lù chạy theo. Không biết lúc nào mẻ sẽ nổi điên lên. Đang ngồi ăn rồi tự dưng mẻ lên đồng cười haha, hất đổ hết bàn thức ăn, rồi giơ 2 ngón giữa vào mặt người ta

Khi 2 đứa khùng kết hợp với nhau thì ta sẽ thấy 1 màn khiêu vũ tạp nham nhất cuộc đời Đoạn khiêu vũ là đoạn buồn cười duy nhất của phim.

Phim này nội dung có phần khá lan man, không chặt chẽ. Nhân vật Pat lúc đời chán ngắt nhưng khi Tiffany xuất hiện thì nhân vật này lại khiến người ta thấy thích thú hơn.

Cá nhân mình thấy đây là 1 bộ phim hay. Nhưng thật sự nó không khiến mình sẽ xem đến 8-9 lần đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách