Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Ookami Kodomo no Ame to Yuki /おおかみこどもの雨と雪 [Vietsub HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 9-11-2013 20:47:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim này khá hay.Nếu đê mình châm điểm thig mình nghĩ 7/10 là phù hợp. Mình thích cậu em trai lắm :>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 12-11-2013 12:26:40 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn dễ thương quá, mình rất mê hoạt hình Nhật, "nửa người nửa sói" giống Inuyasha quá, đọc qua nội dung thấy cũng hay, lót dép ngồi đợi phim ra lò thôi. <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 13-11-2013 09:37:04 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay. Xây dựng nhân vậy cực ngầu. Thích cái diễn biến câu chuyện quá :(
Thích cặp vợ chồng ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 14-11-2013 13:42:09 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, hóng mãi mới tới ngày này lun ế >_<. Chờ đợi luôn có sự thú vị của riêng nó, tưởng đã quên mất thì bất ngờ xuất hiện và khiến mình "nhảy cẫng" vì sự vui mừng.

Vẫn nhớ cái cảm giác háo hức khi lần đầu đọc được tin về Ame & Yuki. Một câu chuyện lãng mạn, cảm động và đậm chất Nhật Bản ^^.

P.s : cuối cùng cũng kết bạn rồi đấy, bạn iu ạ :". Thiệt may là tớ có hóng fb của J-zone, nên mới biết đường mà bay vào, cũng ko ngờ là đã 1 năm có lẻ rồi ấy nhỉ.

Tớ đã có bản sub khác rồi nhưng chưa coi, giờ chắc xóa lun để down bản này về coi và ủng hộ người nhà luôn ế

Bình luận

ừ, giờ ta mới kết bạn đấy ^ ^  Đăng lúc 14-11-2013 09:13 PM
ừ, giờ ta mới kết bạn đấy ^ ^  Đăng lúc 14-11-2013 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 14-11-2013 17:00:06 | Chỉ xem của tác giả
Bữa giờ toàn down ké phim của hopeful_colour mời mà chẳng com được lần nào, thứ lỗi cho cái bệnh lười cố hữu của ta nhé!!!

Nhưng hôm nay quyết định phải com vài dòng để thể hiện sự cảm ơn của ta, thanks subteam nhiều nhé!!!

Trong 3 cái trailer chỉ xem được cái thứ 3, nhưng vẫn thấy thích vô cùng!!! ... trước giờ Nhật Bản đối với ta luôn là một cái gì đó hơi huyền bí, tâm linh nhưng vẫn rất trong sáng, bình yên!!! ...

Mong là sẽ được thưởng thức thêm nhiều sản phẩm vietsub hay của nhà mình trong tương lai nữa!!! ... Thanks hopeful_colour trước giờ vẫn mời ta vào xem các sản phẩm của nhà nhé!!!

Bình luận

vâng, em cảm ơn những lời của chị. Nghe được những câu thế này thấy ấm lòng lắm ^ ^  Đăng lúc 14-11-2013 09:14 PM
vâng, em cảm ơn những lời của chị. Nghe được những câu thế này thấy ấm lòng lắm ^ ^  Đăng lúc 14-11-2013 09:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 14-11-2013 22:44:32 | Chỉ xem của tác giả
dễ thương quá mợi...
nhớ man mán có thấy cậu nhóc sói ở đâu ấy
nét vẽ cũng quen lắm...không thể nhớ nổi là đã thấy wa ở đâu, nhưng trong tiềm thức là có
thanks thị màu invite :D...
down fin về coi đây ^^

Bình luận

trc' h ko có lượn wa đây ^^...  Đăng lúc 15-11-2013 04:56 PM
hehe, địa bàn iu thix mà lị =)))  Đăng lúc 15-11-2013 03:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
 Tác giả| Đăng lúc 14-11-2013 23:17:02 | Chỉ xem của tác giả
nhocant gửi lúc 14-11-2013 22:44
dễ thương quá mợi...
nhớ man mán có thấy cậu nhóc sói ở đâu ấy
nét vẽ cũng quen l ...

Nét vẽ này cũng thường thấy xuất hiện trong hoạt hình và truyện tranh của Nhật mà. Thanh mảnh, dễ thương...

Còn studio sản xuất bộ phim này là Madhouse: một số phim như Card captor Sakura, Chii's sweet home, mai mai shinko cũng bắt nguồn từ xưởng phim này ^ ^

Bình luận

tớ không rõ, kiểu vẽ này khá phổ biến trong hoạt hình với truyện tranh nhật :D  Đăng lúc 15-11-2013 06:26 PM
ahh thì ra là chii, nhưng nhớ cái thằng nhóc sói ấy có coi trong truyện tranh nào ròi ^^...y chang cái đuôi đó..  Đăng lúc 15-11-2013 01:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 15-11-2013 13:14:50 | Chỉ xem của tác giả
Xí nha, cho hỏi phim này là một trong những bộ phim được phát vé miễn phí chiếu ở BHD hả?
Hôm bữa đi xem Thor 2 thấy có giới thiệu về tuần lễ phim Nhật gì đó mà phát hết vé mất rồi ==~!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 15-11-2013 14:09:21 | Chỉ xem của tác giả
đọc nội dung là đúng cái mình thích roaj
mà thiệt ra là nhìn hình dễ thương chịu không nổi nên mới down phim zề coi là chính và để ngắm là mười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 15-11-2013 14:46:55 | Chỉ xem của tác giả
Huuuu, coi rồi, coi trước khi bạn up nữa cơ

xúc động lắm, coi mà khóc quá trời luôn. Anime là thể loại mình yêu thích nhất, và đây là một trong những tác phẩm đó. tuyệt vời lắm, nhân văn lắm, không chê đâu được

giờ thì dow về máy và chuẩn bị khăn giấy thui, cám ơn bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách