Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Nàng Anna Karenina - Vietsub HD FIXED completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 2-5-2014 09:16:35 | Chỉ xem của tác giả
Anna Karenina [2012][HD]

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 2-5-2014 10:15:57 | Chỉ xem của tác giả
Xem trailer thì thấy cũng thấy nội dung buồn rồi. Cơ mà Keira đóng nữ chính nên coi xem sao
Nước phim rất đẹp, chưa kể độ hoành tráng của bối cảnh.
Anyway, thanks ST lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 2-5-2014 11:51:46 | Chỉ xem của tác giả
Hóng ghê ta.^^
Mình hóng vì thấy poster ấn tượng và cô diễn viên xinh.
Cảm ơn subteam đã hoạt động hết mình vì cộng đồng anh em mê phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 2-5-2014 13:09:16 | Chỉ xem của tác giả
một tác phẩm nổi tiếng với dàn diễn viên nổi tiếng, phải tải ngay mình xem rất nhiều phim của Keira Knightley đóng rồi, chị ấy thật xinh đẹp và quyến rũ :X chị ấy toàn đóng phim có nội dung ko chê đâu đc.
Lần này hóng quá đê, kết thúc kì nghỉ lễ = 1 bộ phim hay cũng tuyệt lắm, thanks subteam nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 2-5-2014 13:22:04 | Chỉ xem của tác giả
Thích chị này từ hồi coi Atonement, xinh ôi là xinh, diễn rất hay
Anna Karenina cũng là truyện mình rất thích, có phim hay coi rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 2-5-2014 16:35:14 | Chỉ xem của tác giả
cực thích thể loại phim thời cổ cổ kiểu này của phương Tây, hầu hết đc dựng lại từ các tác phẩm văn học nổi tiếng, trang phục lộng lẫy, khung cảnh đẹp mê hồn
thích Keira Knightley từ Price and Prejudice, quá quá hay @@ ấn tượng vs phim ấy mãi, xem đi xem lại mấy lần
cám ơn subteam đã mang đến 1 bộ phim thật đáng mong chờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 3-5-2014 05:25:18 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong phim, về bối cảnh và kịch bản thật sự không có gì mới mẻ, đề tài kiểu này đã được khai thác tương đối nhiều. Diễn xuất của Keira Knightley không chê vào đâu được, cô vẫn giữ vững phong độ sau loạt phim Cướp biển. Điều đặc biệt ở phim chình là sự sáng tạo trong cách làm phim, một thể loại kết hợp giữa điện ảnh và nhạc kịch. Mình rất ấn tượng với cách làm mới này nhưng do kịch bản không có nhiều sáng tạo nên làm phim không thật sự cuốn hút. Thank subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 3-5-2014 07:17:55 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong phim, cảm thấy ngất ngây sững sờ
Phim rất hay kể cả nội dung lẫn dụng ý nghệ thuật của đạo diễn. Ý tưởng quay bộ phim trong bối cảnh nhà hát khiến mình bất ngờ vào những phút đầu của bộ phim.
Khi xem, nhiều lúc tức điên lên vì sự khao khát đến độ tham lam của Anna, nhưng kết thúc thì rất hợp lý, mỗi người đều có cách sống riêng của chính mình.
Một bộ phim rất đáng xem

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 3-5-2014 09:35:31 | Chỉ xem của tác giả
một tác phẩm đi vào lòng người !!
Đọc truyện rồi ... bây giờ lại xem phim ... Đây là một tác phẩm văn học rất hay , khắc họa nhân vật Anna rất độc đáo , dám vì một người đàn ông từ bỏ hạnh phúc mình đang có ... xem phim thấy tức nhất là cảnh bá tước không dám chống đỡ cho Anna trong buổi tiệc của quý tộc
Thấy tội nghiệp cho chồng của Anna và hai đứa con khi Anna tự tử ...
Thanks Subteams
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 3-5-2014 21:07:40 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích phong cách phim của Joe Wright nhưng không hiểu tại sao đạo diễn lại chỉ chọn 1 khuôn mặt duy nhất cho tất cả các tác phẩm như vậy.

Nếu như trong P&P tác giả miêu tả nữ chính là 1 cô gái ưa nhìn, thông minh nhưng không xinh đẹp rạng ngời như cô chị thì chọn Keira là phù hợp. Nhưng Anna lại được coi là 1 quý tộc xinh đẹp khả ái khiến Vronsky say mê từ cái nhìn đầu tiên thì có lẽ Keira còn thiếu 1 chút :p

Mà hình như mình xem qua cả 3 phim P&P, Atonement và Anna thì đều thấy 1 kiểu diễn xêm xêm chứ ko khách biệt mấy của chị này :v

Anw, xem xong phim thấy thật bất công cho nữ giới >"<

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách